PDA

View Full Version : Share Server Audition 5.3 ( chưa test )

silverwolfzzz
30-05-09, 09:37 PM
Mình lướt web thấy có server dùng Client China 5.3 nhưng chưa test được trước mình có hỏi mọi người xem có Client đó chưa, nên giờ rảnh rỗi Share cho bà con. :D
Server
Download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client
Download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
không được đừng chửi vội nhé
:P

trungkn86
30-05-09, 10:09 PM
Lấy ở đâu vậy? nguồn ko có hình ảnh hả bạn?

thecongcntt
31-05-09, 07:03 AM
Mình lướt web thấy có server dùng Client China 5.3 nhưng chưa test được trước mình có hỏi mọi người xem có Client đó chưa, nên giờ rảnh rỗi Share cho bà con. :D
Server
Client
không được đừng chửi vội nhé
:P
Server này hình như có lần ai đã up rồi. Cậu test chưa hả? Test được thấy ngon thì HD anh em nhá.

silverwolfzzz
31-05-09, 01:12 PM
vì mình không ham mê Audition lắm nên cũng chả biết đó là cữ hay mới, có gì anh em test thử . Cái server nặng phết > 140 mb chắc server mới cũ làm gì nặng thế đâu còn hình thì để mình vào tìm lại OK

DaDuyTeo
31-05-09, 02:43 PM
Share hình lên đi bạn , để anh em chim ngưỡng chứ cái này nặng tải về hok hay thì mất công anh em lém :D :D

vip_pro_au
31-05-09, 03:34 PM
cái serve toàn tiếng tàu bit dơnload nút nào đây

silverwolfzzz
31-05-09, 08:02 PM
Server: Link Server -> chuyển ngôn ngữ sang English (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lưu ý bạn phải cài phần mềm hỗ trợ download từ trang này cái Ray Source Download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thì mới down đc.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có thể hình đã die >..<
mọi người không tin down cái Server về trước rùi mơi tính tiếp nhé.:">

Alexandria
31-05-09, 08:14 PM
:-j post lun cái sv 5.4 đi
cái 5.3 cũ rồi

boydanvip100
31-05-09, 08:37 PM
Đây mà là 5.3 chết luôn à [-X Toàn lấy của Việt Nam mình bên 4rum auv3.vnbb.com . Nếu ai không tin vào đó thì biết

Alexandria
31-05-09, 08:44 PM
:)) server người ta post link ở china hẳn hoi mà lại bảo lấy
từ nay khỏi share nữa ko lại mang tiếng trộm cắp chủ topic ạ
=))
đồng ý thì tôi close hộ cho ko lại chửi nhau

boyboy1
01-06-09, 07:04 AM
Down về rồi mà nó lại đòi pass nén,sao ko đưa luôn pass giải nén file này luôn??????????????

Mr.Rezo™
01-06-09, 08:29 AM
Đây mà là 5.3 chết luôn à [-X Toàn lấy của Việt Nam mình bên 4rum auv3.vnbb.com . Nếu ai không tin vào đó thì biết

Mẹ . Việt Nam đến 3.xx còn chưa develop xong còn đòi develop 5.xx có mà họa :)

Ủa :-?? mà bảo lấy từ auv3 của Việt Nam sao toàn tiếng China thế :)) hay là bọn

Vietnamese bây h chơi kiểu chinese hóa nhỉ =))

silverwolfzzz
01-06-09, 11:52 AM
Pass giải nén:

8607000

Mẹ . Việt Nam đến 3.xx còn chưa develop xong còn đòi develop 5.xx có mà họa :)

Vậy là lần sau có gì mới không cần Share nữa phải không anh ??

Ủa :-?? mà bảo lấy từ auv3 của Việt Nam sao toàn tiếng China thế :)) hay là bọn Vietnamese bây h chơi kiểu chinese hóa nhỉ =))
nghĩa là sao lấy từ Auv3 là sao chả hiểu gì hết :-?

Alexandria
01-06-09, 11:56 AM
:)) đúng rồi
chuẩn ko cần share j` trên box audition nữa đâu
mod dev box này nghỉ rồi
Mình tiếp quản =))

boydanvip100
01-06-09, 11:59 AM
server china. Client acv của Viêt Nam được TQ sửa lại hà

Alexandria
01-06-09, 12:03 PM
thôi close nhá :-" bàn tán nhiều quá