PDA

View Full Version : XML editor (Tạo mã XML dễ dàng hơn ^^!)

JillValentine
11-07-09, 06:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ác bạn tải về copy vào : /element/data
Sử dụng dễ dàng ^^!
- Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F) -

boy9000
12-07-09, 08:34 AM
so good đỡ phải làm từng dòng đã khỏ lại còn hay sai nữa :-?

huntersun
12-07-09, 02:01 PM
Cảm ơn Jill nha. Cho tớ xin cái Y!M đi :D

thecongcntt
12-07-09, 02:17 PM
Mình thấy nên hợp sức để update lên phiên bản 1.41 (Tinh linh chiến ca). Có rất nhiều thứ phải làm. Hiện nay mình đã up lên full 1.40 (Như DEC). Client 140 của DEC không cần thêm path. Để lên 1.41 thì cần unpack rất nhiều và chỉnh sửa map + elements.data từ DEC để hoàn thiện SV. Nếu các bạn đồng ý chúng ta có thể thành lập team Dev Thế Giới Hoàn Mỹ. OK!

huntersun
12-07-09, 03:16 PM
OK! Nếu bạn thích thì hãy lập 1 topic bình chọn và ai tham gia :D

boy9000
13-07-09, 05:52 PM
đau dâu sever đau chỉ chờ có cau này thôi bác bảo co bản 1.4.0 và bản 1.4.1 rồi ah có thì cho tui link luôn đi nào :-*
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lamchi_khanh10
13-07-09, 08:09 PM
không thể mong đợi..........................................

phamson06
29-07-09, 09:53 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ác bạn tải về copy vào : /element/data
Sử dụng dễ dàng ^^!
- Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orums%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> forum.ragezone.com%252F) - hướng đẫn em sử dụng cái này với. add kiể gì vâyk

lovelove2009
13-08-09, 02:20 PM
Mình thấy nên hợp sức để update lên phiên bản 1.41 (Tinh linh chiến ca). Có rất nhiều thứ phải làm. Hiện nay mình đã up lên full 1.40 (Như DEC). Client 140 của DEC không cần thêm path. Để lên 1.41 thì cần unpack rất nhiều và chỉnh sửa map + elements.data từ DEC để hoàn thiện SV. Nếu các bạn đồng ý chúng ta có thể thành lập team Dev Thế Giới Hoàn Mỹ. OK!
bạn ơi upbản 1.40 lên cho mình xin với nghe mà thấy sướng cả tai , mình vẫn dùng bản 1.3.6 hiên nay túi càn khôn không dùng được vì nó báo lỗi phiên bản không phù hợp cần phải nâng cấp ! giúp đỡ mình với các bạn ơi ! thank!

thecongcntt
13-08-09, 02:33 PM
Bản 136 vẫn dùng túi càn khôn như tất online. Bạn copy chuẩn 1 trong 2 cái gshop mình share đi. Sau đó thống nhất giữa server + client là vào được ngay.

kokain_rey
12-09-09, 03:53 PM
cai lick media di roi bạn oi
jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj j

vinhkiz
24-09-09, 01:49 PM
làm ơn up lại link đi bạn ơi
link die rồi

lovegameisme
25-09-09, 04:21 PM
Bạn ơi share lại soft tạo code XML đi mình down ko được link mediafire hỏng rồi
T_T#:-s

JillValentine
24-10-09, 10:01 PM
Đã sửa lại link, mời các bác tải :D

letuandi1988
02-11-09, 12:56 PM
sao tui chỉnh thông số vủ khí xong rồi restart sever lai vào tiệm vủ khí mua đồ vẩn y nguyên ko như mình chỉnh vậy. ai biết chỉnh vủ khí theo ý muốn chỉ với

lamchi_khanh10
05-11-09, 09:10 PM
muốn chỉnh trì phải biết vũ khí có ID gì rồi thay cái "data" type octec là xong

JillValentine
18-01-10, 02:39 AM
sao tui chỉnh thông số vủ khí xong rồi restart sever lai vào tiệm vủ khí mua đồ vẩn y nguyên ko như mình chỉnh vậy. ai biết chỉnh vủ khí theo ý muốn chỉ với

hix, chắc nhiều bạn cũng nhầm như bạn, mình xin giải thích, chương trình này là để tạo đoạn mã XML, từ đoạn mã này bạn có thể copy và paste vào IWEB -> cho nhân vật mình đeo luôn hoặc là có luôn trong hành trang nhân vật, chứ ko như bạn nghĩ là nó để chỉnh đồ trong shop !
-----------
xin lỗi vì bới bài cũ ! :)

lovegameisme
18-01-10, 05:18 PM
sao bạn hok hướng dẫn chi tiết cái nhưng dù sao cung thank cái để khich lệ
hướng dẫn chi tiết giùm đi

lovegameisme
18-01-10, 05:38 PM
sao tui copy đoạn code vào iweb mà đâu thấy đồ nhỉ
làm kiểu gì đây

JillValentine
18-01-10, 10:24 PM
sao tui copy đoạn code vào iweb mà đâu thấy đồ nhỉ
làm kiểu gì đây

Bạn làm như bài viết này của mình là được !
Chúc bạn thành công !

Netonline24h
06-09-10, 08:51 AM
Thế Công cho Net hỏi làm sao để edit lại phần rates Exp và vật phẩm,...

kokain_rey
20-10-10, 05:14 PM
lick ông cho chết rồi kìa
fghgfnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn nnnnnnnnnnnnnnnnnnnncxnvcxbvcxbvcx

kokain_rey
20-10-10, 05:23 PM
Bạn làm như bài viết này của mình là được !
Chúc bạn thành công !
lick này kô vào dc rồi bạn ơigggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggghdzh

lalakers1192
20-10-10, 08:54 PM
Thế Công cho Net hỏi làm sao để edit lại phần rates Exp và vật phẩm,...

bạn vào winscp: server>gamed>ptemplate.conf.trong đó có 4 dòng:
exp_bonus = 1 (exp)
MONEY_bonus = 2 (tiền đánh qoái rơ ra)
sp_bonus = 1 (nguyên thần)
DROP_bonus = 2 (đồ rơ)

lick này kô vào dc rồi bạn ơigggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggghdzh

tại sai tên miền mà giờ là clbgamesvn.com/forum chứ ko phải forum.clbgamesvn.com.