PDA

View Full Version : Flyff của net2e Như thế nào các bạn.???

langtuvn
12-05-09, 06:35 AM
Thực sự rất lâu rồi langtu không còn làm Flyff do cái vụ thằng nét2e đăng ký mất bản quyền cái game mà langtu run online đầu tiên tại VN , hôm nay nghe bảo bọn nó cho mọi người chơi rồi nên mún hỏi thăm tình hình sức khỏe của Server tụi nó thế nào,Nếu có time langtu sẽ cố gắng help các bạn về vấn đề server Flyff online . Chúc các bạn Dev Server thành công ...:P

My.Ami.Pro
12-05-09, 11:45 AM
:-&:-& Muốn onl trở lại hả, lâu ngày không thấy anh Hà đó.
Server của bọn VDC thì cùi bình thường, đc cái VH có dấu, anh em lấy làm client lun , còn server thì chắc là lấy cái server VIP của em mà DEV vì không có cái nào ngon hơn nó mà Dev cả

ghostdiamond
12-05-09, 08:01 PM
nhận xét về FLYFF của net2e:
Ngày đầu tiên vào chơi dính ngay 2 cái khó chịu vô cùng
Thứ 1 là lỗi font: cũng may mình suy nghĩ thằng net2e sài chung font voi SRO nên qua download font của con đường tơ lụa về thi hết lỗi nhưng vẫn còn 1 chút ko phải hết 100%
Thứ 2 là cái lỗi vô cùng lớn là làm nhiệm vụ chuyển class lần 1 level 15 xong ko thấy lên vẫn như cũ.2 ngày sau chúng nó mới sửa đc mà sửa đc rồi thi mình phải chơi lại mới có nv mới vì con mình đã làm nv rồi nên ko co nhiệm vụ đó nữa
P/S Admin cho mấy cái event cùi bắp chưa từng thấy event quăng kiếm level 1 thuộc tính các loại +10 cứ như server private.Mỗi ngày chỉ đc một số lượng vũ khí nhất định nên người có người không, nên xãy ra tình trạng chữi nhau um sùm.Chơi tới đây thì nghĩ nên về sau có những vấn đề khác thì không biết nên ko nói

fancy90
06-07-09, 08:51 AM
ai bít làm 1 npc buff trong game ko?
Buff ngoài web hơi bất tiện

My.Ami.Pro
07-07-09, 05:21 PM
được, nhưng chả muốn làm nữa, chỉ cần biết viết script là được

longryu
20-12-09, 03:26 PM
bạn cài thiếu font mới lổi thôy từ ngày open 2 lổi tren chưa bị nữa bao giờ