PDA

View Full Version : nặng quá chịu không nỗi thế này là sao????

shakushi007
01-05-09, 10:41 AM
hix tình hình hết sức là tình hình là sau khi cài xong game TGHM offline mình log vào web để đăng kí không được, thử đi thử lại chờ lâu đến nỗi cái cổ dài bằng con hưu cao cổ rồi nhưng vẫn không log được cái web=> tức quá xóa hết luôn, uninstall toàn bộ nhưng vấn đề là mình không biết còn vấn đề gì mà cái máy của mình sau khi cài và xóa xong tốc độ giảm đi trông thấy, còn trong ỗ D chỉ sài có 7GB thì nó lại báo là ỗ đĩa đang dùng đến 30GB, có ai biết nguyên nhân tại sao không, mình cần làm gì để cái máy trở về nguyên trạng ban đầu, trước đây chơi MU offline chạy ro ro bây giờ lag đến nỗi sever chạy cũng không nỗi.... cứu mình với.ặc ặc

anhnhuong
01-05-09, 11:51 AM
conifg sai ko đúng theo hd nên ko log web đc. kó bik hùi tui kài cả 1x lần hem--> cúi kùng h chơi ngon lành mà am hỉu nữa chớ, kố gắng

nhockeke3
01-05-09, 04:57 PM
hix tình hình hết sức là tình hình là sau khi cài xong game TGHM offline mình log vào web để đăng kí không được, thử đi thử lại chờ lâu đến nỗi cái cổ dài bằng con hưu cao cổ rồi nhưng vẫn không log được cái web=> tức quá xóa hết luôn, uninstall toàn bộ nhưng vấn đề là mình không biết còn vấn đề gì mà cái máy của mình sau khi cài và xóa xong tốc độ giảm đi trông thấy, còn trong ỗ D chỉ sài có 7GB thì nó lại báo là ỗ đĩa đang dùng đến 30GB, có ai biết nguyên nhân tại sao không, mình cần làm gì để cái máy trở về nguyên trạng ban đầu, trước đây chơi MU offline chạy ro ro bây giờ lag đến nỗi sever chạy cũng không nỗi.... cứu mình với.ặc ặc

bình tĩnh thôi bác
ko cài đc xóa đi thì cũng phải từ từ chớ
xóa vội quá gây ra nhìu lỗi rắc rối cho win....ko fix đc chỉ có cách cài lại win cho nhanh

lamchi_khanh10
01-05-09, 08:15 PM
Sử dụng máy tính mà không backup thì mệt đấy

shakushi007
02-05-09, 10:02 AM
không phải mình config sai đâu, vào game, chạy server, chạy web pình thường nhưng mà cái web đợi cả 1/2 h mà nó chạy chẳng được 3 nấc, đợi tiếp 1h nữa cũng vậy nên mình cái lại, cài lại nữa, cài quải quá khỏi cài luôn.....

anhnhuong
02-05-09, 11:12 AM
không phải mình config sai đâu, vào game, chạy server, chạy web pình thường nhưng mà cái web đợi cả 1/2 h mà nó chạy chẳng được 3 nấc, đợi tiếp 1h nữa cũng vậy nên mình cái lại, cài lại nữa, cài quải quá khỏi cài luôn.....

thì config web sai đoá. nếu đúng là rẹt rẹt àh, tui bị wài mừk, hem nghe thui àk

shakushi007
03-05-09, 11:56 AM
nhưng mà tui cofig đúng y chang từng bước nhỏ trong hướng dẫn mà làm đi làm lại vẫn vậy có thể cho tui biết tui sai chổ nào hông....

meohen1989
03-05-09, 10:27 PM
máy bạn dính virus thì phải :| ,thử dùng bkav quét xem nào ,trong thư mục của server có mấy file chứa virus đó,mở lung tung là dieeeeeeeeee

vitvn
05-05-09, 03:36 PM
Mình config từng tí một kiểm tra đi kiểm tra lại mà vẫn không đăng kí được web.Trong khi các thứ khác ổn cả.

boy9000
07-05-09, 01:07 PM
hĩ những 30 GB kia ah làm sao ma lại lơn thế dc tui cai chưa đày 3 lần