PDA

View Full Version : Client Gb và Editor

vipcuonghy
20-05-09, 06:02 PM
mình đã làm sever GB offline chạy ok. nhưng online chưa đc
rất mong đc ai đó giúp đỡ.

online cái sever thì ok còn cái client thì chưa ổn, mình vào một số gb khác thay đổi giá trị trong Gunbound-Force.ini & GunBound.INI theo địa chỉ IP của mình thì chạy ok còn thay đổi cái khác thì báo lỗi ngay

rất mong ai đó có thể giúp đỡ tôi Editor một cái Client cho riêng mình
địa chỉ sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( Ip Tĩnh cho nên ko thay đổi )

Phone: 0123456 8649
nick: vip.cuong

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meohen1989
22-05-09, 12:04 PM
mình đã làm sever GB offline chạy ok. nhưng online chưa đc
rất mong đc ai đó giúp đỡ.

online cái sever thì ok còn cái client thì chưa ổn, mình vào một số gb khác thay đổi giá trị trong Gunbound-Force.ini & GunBound.INI theo địa chỉ IP của mình thì chạy ok còn thay đổi cái khác thì báo lỗi ngay

rất mong ai đó có thể giúp đỡ tôi Editor một cái Client cho riêng mình
địa chỉ sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( Ip Tĩnh cho nên ko thay đổi )

Phone: 0123456 8649
nick: vip.cuong

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

down cái client của gbvip.net hoặc gbviet.net rồi chỉnh lại 2 file trên là chạy bt =P~....

vipcuonghy
30-05-09, 01:04 PM
down cái client của gbvip.net hoặc gbviet.net rồi chỉnh lại 2 file trên là chạy bt =P~....
biết là làm thế nhưng khi cài xong thi edit cái đó chạy đc. nhưng khi zip lai pate sang máy khác c/gb.. thì ko đc mạc dù là link giống hệt cũ nhưng vẫn bị báo lỗi thay đổi dữ liệu yêu cầu download bản full:-ss:-??