PDA

View Full Version : Jxstartup Pro version 1.0 by SangProNhat

sangpronhat
09-06-09, 02:45 PM
He he lúc trước tui nhớ có share cái jxstartup "cùi mía" toàn bug không
Hum nay thấy hứng thú làm ngay 1 cái tools Jxstartup pro cho anh em xài
Một số tính năng :
- Hem kén chọn GS như startup cua MD của Akrizone nên hem phải vô taskmanger tắt.
- Đăng ký tài khoản.
- Tinh chỉnh client không cần làm = tay vì có máy móc roài ^_^ >''<
- Mở Map với 1 form cực kỳ đơn giản chỉ cần click và ...
- Config Server như các tool của MD va ak
- Hiển thị file sv giống của MD
Rất good với lại bây giờ không còn ai xài cái GS của Hexpor nữa.
Không cần key hay lic gì cả ^_^
Đây chỉ là bản Demo :
Bản full có thêm chức năng hỗ trợ Client và Rất nhiều tính năng hay khác
Mua rất dễ và rẽ chỉ 50k 1 ban
Anh em tự thưỡng thức nghen
Hủm rài chơi lai cái sv của MD viết thêm vài cai event và task nữa vui thiệt
We^n cái wan trọng nhất
Link Download :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Thanks nếu thấy hay nha !
;)8-}:)>-=)):o3:-o

phuongdungjx
09-06-09, 02:46 PM
Mở bát cái đã thank cho 1 cái này rất cảm ơn ông đã đóng góp cho forum :d

Se7eN747
09-06-09, 02:49 PM
lâu lâu vô thăm box nhé sangpronhat. Welcome back ;))

sangpronhat
09-06-09, 02:50 PM
Thường xuyên đấy chứ nhưng tui ít post topic thoai chừng nào đúng chuyện mới post he he >''<

Mr.Rezo™
09-06-09, 02:51 PM
Cái tools này good đấy :) và chuẩn bị được ghép vào server của 1 thằng cùi

bắp =)) server tớ chỉ giám xài Startup của alextuan thôi :)

nhoc1994
09-06-09, 04:14 PM
hay wa' thanks bro đã share :D:D

thaihoa91
09-06-09, 07:22 PM
sangpronhat dạo này siêng viết code auto wá hén ^__^

sieunhan12
10-06-09, 11:19 AM
cu sài là nó bảo spick gi đó erro làm sao

thaihoa91
10-06-09, 05:52 PM
cu sài là nó bảo spick gi đó erro làm sao

Bạn post lỗi xem ! Mình test chạy GOOD mà !

sieunhan12
10-06-09, 08:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>đ� � chị

thaihoa91
10-06-09, 09:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>đ� � chị

Trước tiên mình xin đính chính mình là Boy ^__^ Avatar là hình GirlFriend của mình đó ^__^

Cái lỗi trên mình cũng bị rùi ! Nó báo zậy thui chứ Khởi động Server vẫn bình thường ! ^__^ Bạn cứ yên tâm ! Mình để vào Server cũng bị zống như bạn nhưng vẫn Play game bình thường ^__^

sangpronhat
11-06-09, 02:16 PM
Cái đó tui làm chơi thoai chứ có cái gì đâu :D
mọi người xài cảm thấy ntn ?

thaihoa91
11-06-09, 02:28 PM
Cái đó tui làm chơi thoai chứ có cái gì đâu :D
mọi người xài cảm thấy ntn ?

Khá GOOD ! Khi tui khởi động Server xong xuôi ! Nếu mở JxStartupClient.exe thì mở ko dc ! Còn mở game.exe chơi lun lại dc ! Tui thấy còn nhược điểm nhỏ ở chỗ đó thui !

Se7eN747
11-06-09, 02:38 PM
demo mà như thế là good :D. sangpronhat làm cái này ngon hơn cái cũ rồi

sangpronhat
11-06-09, 03:22 PM
Khá GOOD ! Khi tui khởi động Server xong xuôi ! Nếu mở JxStartupClient.exe thì mở ko dc ! Còn mở game.exe chơi lun lại dc ! Tui thấy còn nhược điểm nhỏ ở chỗ đó thui !
Ý thái hòa nói sao
Jxstartup cua sv và của Client là 2 phần khác nhau tui nhớ trong source đâu cóa liên wuan[-X

thaihoa91
11-06-09, 03:26 PM
Ý thái hòa nói sao
Jxstartup cua sv và của Client là 2 phần khác nhau tui nhớ trong source đâu cóa liên wuan[-X

Lúc chạy Server xong --> Mở game.exe chạy thì OK nhưng nếu mở JxStartupClient.exe thì nó báo giống như là đã có chương trình này chạy rùi nên ko thể mở lần thứ 2 dc !

jeabin
16-07-09, 02:03 PM
To be able to post links or images your post count must be 10 or greater. You currently have 2 posts.

Please remove links from your message, then you will be able to submit your post

thaihoa91
16-07-09, 03:19 PM
To be able to post links or images your post count must be 10 or greater. You currently have 2 posts.

Please remove links from your message, then you will be able to submit your post

Câu trên dịch là "Để có thể xem Link hoặc Images trong 4rum thì bạn phải Post từ 10 bài trở lên. Bạn thì chỉ mới Post dc 2 bài"

Dịch ở trên dc là hiểu ngay mà ! Sao lại cho thêm câu ở dưới ! Câu ở dưới mâu thuẫn ở trên quá !

Sir.THÀNH™
13-08-09, 03:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

checklove2008
13-08-09, 05:11 PM
1 errors are turned off when the server is not save, the error can fix this by re-programming off the server in the order opposite sever before running the program is written in autoit so we have services can be decompile and fix.

Sir.THÀNH™
15-08-09, 02:45 PM
Sangpronhat ơi !!! Tại sao tôi unrar JX Starup thì không có JxStarup hình con cá.8-}

Mylove_Forever
26-10-09, 09:11 AM
Ai up lại giùm mình cái link down để

thaihoa91
26-10-09, 09:53 AM
Ai up lại giùm mình cái link down để

Link đây nà bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Čħīċķėň
02-11-09, 10:39 PM
sặc báo cáo có virus ai muốn sử dụng Tool này thì xóa Bkav đi ko thì nó báo virus đó
con virus đó làm ko nhìn thấy Đuôi file ; ko hiện file Ẩn

jxvietnam
03-11-09, 07:58 AM
sặc báo cáo có virus ai muốn sử dụng Tool này thì xóa Bkav đi ko thì nó báo virus đó
con virus đó làm ko nhìn thấy Đuôi file ; ko hiện file Ẩn
nhà tui chạy AVG có thấy báo virus đâu bạn ^^

Čħīċķėň
03-11-09, 11:46 AM
tui cũng đã thử nghiệm rồi mới đầu tui xóa cái Bkav đi cài JXpro này vào 2 ngày sau muốn nhìn tháy đuôi file cũng ko đc nữa(Tức quá). Cài Bkavpro(mới ra) vào thì nó điệt + xóa luôn file Jxpro.exe luôn. Xài cái JXstarup cua Alex cho rồi...

thaihoa91
03-11-09, 12:51 PM
tui cũng đã thử nghiệm rồi mới đầu tui xóa cái Bkav đi cài JXpro này vào 2 ngày sau muốn nhìn tháy đuôi file cũng ko đc nữa(Tức quá). Cài Bkavpro(mới ra) vào thì nó điệt + xóa luôn file Jxpro.exe luôn. Xài cái JXstarup cua Alex cho rồi...

Mình khuyên bạn nên xài AVG hoặc Antivir hoặc CMC Internet Security thì tốt hơn BKAV nhìu lắm !

Se7eN747
03-11-09, 06:51 PM
CMC ko tốt như anh nghĩ đâu :). Trước xài thử quét chả thấy gì mà máy cứ chạy chậm ? Xóa đi cài KIS 2009 nó ra cho 1 lố :)). Từ đó dùng KIS luôn :). Thấy tốt hơn bạn nên dùng AVG free và avira. NẾu có tiền mà khoái hàng nội thì cứ BKAV pro 2k9 mà dùng. Cũng ổn định.

vjru5zl0v3
27-12-09, 04:07 PM
hớ hớ, MF đã del file, đề nghị úp lại ^^

thaihoa91
27-12-09, 10:29 PM
Thông báo đã Fix Link rùi ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vjru5zl0v3
28-12-09, 11:55 AM
thực sự là mình cũng bị bên sever nó báo thiếu thư mục script, và sang bên ấn chạy sever thì nó báo không tìm thấy hệ thống, mình xài sever jxoff 5.0 của bạn cuongnc2001
nên không biết có phải vì thế mà nó xung đột không
và cái tên tài khoản bishop với mật khẩu thì điền cái gì vào, cả SQL sever nữa, để sa với pass để trống thì mình tạm hiểu rùi, đang phân vân cái bishop với cái lỗi ở trên, không tìm thấy hệ thống hay file hệ thống gì đó, và, làm thế nào để biết sever đã khởi động. vì nhỡ mà lỗi cứ hiện nhưng sever đã khởi động rùi thì sao, cái này mới xài, còn xài cái của alextuan một click là ok ^^

tjnakung
06-01-10, 10:58 AM
cái này bị virut đó diệt vr rồi share được ko? nó bị con này ăn gs , làm ẩn tack manager :$ cài phần mềm diệt vr về nó củng làm ản luôn cái Kis bó tay con vr này đành phải cài win:D , and fotmat ổ cứng ,

thaihoa91
06-01-10, 12:06 PM
cái này bị virut đó diệt vr rồi share được ko? nó bị con này ăn gs , làm ẩn tack manager :$ cài phần mềm diệt vr về nó củng làm ản luôn cái Kis bó tay con vr này đành phải cài win:D , and fotmat ổ cứng ,

Đó là Virus autorun chuyên lây qua USB ! Cắm USB vào mà ko quét USB thì nhiễm chắc ăn 90% roài !

JillValentine
17-01-10, 12:19 AM
Mình dùng server Thiện Ác sau khi thiết lập xong bấm lưu cấu hình thì nó báo không tìm thấy file hệ thống, vậy là nó ko tự config được phải ko ?

thaihoa91
17-01-10, 09:18 AM
Mình dùng server Thiện Ác sau khi thiết lập xong bấm lưu cấu hình thì nó báo không tìm thấy file hệ thống, vậy là nó ko tự config được phải ko ?

Bạn config phần Server hay Client ???????????????

JillValentine
17-01-10, 11:54 AM
file JxStartup đó mình thấy có sẵn trong server Thiện Ác mà, vì vậy mình nghĩ chắc là nó dùng để config server rồi :)

thaihoa91
17-01-10, 06:51 PM
file JxStartup đó mình thấy có sẵn trong server Thiện Ác mà, vì vậy mình nghĩ chắc là nó dùng để config server rồi :)

Tui nghĩ bạn nên config bằng tay ! Mở các file .ini + .cfg trong Server chỉnh lại IP là dc thôi !

huy3nth0ai196
25-01-10, 07:45 PM
welcomeblack ... hehe đang tìm kiếm

ll1235
01-05-10, 10:57 PM
Sao em mở startup lên nó báo lỗi sau và tự xóa startup luôn
! Cannot execute "C:\DOCUME~1\MAY105~1\LOCALS~1\Temp\Rar$EX00.313\St artupPro\JxStartup.exe"

thaihoa91
02-05-10, 08:08 AM
Thử xài vlstartup này xem (nó tự chạy 5 chương trình, sau đó ta tự mở GameServer.exe là dc) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
02-05-10, 08:16 AM
tất cả các lỗi ăn mất file .exe đều do vius cả tốt nhất nên có 1 bản anti virus hoàn chỉnh :D