PDA

View Full Version : Share code Ogame full english

taren9k3
03-06-09, 03:36 PM
Đây là link download nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (37mb)

ĐAng down chưa test nhưng chắc có lẽ sẽ good thôi.

Hiện còn vài game nữa đợi test xong hết rồi share.

Á quên down nhớ thanks/

thl3ugjacui
03-06-09, 03:49 PM
Đây là cái Ongame hay là gì hả bạn :)

Alexandria
03-06-09, 03:51 PM
ogame
giống bản china mình share lúc trước đó nhưng bằng tiếng anh
còn options của web thế nào thì hem chơi nên hem rõ

taren9k3
03-06-09, 04:06 PM
full english không có một chữ tàu.
Bản tàu có mỗi mười mấy mb chơi chán lắm.

Ai có game nào giống vua pháp thuật share đi

thienxinan
04-06-09, 08:12 AM
hjx! giống lấy bên forum.tvphp.net wé -_-! ko ghi nguồn àh nghen! (50 Webgames cũng zậy)

Dân Bách Phong
08-06-09, 09:31 AM
Hê hê ! mình kết nhứt mấy người share full eng đêý !

modbibi
08-06-09, 09:48 AM
đây là ongame đánh bài đó hả...30char 30char

silverwing1205
08-06-09, 08:35 PM
đây là ongame đánh bài đó hả...30char 30char
ko, hình như đây là game chiến thuật, bối cảnh là vũ trụ thì phải ...

Dân Bách Phong
09-06-09, 08:08 AM
há há ! Ogame chứ có phải ongame đâu mà đánh bài, à quên mình cài thì vô game chơi được nhưng mà không hiểu tại sao mà hình ảnh toàn dấu X đỏ chót chả thấy hình thì chơi cái rì ai biết lỗi rì thì bày mình với hén
~X(

silverwing1205
09-06-09, 04:51 PM
há há ! Ogame chứ có phải ongame đâu mà đánh bài, à quên mình cài thì vô game chơi được nhưng mà không hiểu tại sao mà hình ảnh toàn dấu X đỏ chót chả thấy hình thì chơi cái rì ai biết lỗi rì thì bày mình với hén
~X(
Bạn thử kiểm tra đường dẫn đến folder image xem
Mình làm được rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AE&feat=directlink<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mời mọi người vào đây test thử webgame Ogame private ^^: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %3E%3Ca%20href=%22<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AE&feat=embedwebsite%22%3E%3Cimg%20src=%22<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaikytuan
26-06-09, 10:41 AM
làm ơn cho link khác link đó load được chết liền giới hạn nữa chứ

phutoan
13-07-09, 09:44 PM
Cho hỏi muốn config cái web login với mấy cái mục trong game thì chỉnh ở đâu vậy

nhocball
11-08-09, 05:17 PM
thiếu file install.php thỳ phải

nhocball
12-08-09, 07:14 AM
ai biết mở online cái này bày em với,
pm nick hahahahaha_hehehe_2511 nhá
em cần để cho mấy đứa trong lớp nghịch
ấy mờ

Alehap2010
12-08-09, 07:56 PM
ai down oày up lên sv khác vs.
Rapid down khó wwa;!!...:(

nhocball
14-08-09, 11:51 AM
Tới làm được Online rồi nhá, việt hóa 90%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào đây lập acc test thử nhá :D

votandat
18-08-09, 11:03 AM
em mới tập làm web game nên không rõ cách cài sao ai chỉ cụ thể cách cài dùm em với ~:>

mr_zjn_9x
23-09-09, 12:28 PM
k download đươjc bro ơi :-s
cho lại link đi nhé :x
thân :D

Magiczvn
28-09-09, 01:24 PM
Hic mình đem cái này vô trường rồi chơi qua mạng LAN, tụi nó vào chơi quên cả học !!

kkmct
30-09-09, 05:47 PM
Các link, các bạn mang về dịch phần language là đc.

Rogue universe 0.8.1Alpha
Download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Oasisrage 2.0
Download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Part 1=>6)

Preth ogame repack
Download Source: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xnova
Spanish (8.0)

French (8.0 SP)
Site <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(2009.1BETA) Download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Site <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rageonline 11
Download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
/

nguồn: ragezone.com

- Ai muốn chơi ogame qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của mình chơi cho vui nhé.

- Toàn bộ code đc fix và translate sang tiếng anh. mình đang close beta và sẽ tiến hành phát triển thêm nhiều tính năng nữa, hiện tại đang thử cái này.

Cảm ơn các bạn !
p/s: Mới close beta hôm 29/09/09 mong được sự ủng hộ của mọi người, thân !

duytungk87
01-10-09, 09:38 AM
cái này khó chơi quá
Mình chưa chơi kiểu này bao giờ
Có bản EL rồi sao không có ai Việt Hóa đi

kkmct
01-10-09, 10:20 AM
cái này khó chơi quá
Mình chưa chơi kiểu này bao giờ
Có bản EL rồi sao không có ai Việt Hóa đi

Không khó chơi lắm đâu bạn, chỉ chịu khó dịch 1 số từ là hiểu trò này ngay ý mà

mình có viết hướng dẫn tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , bạn có thể xem quá. khá thú vị đó.

bachcotsau
02-10-09, 11:09 PM
web bị lỗi rồi .
Fix lại đi nhé bạn ...

LHB_LOVE
03-10-09, 09:34 PM
cái này chơi cũng tương tự tung hoành thiên hạ thôi :)
xây cái này đến đủ cấp rồi nâng cấp cái kiế tiếp... chơi giết thời gian củng ok á :)
LHB cũng đang run thử chơi 1 mình coi sao việt hóa thì sài google nên cũng tàm tạm thôi :D làm biếng việt hóa hết quá :(

hoangtinpro
03-10-09, 10:33 PM
đăng kí oài hok pik chơi =)) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoangtinpro
06-10-09, 06:24 AM
sao hok replay tiếng việt đi anh em ^^!

LHB_LOVE
06-10-09, 08:42 PM
Hiện LHB vừa run 1 cái cũng việt hóa 1 chút ít ! ai thích chơi thì vào đây reg chơi nha.
game này tương tự tung hoành thiên hạ nhưng là web game hoàn toàn free và free mãi mãi nữa đừng lo. vào chơi vui đi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alehap2010
06-10-09, 09:12 PM
Dùng google trans dịch àhh??:(

Ale cũng đang bon chen 1 cái, mong đc mọi ng` ủng hộ.
Tính closebeta 16/10.
(fang tr'c cái domain pro:)) )

Mọi ng` ủng hộ nha, sẳn tịn cho Ale hỏi. Xây báo full oày h làm sao nữa_ _"

kunno001
10-01-10, 06:28 PM
Cho Mình Link Media Di Bạn Cái Link Này Rắc Rối Quá

vietnghiavnn
21-01-10, 02:59 PM
CÁi này lâu lắm rồi phát hành cả tiếng Việt full na` :
thienhadaichien.com
CÁi này là web game đầu tiên mình chơi luôn đó

qwe987654
12-06-10, 08:55 PM
Bạn thử kiểm tra đường dẫn đến folder image xem
Mình làm được rồi

đường dẫn ở file nào vậy bạn x-(x-(

chuppachups
12-09-10, 07:38 PM
mấy bro cho em hỏi cách cài với, em import file, roi chinh thông số mà mãi ko vào được, nó toàn báo lỗi ở file mysql

LHB_LOVE
13-09-10, 02:06 AM
game này ở VN có pri server rồi với lại game này chơi cũng chán lắm ! nhưng do bản củ toàn hình với số ko à !
bản mới nhất thì nhìn đẹp hơn nhiều !

tungblt
14-09-10, 06:28 PM
ái chà , em đang việt hóa bản china ai dè có anh post full eng rồi nhở ...:x

chuppachups
15-09-10, 01:32 PM
Đã cài được nhưng lỗi hình ảnh, toàn chữ với chữ ^:)^

tungblt
23-09-10, 09:07 PM
sao mấy chú cứ khó khăn dữ ta , em setup trên local có sao đâu , em dùng vertrigo đó

LHB_LOVE
24-09-10, 04:48 AM
Đã cài được nhưng lỗi hình ảnh, toàn chữ với chữ ^:)^
lỗi hình ảnh bạn xem lại phần skin xem sao :-t
game này nếu bản mới thì hay hơn nó xây dựng hay nâng cấp đều có hình ảnh nhìn cũng chuyên nghiệp hơn mấy bản củ ! toàn số với chử nhìn chán chết #-o

langtu0nline
09-05-14, 07:19 AM
Đây là link download nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (37mb)

ĐAng down chưa test nhưng chắc có lẽ sẽ good thôi.

Hiện còn vài game nữa đợi test xong hết rồi share.

Á quên down nhớ thanks/

Bạn nào có code game này full ( english) thi cho mình xin với

xin cảm ơn và hậu tạ

longnhj2
09-05-14, 04:36 PM
Bạn nào có code game này full ( english) thi cho mình xin với

xin cảm ơn và hậu tạ

Vãi Quá Topic Từ 2009 giờ còn lục lên 8-|8-|

DavidC
21-08-14, 03:12 PM
Oh yeah, up top! :))
P.S: 30 charr

japanantivirut
21-08-14, 08:53 PM
Oh yeah, up top! :))
P.S: 30 charr

cái tên quen quen, thấy rất hay spam bên daivietpda.vn, có lẽ nào là bạn?

DavidC
20-11-14, 10:06 PM
cái tên quen quen, thấy rất hay spam bên daivietpda.vn, có lẽ nào là bạn?
hehe, là tui chứ còn ai vào đây nữa ;)) mà tui chỉ thỉnh thoảng spam bên daivietpda thôi chứ còn "rất hay" thì tôi đã bị mod bắn ra đảo từ lâu rồi :|

tmtt2012
21-11-14, 01:06 PM
cho xin 500 ảnh đi thớt ơi .................................

Bull_Shit
21-11-14, 01:45 PM
đệch, bắt quả tang có người đào mộ :-ss

nhokvip43
21-11-14, 05:49 PM
đào mỏ ghê thật -_-

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)