PDA

View Full Version : Giúp đỡ mình chút về đưa online

EndL0ve
12-05-09, 09:49 PM
Mình đã làm hoàn tất toàn bộ rồi, Client connect được tới server, server config đầy đủ, NAT port như hướng dẫn bên topic kia luôn rồi ... nói chung là gần như 100%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trên đây là khi mình đăng nhập vào game, còn đây là khi bạn mình đăng nhập vào game:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoàn toàn trắng póc hok có server nào để chọn hết, cả 3 người bạn test đều ra 1 kết quả ^^ Mình cũng ko rõ là lỗi gì, port thì mình đã NAT như thế này:
-----------------

meohen1989
13-05-09, 11:09 PM
bạn down client của gbviet.net patch lại rồi chạy thử xem ,bạn tui một tên xài client gbviet ,một tên xài gbvip vẫn đang bem nhau trên server của tui đây nè :D

mà bạn down server ở đây nè ,đảm bảo ko tí lỗi nào

EndL0ve
14-05-09, 06:08 PM
Mình đã sửa xong cả rồi, tại quên thay IP trong client BrokeServ của Guest, dù gì cũng cảm ơn bạn ^^ Mod ơi delete topic giùm ... thanks