PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về server

tavanhai
07-07-09, 08:39 PM
Mình đang dùng client hiện tại của Vinagame, server của evilbaby, mình đã config cả rồi nhưng khi log game thì chỉ được như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và sau đó khi ấn vào trò chơi thì bị như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 lúc sau thoát ra thì có cái bảng này

Có pro nào biết cách khắc phục ko giúp mình với, mình hỏi nhiều người quá rồi mà ko ai trả lời được:)]thank

evilbaby1
08-07-09, 09:27 AM
bạn đổi định dạng ngày tháng thành yyyy-mm-dd gióng định dạng ngày tháng của Trung Quốc là chạy ok

tavanhai
08-07-09, 07:40 PM
Bạn nói thế nghĩa là sao? mình ko hiểu, nói rõ hơn được ko:-B

cuongca11
09-07-09, 12:03 AM
bạn chuyển qua cái này đi, mình vừa mới tập làm cũng Run server rồi , hiện mình đang tiến hành việt hóa , các file Quest , datas , Gui ..v.v.
<):) chỉ việt hóa không giấu thoi còn việt hóa có dấu còn dài dài |-)