PDA

View Full Version : Web Tạo Acc ZERO .

heoconlun
06-05-09, 11:09 AM
Web này mình Share cho các bạn chỉ là 1 trang để tạo acc.
Nếu ai rành về PHP thì viết 1 cái web rùi code đường dẫn đến web tạo acc là ok
Nếu bạn nào chơi offline thì khỏi Config gì hết.Bạn chỉ cần bỏ vào thư mục www trong C:\warm
vào IE gõ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download ở file đính kèm. hoặc download ở đây: Link Galaxy (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) , Link Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), Link Megaupload (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), Link Mega (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chúc các bạn thành công nhé! (*)
============================
Đã đính kèm lên 4rum - David

davidhuynhvan
06-05-09, 12:43 PM
Nếu muốn cài PHP trên IIS thì xem bài hướng dẫn config IIS + MYSQL + PHP <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoc_volam
06-05-09, 07:08 PM
giời ạ :| Wamp thì vứt vào thư mục www rồi giải nén ra, chạy 127.0.0.1/register.php là được thôi :|

Muốn config thì mở config.php với register.php ra = Notepad, thay IP, servername, DBName trong đó đó là được :D

heoconlun
06-05-09, 08:50 PM
Sorry nha T_T học bài nhiều quá nên....:-B

cauam
10-05-09, 09:29 AM
nhưng dù sao cung thanks bác cái

ckpro2
31-07-09, 07:42 PM
anh ơi mún khởi động sever lên làm thế nào thế cần chạy những gì chỉ có ACCsever thôi a anh

familymen
17-11-10, 06:36 PM
Giúp em cài Zero Ofline với. Em cài mãi ko đc. lúc khởi chạy cái ACCServer.exe, MSGServer.exe, NPCServer.exe toàn là 3s bị văng ra. chỉ giùm em nha PM YH!m vo_tinh_dau_ku