PDA

View Full Version : có ai biết khan online sever mới ra không

kt12d1
24-05-09, 05:26 PM
mình thích chơi khan ! nghe nói có sever Khan mới ra ban nào chỉ mình giúp . Mấy cái khan nuoc ngoài chẳng bít đăng ký thế nào chan

ngotiendat
25-05-09, 08:43 AM
ùi bạn là fan của trò Khan à. Giống mình mình thích trò này kinh khủng twf khi khan II của VN đóng của chả biết chơi đâu nữa ngày xua chơi 1 char succer 74 lv :D vip vãi. Bạn có link wed nc ngoài nào thì cho mình nhse

kt12d1
25-05-09, 11:53 AM
ec mình cũng đang đi hoi ne` ! chán wa' chẳng ai giửi gi cả

doanhvu
31-05-09, 10:31 AM
Hix pác nào bik web nào thì chỉ lun đi , ghiền trò này lâu rồi mà chả thấy web nào để đăng kí ,dạo trước vào web của thái nhìn chữ như giun bò nản quá ,zo web hàn thì ko đăng kí được :(( .Ko pác nào có server off hoản chỉnh của trò này thì share với :)

TuTrinh
05-06-09, 09:47 PM
em đang kiếm cai server khan Online Đễ chạy . mà không biết kiêm đâu chan vãi

thienxinan
09-06-09, 08:01 PM
Mua của thằng Mirinae đó :P! Giá thì hỏi thằng CyberWorld đó! Ko thì Hỏi mua lại của Cyberworld chắc hàng xài ròi nó lấy rẻ hơn Mirinae!
Còn các trang Khan nước ngoài đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( Hàn Quốc )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( thái Lan )
=> 2 server này down đc ròi! thì 1 cái ko bík đăng ký ! cái thì ko sao vào đc Server ! ai test đc thì pm : phutgiay_team chỉ em zơí :D
mà hình như 2 server này có 2 Nhân vật mới đó ! Ông già và thợ săn thì phải ! trên Miriae nó quảng cáo wé chòy ;))

kjngsoft
12-07-09, 02:00 PM
Game này mình cũng chơi rồi :(( nhưng giờ nhớ lại chơi cũng thấy hay đó :((
mong rằng có công ty nào mở lại game Khan đi :((

Solve®
24-08-09, 02:00 PM
Mu, cabal, TGHM hay nhiều game khác các pro cũng có sever pri. Không biết Khan của Mirinae các bác có kiếm được không nhỉ. Hjx hồi tưởng lại quá khứ trajn lv của khan sao vui quá. pt 5 người đi cả ngày rồi gặp KS là Crtl túi bụi. ~~