PDA

View Full Version : cần hướng dẫn cài chinh đồ offline

nhocyeuoi90
03-07-09, 01:46 PM
can huong dan chi tiet ve cai chinh do offline ai co gui giupppppppppppppp:|

cuongca11
03-07-09, 03:36 PM
Mình cũng vậy , mình đang cần ai đó làm 1 Hướng Dẫn hoàn Chĩnh hơn , Các file share không bị mất chứ mình tìm kiếm các box cũ không còn cái nào còn nguyên cã , mong các bạn giúp

sang2305
04-07-09, 05:37 PM
Minh đã làm xong cái hướng dẫn rồi.Bạn nào có nhu câu thì down vê tham khảo.
Hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8647ecabc95965eaa7bc68bc)
nhanh chân kẻo die nhơ thank nha

Còn đây là phần mềm chạy Server đây ai thích gì dùng cái ấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2d7b1873ce018c8114394287)

nhocyeuoi90
04-07-09, 09:54 PM
thank ban nhiu nhiu nhaaaaaaaaaaaa

cuongca11
05-07-09, 09:08 AM
bạn ơi bạn đã post Hướng dẫn sao không share Tool Viet Hóa , Unpak luôn hả bạn , cám ơn nhiều ^^

tavanhai
05-07-09, 09:08 AM
ai chỉ giúp với.
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\SuperServer_r.exe·þÎ ñ³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\RecordServer_r.exe·þ� �ñ³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\BillServer_r.exe·þÎ� �³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\MiniServer_r.exe·þÎ� �³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\SessionServer_r.exe·þ Îñ³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\ScenesServer_r.exe·þ� �ñ³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\GatewayServer_r.exe·þ Îñ³ÌÐòÆô¶¯
D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\FlServer_r.exe·þÎñ� �ÌÐòÆô¶¯
SUPERSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
RECORDSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
BILLSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
MINISERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
SESSIONSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ10Ãë
SCENESSERVER ·þÎñÆô¶¯ÖÐ ÇëÉÔºó...

nó chỉ chạy đến thế, ko chạy tiếp nữa, cái gatewayserver và flserver ko chạy, ai chỉ dùm cách khác phục với

sang2305
05-07-09, 07:47 PM
khi đăng nhạp Client thì nó chạy bạn ah.bạn vào games đi rồi nó chạy.vậy là chơi ok rồi.còn muốn biết gì thêm thì gặp manhtung ấy.

tavanhai
05-07-09, 07:55 PM
khi đăng nhập game thì ko có sv để chọn, làm sao giò, mặc dù mình config cả rồi, còn anh manhtung giải quyết sao nổi[-(

thinhba
07-07-09, 12:28 AM
Cho em hỏi Client là dùng Client của VinaGame à ???

cuongca11
07-07-09, 09:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã có server mới này mình đã test thử rất cool ^^ , server này do Evilll share , hiện mình đang Việt Hóa file Quest gần xong giống CĐ của VNG y chang chỉ khác là ko có dấu thôi:D , nếu bạn nào muốn Test thử chờ vài ngày nữa mình sẽ Up lên cho các bạn xem

TOT_DEN
30-03-10, 01:26 AM
Giờ máy mình nó ko có Tiếng Trung Quốc cơ. Vào chỉnh mà ko có bạn ạ.

sanelsad
31-03-10, 02:06 AM
không có thì cái chứ cái gì cũng phải đem đến tận nơi cho bạn sao
chả nhẽ bảo là không biết lấy đĩa win ra cài font tiếng trung nhé