PDA

View Full Version : Ai giúp đỡ với !

anhyeu29
21-06-09, 06:20 PM
Mình cài xong và đã chạy được tất cả theo hướng dẫn của flygon nhưng sao mình đã vào đăng kí acc mới và sau khi đang kí xong nó báo như vầy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi mình đăng nhập vào game thì nó lại báo sai tài khoản hoặc mật khẩu mặc dù mình đã đăng kí nhiều lần(mình sợ mình gõ sai nên mình đã thử đăng kí tên tài khoản và mật khẩu là 123456) nhưng vẫn không được !:-s
Ai có thể giúp mình fix lỗi này được không???~X(

flygon
25-06-09, 06:12 PM
sau khi đăng kí game bạn nên vào user data trong MSQL để xem có tài khoản của mình trong đó không , nếu vẫn không có thì mới vấn đề
mọi người khác đăng kí xong thì vào login báo " lỗi : kết nỗi giữa các máy chủ " <-- cái này chỉ có thể nói là config ở chỗ nào đó chưa đúng or j` j` đó thui, chú cách giải quyết tốt nhất hiện h là ... del ubuntu rùi làm lại từ đầu
lỗi của bạn hơi lạ. nên cũng không rõ đc như thế nào cả ~^^

anhyeu29
26-06-09, 01:57 PM
Thank bạn nhiều lắm mình cài xong goài nhưng vẫn còn một lỗi nữa
Ram mình 2G nhưng mình copy code chạy full phụ bản của flygon vào thì run server thì báo lỗi .Trên 4rum có người nói là phải bỏ cái dấu # ở đầu dòng đi thì mới vào đc . Ai có thể hướng dẫn mình là bỏ ở dòng nào có được ko?? OR thì share cho mình cái file start.sh mà run phụ bản thành công cũng được . Thank nhìu (Mình mê TGHM lắm rùi ^_^)
Y!M
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gmail
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thecongcntt
26-06-09, 02:10 PM
Bạn mở start.sh bằng Winspc sau đó kéo xuống thấy dòng "KHOI DONG CAC PHU BAN KHAC" thì từ đó trở xuống bỏ hết dấu # đầu dòng các phụ bản. Nếu bạn ko hiểu thì có thể xem hướng dẫn phần add KNB + Quest phụ bản của FlyGon

anhyeu29
26-06-09, 02:34 PM
Thank bạn nhìu lắm !
Nếu có lỗi gì thì mình sẽ post nữa !
thank thank thank !