PDA

View Full Version : Share tool audition (full) !

thecongcntt
10-07-09, 09:05 AM
Thấy các bạn khó khăn trong việc sử dụng IP bị động. Hôm nay mình share cho các bạn 1 số công cụ
1 : Công cụ chuyển IP theo ý các bạn muốn
2: Công cụ unpack file.acv có giao diện rất dễ sử dụng không như các công cụ trước đây
3 : Công cụ chỉnh sửa file.DDS dành cho photoshop để các bạn có thể chỉnh sửa giao diện

Với các công cụ trên bạn nào muốn tìm hiểu có thể tự tạo cho mình bản cập nhật riêng mang phong cách cá nhân. Và cho box audition offline phát triển.

Link đây:

1 : Tool convert IP (dùng cho bản 3.1) :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Frdy2y1omgmz)
2 : Tool unpack acv file:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fgznnyhzkuif)
3 : Tool hỗ trợ cho Photoshop để chỉnh sửa file dạng .DDS mà hiện nay rất nhiều game đang sử dụng.
Xem file.DDS dạng Thumbnails :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fqtyvtjoiono)
Hỗ trợ cho photoshop:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fqmiykdjmjnm)

Hy vọng các bạn yêu thích Dev Audition sẽ có các bản cập nhật sớm nhất cho diễn đàn.

hieuhien1
10-07-09, 02:48 PM
em boc tem nha!!! thank rất nhiều

hoang0109
10-07-09, 07:26 PM
đang khát thì có nước uống thích quá trời

hoang0109
10-07-09, 07:39 PM
help nó báo
Failed to load kenrnel library! là sao cái IP cover

thecongcntt
10-07-09, 08:35 PM
Mình vẫn sử dụng bình thường mà có sao đâu. Bị thế là bạn bị lỗi Win nên không hỗ trợ các thư viện và các file dll cần thiết

hoang0109
10-07-09, 08:47 PM
xp mà chả nhẽ cài win7 hử các thư viện trên mạng limit nhưng chả biết thiếu những cái gì

thecongcntt
10-07-09, 08:55 PM
Dùng trên HDH Xp2. Tất cả mọi người đều sử dụng bình thường có ai bảo lỗi đâu. Cái này đã crack nên chương trình diệt Virus phát hiện ra con tr/ nhưng không del nhà. Chọn lờ đi.

Ji_Ken
11-07-09, 12:25 PM
Cảm ơn anh thecong đã share ! Mà sao Y!M của anh pm chẳng bao giờ thấy anh Reply cả ??? Em có 1 số việc cần hỏi mà thấy khó khăn quá ...

thecong
11-07-09, 02:31 PM
ha ha cái này unpack của cả VTC được nè mà mấy cái kia không được thanhk thank bác nhiều lắm ha ha ha ha !!!!!!!!!

thecongcntt
11-07-09, 08:20 PM
Đây là một số file mình sưu tập được của Heocon đã unpack từ các file acv của VTC các bạn có thể dùng làm tài liệu tham khảo cho các bản cập nhật riêng của mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 523af27ace018c8114394287

btbaotrung90
21-12-09, 05:23 AM
Bạn Công ơi có thể share cái IP conver bản au of 3.2 đc ko, mình lấy cái của bạn về dùng nó báo lỗi rùi

mr_panda1308
30-12-09, 05:28 PM
Mạn phép xin up soft IP Convert 3.x nhé ^^ (Convert đc tất các bản)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

conchothoidai
31-12-09, 01:01 PM
cái này Huuduyen_05 đã up rồi mà bạn

LHB_LOVE
02-01-10, 09:07 AM
cho xin cái phần khỡi động server au với ! ko thấy có trong đây !

thecongcntt
02-01-10, 01:17 PM
Hữu Duyên đã share tool convert 3.xx là được hết rồi bạn. Không có cái tự khởi động server các bạn có thể chạy bằng thủ công.