PDA

View Full Version : không vào dc game

boy9000
04-06-09, 10:21 PM
sao tôi cứ login vào game thì nó báo chờ một lúc xong chờ mãi luôn còn vào web đăng ký xong thì lại báo ok rồi thế mà login thf không dc nó báo
[Lineage II - CT1] - Quản lý tài khoảnWarning: mysql_fetch_array(): supplied argument is not a valid MySQL result resource in W:\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 328

cấu hình máy tôi
Chip pen D 3 GHz
Ran 1 Gb
chjip on 128
ko bit chơi dc ko
tiện thể sevver chạy như thế này thì đã ok chưa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quan trọng nhất là ko tọa dc nick và ko vào dc game
máy tôi có cài thêm Norton antivirut 2k9 và COMODO Internet Security ko biết có ảnh hưởng tối server game ko

mong các bạn giúp gấp thank trước

hansik
06-11-09, 07:18 PM
bạn dùng server là client nào thế. có đúng là cùng server và client không? trên kia là thông báo về lỗi đại khái là ko hỗ trợ về "argument" (nó là file hỗ trợ các hiệu ứng ánh sáng của item). mình nghĩ server là client ko khớp nên khi load nó báo thế? hoặc có vấn đề lúc bạn restore database

Minh Phụng
24-12-09, 09:54 AM
bạn chơi client gracia final đó dễ cài mà chơi ngon nữa giờ có SV gracia final 3 click của anh hoàng nhân bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đó