PDA

View Full Version : Có ai có bản magic school(vua pháp thuật) không

taren9k3
02-06-09, 09:06 AM
Tình hình là rất ghiền TSonline thấy game này giống hệt ts nên xin cậu nào rành tiếng Tàu thì tìm về cho ae chơi với.

evilbaby1
03-06-09, 10:41 AM
có , lúc mình có thấy , giống giống mà không biết phải không , bữa nào lục lại upload lên cho

thienxinan
03-06-09, 02:32 PM
có share choa em zới! Lục nhanh nha anh/chị gì ui -_-!

taren9k3
03-06-09, 03:31 PM
Có thì share đi câu ơi ghiền lắm rồi

evilbaby1
04-06-09, 09:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xin lỗi nhé , cái này giống thôi , ch8a1c không phải
Link

evilbaby1
04-06-09, 09:42 AM
魔力学堂源码.rar = Magic School source rar

thinhmoc90
04-06-09, 10:02 AM
bác evil đã cài đc chưa hướng dẫn với chả thấy cái hướng dẫn nào cả

MrDnD
04-06-09, 11:32 AM
vua pháp thuật là Funcity mà :|

thinhmoc90
04-06-09, 12:56 PM
bác nào cho cái hướng dẫn cái đi khó quá

acquydianguc
04-06-09, 01:59 PM
hưỡng dẫn đi em mò mãi mà hok cài dc đấy

Alexandria
04-06-09, 02:06 PM
các bạn chờ chút mình viết hd cho :)

Alexandria
04-06-09, 03:35 PM
mấy cái webgame này thì cài đơn giản thôi
các bạn đừng phức tạp hóa nó quá
hướng dẫn lun nè:

cái nì là webgame nhưng có cả webgame-server và webgame-client (tạm gọi thế)

bạn download file nén về giải nén ra sẽ có 2 thư mục
Server1025001 và test (ngoài cùng có 1 file test123.sql là database của nó nữa)
còn cái ESSamp là webserver (mình ko thjk xài cái nì =)) )
mình xài Vertrigo link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download về cài đặt bình thường
vào mysql của webserver tạo 1 cái db mới tên là test123 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( id : root, pass : vertrigo)

import cái test123.sql vào cái db này là xong bước 1

tiếp theo bạn vào thư mục Server1025001
tìm các file .ini mở lên bằng notepad chẳng hạn

tìm các dòng sau mà sửa

[ServerLogPath]
LogPath="đường dẫn tới thư mục Server1025001"

[LoginDB]
Server = 127.0.0.1; ip máy
Database = test123; tên database
UserName = root; user mysql
Password = vertrigo; pass mysql

xong bước 2 roài

vào thư mục wxflash_web_20081022 giữ nguyên hoặc đổi tên thư mục test thành tên bạn mún, xong roài copy vào thư mục www của webserver
mặc định là C:\Program Files\VertrigoServ\www

còn 1 chút nữa là xong nè

mở file zhuce.php trong thư mục test lên
tìm dòng

$link = mysql_connect('localhost', 'root', 'vertrigo');

chắc hiểu chứ

vào thư mục Server1025001 chạy cái file FWXServer.exe
mở trình duyệt IE lên
gõ vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (cái đường dẫn thì tùy bạn sửa ở trên nhá)
tạo 1 tài khoản chỉ cần id và pass ;))

vào game bằng đường dẫn này

đường dẫn thì tùy nhưng phải có cái đuôi ?&sServerNum=1

đăng nhập và tạo nv bạn mún
đi train thôi =))

Alexandria
04-06-09, 03:47 PM
à quên cái này tên là
Martial arts world

nghĩa là Thế Giới Võ Thuật =)) giống world of kungfu

taren9k3
04-06-09, 05:23 PM
có cái mã nguồn magic school mà chẳng làm được gì
Có mỗi 2,5mb....

Alexandria
04-06-09, 05:31 PM

update link new tại đây cho các bạn ko download được ở rayfile

taren9k3
04-06-09, 05:57 PM
Lưu ý các bạn là tạo database nên chọn fone big5(chữ tàu )để import không bị lỗi

vẫn chưa có magic shool .
Mà ai có game wonderland offline không share đi nghe nói tiếng anh hết chơi giống ts nữa.

Tìm cái đó thử đi manhtung

Alexandria
04-06-09, 06:04 PM
:)) đang tìm đây
cài nhanh hơn tìm ;))

cái bạn cần đây hay cái j`
cho demo để dễ tìm

shikaru92
04-06-09, 06:10 PM
hix import nó báo lỗi

Error

There seems to be an error in your SQL query. The MySQL server error output below, if there is any, may also help you in diagnosing the problem
SQL query:
CREATE TABLE `friends` ( `GLOBAL_FRIEND_ID` int(11) NOT NULL auto_increment, `USER_CHARACTER_ID` int(11) NOT NULL default '-1', `FRIEND_ACCOUNT_ID` int(11) NOT NULL default '-1', `FRIEND_CHARACTER_ID` int(11) NOT NULL default '-1', `FRIEND_TYPE` int(11) NOT NULL default '-1', `FRIEND_NAME` varchar(16) NOT NULL default '', `FRIEND_RELATION` varchar(8) NOT NULL default '��ͨ', `FRIEND_DEGREE` int(11) NOT NULL default '0', `FRIEND_SEX` int(4) NOT NULL default '0', `FRIEND_ONLINE` int(4) NOT NULL default '1', `FRIEND_HEIMING_TYPE` int(4) NOT NULL default '0', PRIMARY KEY (`GLOBAL_FRIEND_ID`) ) ENGINE=InnoDB DEFAULT CHARSET=utf8;
MySQL said: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
#1067 - Invalid default value for 'FRIEND_RELATION'

(spam cho đủ 30 ký tự )

taren9k3
04-06-09, 06:11 PM
Mà mấy bác kiếm cái này ở đâu hay vậy share nơi mà cậu tìm thấy đi.
Anh em cùng cày kiếm code về share

Alexandria
04-06-09, 06:12 PM
bạn có thể dùng navicat để tránh trường hợp db cũ ko tương thjk mysql mới

Alexandria
04-06-09, 06:12 PM
share hả
đây đây :))
cố gắng ná

taren9k3
04-06-09, 06:15 PM
hix import nó báo lỗi

(spam cho đủ 30 ký tự )
Đã bảo ghi tạo data base cái chổ gì gì đó để dịnh dạng chữ chọn big5

Alexandria
04-06-09, 06:16 PM
:)) để mặc định được hết mà :-"

taren9k3
04-06-09, 06:19 PM
:)) để mặc định được hết mà :-"

Có người bị lỗi kìa thấy không.
Tui cũng bị mà nhờ trí thông minh nên đã tìm ra cách giải quyết :-<;)

Alexandria
04-06-09, 06:21 PM
tui ngoài utf-8 và gb2312 ra ko cần các encoding khác

thienxinan
04-06-09, 07:44 PM

Trên Host mà hok chạy cái này hem chơi đc hẻ ?!

Alexandria
04-06-09, 07:44 PM
uk !!! game này chạy cần cả server chứ ko phải host ko :(

thienxinan
04-06-09, 07:51 PM
Tình hình nàk ko down đc :(! Cứu zới bạn zì đó ơi!

Alexandria
04-06-09, 07:55 PM
bạn phải cài chương trình download của rayfile thì nó mới down đc

direct link cho các bạn tại đây: :))

taren9k3
04-06-09, 08:27 PM
cần gì chương trình chỉ cần đănng ký rồi nhấn vào cái download 2 thôi.
Còn nếu thích thì cứ down cái client của nó mà xài

Không thì dùng link này

Cái game này là do hopecool share làm bản chơi tại nhà cho dân tàu. còn bản VPT chắc không có dụ này nhỉ

_khunglongcon_
04-06-09, 09:00 PM
làm xong hết các bước rồi mà đến chỗ login thì ko vô dc, sai IP chăng? vì máy mình để IP 127 ở lớp A ko dc :|

Alexandria
04-06-09, 09:02 PM
bạn đăng kí nó báo thành công chưa
bạn đã chạy file .exe của sv chưa :x

_khunglongcon_
04-06-09, 09:16 PM
đăng ký thành công nó sẽ đưa ra cái địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình nghĩ chắc là đk ký thành công rồi, còn cái FWXServer.exe thì hiện lên 1 cái bảng, chẳng có gì trong đó.
Mà mình chỉnh IP 192.168.1.20 rồi đổi file .ini dc ko nhỉ, mình nghĩ là mình sai IP nên đăng nhập là đứng luôn....

Alexandria
04-06-09, 09:20 PM
cứ chạy trên ip động 127.0.0.1 trước đi
được rồi hãy đổi
chú ý user pass mysql nữa nhé

_khunglongcon_
04-06-09, 09:28 PM
khi chạy game ko biết cái gameserver FWXServer.exe có nhảy chữ gì lên ko nhỉ,mình thấy nó vẫn trơ trơ ra đó

Alexandria
04-06-09, 09:30 PM
ko có chữ j` cả :)) nhưng ko chạy thì ko vào chơi đc :-j

_khunglongcon_
04-06-09, 09:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :(

Alexandria
04-06-09, 09:38 PM
như thế là lỗi ở đâu rồi :-"
dòng chờ để vào server có dấu ! cơ :))

_khunglongcon_
04-06-09, 09:41 PM
để xóa hết làm lại xem cám ơn bạn đã nhiệt tình trả lời >:D<

P/S dc rồi dc rồi :D tại hồi nảy ghi sai cái path đến Server1025001 :">

hackertocnau
05-06-09, 12:05 AM
việt hoá game này chắc khùng luôn

Alexandria
05-06-09, 12:11 AM
webgame nào việt hóa chả khùng luôn =))
nhưng mà game này mang tính MMORPG cao
nên việt hóa

hackertocnau
05-06-09, 12:36 AM
nhưng sao tới phần chọn nhân vật rồi clickhoài no im re à ,

hackertocnau
05-06-09, 12:41 AM
no c hiện ra ba3ng cho mình đâ tên nhân vật xong rồi clck nó cứ nhảy mấy chỉ số kia hoài mào vô game

Alexandria
05-06-09, 12:52 AM
:"> lỗi do bạn vào sai đường dẫn
vào theo đường dẫn này nhé

_khunglongcon_
05-06-09, 01:01 AM
Lỗi game rồi :| ko thể chơi tiếp dc, gần lên cấp 3 qua thôn thứ 2, mình đi lên chỗ đấu trường thì trình duyệt bị văng login vào lại thì game hư nút I tức là rương chứa đồ, char khác thì ko sao,chỉ char này bị :|

Alexandria
05-06-09, 01:06 AM
mình hem test nên hem biết rõ lỗi này
tự bạn tìm cách khắc phục đi
nếu tìm được thì post lên cho các bạn đến sau biết

Alexandria
05-06-09, 01:16 AM
vừa nãy mình đã thử chạy hết các map
ko có lỗi move map đâu bạn
xem lại các file xml có bị thiếu ko nhé

_khunglongcon_
05-06-09, 01:17 AM
có cái game này nhìn hay quá manhtung thử đem về cài thử xem :D

download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
05-06-09, 01:20 AM
game này mình đã share rùi mừ :(
bản eng là endu j` đó
còn mình dịch tiếng china ra là Địa Ngục và Thiên Đường

_khunglongcon_
05-06-09, 01:24 AM
À vậy hả ^^ mình down về có 1 con virus :| nó nằm trong folder accserver ko bit sao nữa

Alexandria
05-06-09, 01:31 AM
để vài hum nữa mình test thử
mình share bản đấy nhưng thực sự chưa test qua
sr nhé

hackertocnau
05-06-09, 10:11 AM
hổ trợ host cho bạn nào muốn tesst game web , pm riêng nha

taren9k3
05-06-09, 10:34 AM
Đang rảnh nên ngồi việt hóa game.
Cũng thú vị lắm ai có hứng thú làm thì pm mình nha

hackertocnau
05-06-09, 10:45 AM
không biêt lỗi gì cứ đến đây click vô game nó cứ nhảy mấy con số kĩ năng bên tay phải hoài mà ko vô game , link mình chọn đúng chứ ko sai

taren9k3
05-06-09, 11:11 AM
ông để full screen là thấy nút ở phía dưới nữa.
Pó tay......

Full screen nhấn F11

hackertocnau
05-06-09, 11:26 AM
nhấn rồi có thấy đâu chán quá , sao kì vậy

taren9k3
05-06-09, 11:29 AM
Hóa ra game này thằng bạn tui có làm qua rồi giờ nói share bản xịn hơn 100mb.
link nè bà con.
Chưa down được đang học chập về test xêm.

HÌnh như vẫn chinese nhưng đã fix hay làm gì gì đó rồi thì phải

mirror1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mirror2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass là : 1111

Còn đây là bản 1.75

Tiếp tục up cho anh em..

mà ai tìm thấy VPT chưa nhỉ

hackertocnau
05-06-09, 02:45 PM
game này khó đưa lên online quá vì bị dính 1 thằng game server , phải chơi vps mới online được

taren9k3
05-06-09, 03:30 PM
game này khó đưa lên online quá vì bị dính 1 thằng game server , phải chơi vps mới online được

Có gì khó đâu hả cậu .
Chắc cũng giống như mấy game kia.
Chịu khó tìm hiểu tí đi.

Mà chủ yêu là việt hóa cho dân nó hiểu đã rồi làm gì thì làm

hackertocnau
05-06-09, 04:56 PM
viet hoa gần full rồi , cũng làm 1 cái vps thử luôn rồi , để vài bữa nữa demo lên chơi thử

taren9k3
05-06-09, 06:16 PM
Việt hóa rôì thì up lên đây.
Mình chịu rôì dùng google translate cực quá

huntersun
05-06-09, 06:28 PM
Chúc các bạn Việt Hóa tốt có gì share cho anh em dùng với chứ hiếm khi có được 1 game Online dạng
Turn Based (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

taren9k3
05-06-09, 07:16 PM
Các bạn nên dùng mấy cái mình mới up lên
Fix nhiều lỗi lắm.

hackertocnau
05-06-09, 07:43 PM
cái này cần mở 4 port theo game server thì mới online được

cá mập xám
05-06-09, 11:21 PM
các bác nói gần full K nghe ghê quá :| hjx, hy vọng các bác có lòng up lại lên cho anh em nhé!

Alexandria
05-06-09, 11:32 PM
80,8000,8001,3888,3111,3000,3001

anhtraixauxa
06-06-09, 02:24 AM
80,8000,8001,3888,3111,3000,3001

hackertocnau
06-06-09, 09:28 AM
còn 1 cái nữa đó là phải thay 1 số ip wan trong server thì cilent mới kết nối được

cá mập xám
06-06-09, 11:00 AM

Tung ơi... import nó ra này .... còn run SV nó ra thế :| Vertrigo thì có dấu cộng hình xanh nước biển :( online Yahoo giúp K tí xem nào :(

thl3ugjacui
06-06-09, 11:45 AM
Hóa ra game này thằng bạn tui có làm qua rồi giờ nói share bản xịn hơn 100mb.
link nè bà con.
Chưa down được đang học chập về test xêm.

HÌnh như vẫn chinese nhưng đã fix hay làm gì gì đó rồi thì phải

mirror1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mirror2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass là : 1111

Còn đây là bản 1.75

Tiếp tục up cho anh em..

mà ai tìm thấy VPT chưa nhỉ
Có ai up hộ em lên Galaxy hay mega1280 được không :(

Alexandria
06-06-09, 12:30 PM
up rùi mà bạn

link đây

taren9k3
06-06-09, 03:02 PM
sao mình up link mà chả ai thank hết buồn quá....

Còn cái vụ việt hóa đâu.
Ông ào đso định chém gió à

taren9k3
06-06-09, 03:02 PM
up rùi mà bạn

link đây

Cái này vẫn là bản cũ mà up bản mới cho ae đi.....

Alexandria
06-06-09, 03:06 PM
v175 rồi ông ơi :-j
cái này có từ năm 2008

taren9k3
06-06-09, 03:08 PM
v175 là bản 62mb mà cha nội.
bản 42mb cũ hơn 1xx gìd đso.

Nếu ai thích down bản 100mb chơi cho sướng

Alexandria
06-06-09, 03:15 PM
=)) so phiên bản bằng bytes à
hài
:))
nếu vậy tôi có bản 138mb đây này
:))
những j` cần thiết thì mới up lên còn râu ria vứt đỡ rác máy

cá mập xám
06-06-09, 05:46 PM
chạy Vertrigo xong. ngon nghẻ rồi , reg rồi ... mỗi cái chạy SV nó ra thế này

:( đã cài vcredist_x86_SP2.exe trong sv có sẵn rồi :|

phamkhoa185
06-06-09, 07:09 PM

anh manhtung cho em hỏi tại sao em run cái file FWX thì nó báo lỗi ko chạy đc??

Alexandria
06-06-09, 07:26 PM

bạn xem cái này để khắc phục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh manhtung cho em hỏi tại sao em run cái file FWX thì nó báo lỗi ko chạy đc??

hãy chụp ảnh lỗi của bạn

phamkhoa185
06-06-09, 09:17 PM
ah em chạy đc cái sever rồi nó ko có chữ nào cả vào game lúc login thì nó hiện cái bảng rùi ko vào đc...
lúc import file test123 thì bị lỗi này

Alexandria
06-06-09, 10:06 PM
bạn mở file test123.sql lên
tìm dòng có FRIEND_RELATION
thay đoạn chữ china đó bằng General
sau khi sửa xong cả dòng là

`FRIEND_RELATION` varchar(8) NOT NULL default 'General',

cá mập xám
07-06-09, 01:57 PM
bạn xem cái này để khắc phục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:| dốt tiếng anh lắm! :| tung chỉ luôn đi :(

phamkhoa185
07-06-09, 04:16 PM
ah nhân tiện anh manhtung cho em hỏi game này có cần cài font china ko? với lại khi em import file test123 thì nó ra 1 database tên là test123 như trong hình còn database vpt thì ko có gì cả...

phamkhoa185
07-06-09, 05:03 PM
ah em vào đc game rồi nhưng nó ko thể bật bảng thông số nhân vật đc...anh manhtung cho em hỏi cách chỉnh thông số trong database đc ko ah chẳng hạn chỉnh tiền để mua đồ trong webshop

nhocken
07-06-09, 05:37 PM
Spam dữ quá,edit lại bài viết là đc rồi.
Cho mình hỏi là Game này Tiếng Trung hết phải ko,có cần Cài Font ko?,và cách VH ngoài Google ra thì còn cách nào nữa,...

cá mập xám
07-06-09, 06:00 PM

Ai giúp K cái. ... ông tùng bảo vào chỗ đấy thì chịu :( Eng kém lắm :|

Alexandria
07-06-09, 07:23 PM
ah nhân tiện anh manhtung cho em hỏi game này có cần cài font china ko? với lại khi em import file test123 thì nó ra 1 database tên là test123 như trong hình còn database vpt thì ko có gì cả...

name database default = test123 :D

Ai giúp K cái. ... ông tùng bảo vào chỗ đấy thì chịu :( Eng kém lắm :|

cách khắc phục
Open Visual Studio
1.On the Tools menu, click Options.
2.In the Options dialog box, select the Debugging folder.
3.In the Debugging folder, select the Just-In-Time page.
4.In the Enable Just-In-Time debugging of these types of code box, select or clear the relevant program types: Managed, Native, or Script.
To disable Just-In-Time debugging, once it has been enabled, you must be running with Administrator privileges. Enabling Just-In-Time debugging sets a registry key, and Administrator privileges are required to change that key.
5.Click OK.

cá mập xám
07-06-09, 09:37 PM
rốt cuộc là phải cài Visual studio 2008 rồi :| hjx ....

Dân Bách Phong
08-06-09, 08:55 AM
ai có cái Soft hán- Việt , hán - ANh không, hé hé , nhà mình Mạng trả sau đành phải dùng vầy ! đỡ tốn

nautilux
08-06-09, 06:07 PM
của em chỉnh hết lại như anh bảo rồi mà khi chạy server nó báo là
Server cannot run because error in configuration, reinstall maybe fix this error

Alexandria
08-06-09, 06:15 PM
ai có cái Soft hán- Việt , hán - ANh không, hé hé , nhà mình Mạng trả sau đành phải dùng vầy ! đỡ tốn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây

của em chỉnh hết lại như anh bảo rồi mà khi chạy server nó báo là
Server cannot run because error in configuration, reinstall maybe fix this error

cấu hình sai, kiểm tra lại từng cái 1

taren9k3
08-06-09, 08:31 PM
Ai thử việt hóa cái này chưa.
Cái này cần config ở mấy file xml hay ở data đây nhỉ

silverwing1205
08-06-09, 10:16 PM
game này rate exp ở đâu vậy mọi người, toàn tiếng Tàu, có webshop nhưng ko có tiền để mua ~~, ra ngoài đánh được vài trận là died luôn

Dân Bách Phong
09-06-09, 10:28 AM
cái lỗi cannot run server là do chưa cài cái files cuối cùng trong thư mục Server

thienxinan
09-06-09, 12:41 PM
hjx! Anh tùng share bản 138M choa em đi -_-! Đang có dự định đưa lên ONLINe -_-! Tự ViệtH lun -_-!

Alexandria
09-06-09, 12:44 PM
mình đã nói rồi
bản 138mb là nó có kèm theo cả navicat, ampserver nên nó mới lên như thế
trời
moị người thử dùng link mình share mở ra xem có cái thư mục v175 ko ạ
ko có ko làm người
và hiện bản nào cũng chỉ đến đây thôi

thienxinan
09-06-09, 12:45 PM
Hjx! vật có cách nào thay thế cái Login flash hem -_-! cái hình cái bà nào thấy ghê wá!

Alexandria
09-06-09, 01:17 PM

link này ko tồn tại mãi mãi mình del bất cứ khi nào
bản web game này đang dùng

taren9k3
09-06-09, 09:03 PM
Chà có ai định lập team dev game này không nhỉ...

phamkhoa185
15-06-09, 03:59 PM
sao trong Shop ko hiện hình ảnh đồ vật nhỉ? ai giúp mình chỉnh tiền trong webshop,rateexp đc ko

nguyentientho9
14-07-09, 12:21 PM
Reply 100 =)). Đang chơi thử :D

mylove2004tc
14-07-09, 01:19 PM
Hay lắm chơi thôi. hì hì . Không ngờ mơ ước trở thành sự thật

quangphong0904
16-07-09, 07:53 AM
hjx, import dabatase báo lổi gì chả hỉiuuu

nhocken
16-07-09, 09:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái soft đó ở đâu vậy Tùng....:-<

saudoi
16-07-09, 09:47 PM
cho hỏi sao tụ ko down đc trên trang

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ai bị thế ko?

cần gì chương trình chỉ cần đănng ký rồi nhấn vào cái download 2 thôi.
Còn nếu thích thì cứ down cái client của nó mà xài

Không thì dùng link này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a%2FJK82mxJBHsrAsdHqQvsK%2F2009-04-17%2Fgjb%2F3111.net_%25CE%25E4%25CF%25C0%25CA%25C0 %25BD%25E7Flash%25B0%25E6.rar)

Cái game này là do hopecool share làm bản chơi tại nhà cho dân tàu. còn bản VPT chắc không có dụ này nhỉ

rongthieng123
30-07-09, 02:02 PM
có ai đó đưa cái hd bằng video luôn cho em được không em cài mãi ko được hixhix

anhnhuong
31-07-09, 06:00 PM
ủa kái này đâu phải VPT đâu.
ai kó VPT share e nha. game nay` toan` TQ.

anhnhuong
01-08-09, 11:34 PM
chán quá, mo` mai~a` ko login dc. ko bik config sai chổ nao`. ai dung` teamvier giúp kái.

anhnhuong
02-08-09, 10:19 AM
:D
kái nay` hơi giống a`, ai nói VPT đâu ;)
ai kai` được giúp kái koi, không bik bị lỗi chổ nào lun ma` hok vo được game.

narwhal
03-08-09, 05:02 PM
Aya, mấy bữa nay nghiên cứu cái này. nói chung khá giống vpt nhưng max level là 20 à, ch? biết có reset dc k? có pro nào bít k? Ai, mà nói chung k ổn định lắm a, rất dễ bị lỗi k mỏ túi đồ dc. có cách nào khắc phục k ta.ah, còn nữa làm sao mà nv dù có đồ rùi mà cứ chạy lon ton như anh chàng gà trụi lông vậy? chỉ có khi đánh nhau mới hiện lên thui,choán ghê.hix
Mấy bạn k cài dc thì chịu khó mày mò sửa lại link cho đúng trong một số file xml ấy, chả nhớ file nào nữa. hehe
Khi log in phải đợi 1 lúc, phải tạo nv và log vào nhanh nếu k thì đành f5.hehe.đó là km của mình. pro chỉ bảo thêm nha

rongthieng123
14-08-09, 02:09 PM
sao không có ai cho em cái HD làm games này hết dậy HD kia khó làm quá. Anh nào có HD bằng Video cho em được không em xin cảm ơn trước

anhnhuong
15-08-09, 06:27 PM
sao không có ai cho em cái HD làm games này hết dậy HD kia khó làm quá. Anh nào có HD bằng Video cho em được không em xin cảm ơn trước

/:) game na`y kài kó 10' la` nhiu` râ`u, video làm gì, bạn làm lại đi, mình kũng từng nản ừi.:)>-

jxvietnam
16-08-09, 10:21 AM
Mọi người biết muốn việt hóa game này phải vô chỗ nào ko>:P

rongthieng123
16-08-09, 01:24 PM
bạn cho mình cái hd đi chứ mình cái hoài mà không được. Hd bằng gì cũng được nhưng mà phải dễ hiểu chứ cái kia mình không bik mình cảm ơn bạn trước

anhnhuong
16-08-09, 01:35 PM
:D ok.
1. download thứ cần thiet': vertrigo và server đi.
2. kai` vertrigo vào, nêxt ->....finish.
3. mở IE hay .... --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu iu cau` ID va` pass : ID root, pass : vertrigo.
4. tại ô Create new database đặt là test123 sau đó tạo = cách nhấn vô greate ý.
5. tạo xong tim` chữ "IMPORT", roi` import cái test123.sql ( file nay` trong server khi giải nén).
6. bạn chỉnh sửa kác file .ini như ở trang 1 nhá. --> play bình thường.
chúc zui.

rongthieng123
21-08-09, 09:17 AM
mình làm như bạn nhưng khi vào tạo nhân vật thì nó hiện cái bảng gì ấy vào chơi kô được với lại khi mình chạy file.exe gì trong sever thì nó hiện bảng toàn màu trắng làm sao đây bạn giúp mình với nha

Cùi Bắp
28-08-09, 08:23 AM
Mình run chạy được rồi.Ai cho mình biết chỉnh điểm kinh nghiệm và làm sao để chỉnh item trong shop lại mua...đánh mà không có tiền để mua item...và hiện LV củng không thấy nhỉ.

sangpronhat
03-09-09, 07:36 PM
Trò Này chơi cũng hay nhưng các pác biết Online cách nào không chỉ tui với

mr.đạt
07-09-09, 08:38 PM
wed game gì vậy mấy bạn VPT à sao không thấy link dow đâu ?

gachbayvaomat
15-09-09, 03:45 PM
Lỗi này sữa sao đây các huynh?
Ũa chưa cho post ảnh >.<

gachbayvaomat
15-09-09, 03:46 PM
upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009091525738nzm5zjaymt149754.jpeg
Đấy, đăng ký acc xong rồi. Đến đoạn này thì tịt. Help me.....>.<

gachbayvaomat
15-09-09, 03:47 PM
Các huynh copy cái link ảnh rồi dán vô address giùm em, diễn đàn bảo post 10 bài mới cho post ảnh thì phải >.<

errorxviii
16-09-09, 08:46 AM
Chưa chạy FWXServer.exe, chạy nó đã rồi mới log vô acc được.

gachbayvaomat
16-09-09, 08:48 AM
Được rồi, thì ra chưa chạy nó yhix

mr_zjn_9x
23-09-09, 12:26 PM
cái này mình không rành lắm ^^
Đủ 30 kí tự nhé :x

kaka2104
23-02-12, 02:48 PM
sao tui cứ vào là lại bị out ra ngoài lun vậy?

conmeobeo95
23-02-12, 02:57 PM
Thanks! Tìm cái này mãi mà không thấy.

conmeobeo95
23-02-12, 02:58 PM
Thanks các bác! Tìm cái này mãi mà không thấy.

mazihanh
25-04-12, 12:14 AM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hay quá