PDA

View Full Version : Thư mục I386 của đĩa windows !

Mr.QuangHuy
12-07-09, 02:33 AM
Hôm qua Huy đã treo máy 1 đêm để zip & upload thư mục I386 của Windows . để anh em nào có Dedicated , VPS windows mà muốn cài IIS thỉ rất khổ đúng hok nào , hoặc là máy nhà muốn cài IIS nhưng mà không có CDRoom .

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orums%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

:-$:-$:-$:-$:-$
p/s ai có server VLTK nào tốt tốt đưa lên online đc thì share cho Huy với nha !

Y!M : boybaby_kutehp9x
:-$:-$:-$:-$:-$

huynhvang1990
16-07-09, 09:13 PM
Anh ơi em down về rồi mà ko thấy tác dụng. giải nén ra mấy cái file nhưng ko Add dc..... cai I368 của cái Add Remove j đó. giúp em với.

Mr.Quang
19-07-09, 12:03 AM
Ngoài cách này, mình còn 1 cách khác (Dành cho những bạn muốn cài IIS mà máy ko có ổ CD hoặc có ổ mà ... ko có CD windows)

+ Bước 1 : Download 12 part của file ISO Windows XP (SP2) về (Win bản quyền của hãng Dell mua từ Microsoft đấy nhé)
--> Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> f9f29452 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3D36853c342b6892484012e8015643d9c865 764163f9f29452)
Down về, giải nén sẽ đc file ISO

+ Bước 2 : Download Daemon Tool tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Bước 3 : Cài đặt, Mount Image cái file ISO ở trên
Thế là bạn đã có 1 đĩa ảo CD WinXP xịn ở máy rồi

P/s : bạn có thể burn file này ra CD để có đc 1 bản Win XP xịn, update thoải mái.../

Thanks mình nếu bạn cảm thấy có ích nhé :D

eminem3979
22-05-10, 04:40 PM
chưa down nhưng thank trước. không biết i386 của SP3 phai không nữa ta. Thanks

vinhkien1288
23-05-10, 09:06 AM
Cám ơn vì bạn nhiệt tình quá ! xin chân thành cảm ơn