PDA

View Full Version : [Release] Server Travian working

meohen1989
13-05-09, 08:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn thử đi :D
tui chưa biết cách cài ,ai biết post cái dùm _ _!

hackertocnau
15-05-09, 12:44 AM
ec , toàn tiếng trung quốc , cài được rồi , lè cả lưỡi

Dân Bách Phong
15-05-09, 07:11 AM
khùng à ! travian mà Trung Quốc , cái này database có vấn đề ! chưa full đâu , bạn cài Vertrigo thử xem Copy cái thư mục Website vào ...\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn Import data là cái file full-sql đó
Cài thì xong gòi nhưng mà chả login gì đc hết đang ngồi việt hóa hết đây ! rãnh post lên cho xem chơi , nên nhớ là chưa play đc anh em nào có cách chơi đc Code này pm mình nha !

thecongcntt
17-05-09, 10:37 AM
Cái này mình thử rồi. Nhưng sao ấy. hình như CSDL bị lỗi ấy. Khi nào hoàn chỉnh mình sẽ guide cho nha.

giangleloi
17-05-09, 10:38 AM
code này tớ share rồi mà
mod closed dùm

meohen1989
17-05-09, 05:21 PM
code này tớ share rồi mà
mod closed dùm

ko đúng, ông coi cái này chưa

share mà ko test thì đáng tội gì hả :-w

031599450
23-06-09, 04:59 PM
Đây là server Beta cha bên ragezone post lên lấy ý kiến và bán bản Full mà. Nó giấu mấy file quan trọng oài. Thiếu mấy file này bên server Travianlowfi.

- dorf2.php
- karte.php
- statistiken.php
- berichte.php
- nachrichten.php
Thiếu mấy file này bên server Travianlowfi.
Còn bên server Travian thì có lỗi:

Warning: mail() [function.mail]: Failed to connect to mailserver at "localhost" port 25, verify your "SMTP" and "smtp_port" setting in php.ini or use ini_set() in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 48

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 187
Đó như vậy đó Bó tay!

caoanhhao
28-08-10, 02:45 PM
Cố lên nha mọi người tui thích game này lắm mong mọi người hoàn thành sớm
Để đown thử coi có cài đc ko

kelalung
28-08-10, 10:20 PM
Game này đã có trên ragezone mà, đã test qua, chơi đc nhưng bị lỗi file battle và 1 vài ngôi nhà xây., hình như là bản bêtông 4 thì phải.

caoanhhao
07-09-10, 03:21 PM
có ai cài được game này hok dậy

chuppachups
15-09-10, 01:29 PM
ai cài được hướng dẫn chi tiết coi

DJMaster
25-09-10, 06:37 AM
mình cũng thích game này nhưng mà kiếm mãi kô thấy code nào fullc ả

chai-en
25-09-10, 09:38 AM
Tớ có bản V.4.1.1 Việt hóa cũng gần được 50%.

minakoga
25-10-10, 02:30 PM
Chơi được đâu mà, cài xong nhìn mà thấy tức b-(