PDA

View Full Version : [TNGH]share đi pb 1 mình v246

ZhouJieLun
02-02-24, 09:46 AM
Như tiêu đề, file elements.data bỏ vào gamed/config,data.pck bỏ vào client/package, có thể đổi tên file cũ tránh lỗi còn backup lại
link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
02-02-24, 09:16 PM
Như tiêu đề, file elements.data bỏ vào gamed/config,data.pck bỏ vào client/package, có thể đổi tên file cũ tránh lỗi còn backup lại
link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ước đại ca share máy chủ jx2 win cho anh em thẩm ạ

Kimyuna
02-02-24, 10:44 PM
Có thể share lại cả sever không bác, link trên diễn đàn die hết rồi, có hướng dẫn cài nữa thì tuyệt

ZhouJieLun
03-02-24, 07:38 AM
Có thể share lại cả sever không bác, link trên diễn đàn die hết rồi, có hướng dẫn cài nữa thì tuyệt

có thể qua bên linktrutien hoặc loukoala tải nhé

phiyeutuan08
04-02-24, 07:09 PM

Bác có Tool edit file elements.data này ko? Mình muốn sửa mấy cái tên mà có cái tool 0.54 gì đó đi cùng server sửa toàn lỗi với dis.

ZhouJieLun
04-02-24, 07:43 PM
Bác có Tool edit file elements.data này ko? Mình muốn sửa mấy cái tên mà có cái tool 0.54 gì đó đi cùng server sửa toàn lỗi với dis.

đang dùng cái tool này cũng chả sửa tên dc

phiyeutuan08
05-02-24, 09:53 AM
Thấy bác edit được phó bản 1 người nên tưởng bác có tool sửa được tên trong đó ^_^. Cho mình xác minh lại là các phó bản như: Lục Trúc Lâm,... đi 1 mình ko cần 3 người nữa phải ko bác.

ZhouJieLun
05-02-24, 10:03 AM
Thấy bác edit được phó bản 1 người nên tưởng bác có tool sửa được tên trong đó ^_^. Cho mình xác minh lại là các phó bản như: Lục Trúc Lâm,... đi 1 mình ko cần 3 người nữa phải ko bác.

chưa vào dc lục trúc lâm bao h nên ko biết, thấy thông báo mở nhưng chạy tới npc ko thấy giao diện vào phó bản =))
còn mấy cái cổng quái ở phái các kiểu đều có thể vào 1 ng rồi, cái phó bản ở góc trái phía trên cũng vậy, có 1 cái pb quên chỉnh nên vẫn yêu cầu 4 ng thôi =))

phiyeutuan08
05-02-24, 04:20 PM
chưa vào dc lục trúc lâm bao h nên ko biết, thấy thông báo mở nhưng chạy tới npc ko thấy giao diện vào phó bản =))
còn mấy cái cổng quái ở phái các kiểu đều có thể vào 1 ng rồi, cái phó bản ở góc trái phía trên cũng vậy, có 1 cái pb quên chỉnh nên vẫn yêu cầu 4 ng thôi =))

Thế bác hướng dẫn dùm cách chỉnh phó bản đi 1 người đề mình tự sửa với!

ZhouJieLun
05-02-24, 06:07 PM
Thế bác hướng dẫn dùm cách chỉnh phó bản đi 1 người đề mình tự sửa với!

Phần thứ 23 của file elements chỉnh các ô 41 42 và 111 112 nhé
41 là số người cần để vào pb, 42 là cần pt hay ko thì phải
111 112 là số người cần vào phó bản ở các độ khó khác nhau
nhớ mang máng thế
ô 9x là số tinh lực cần để đi

cuongpzo
26-02-24, 12:33 AM
đang dùng cái tool này cũng chả sửa tên dc

Trêm chổ LouX ver274 rồi mà cái Element không biết làm sao chinh được đây.
Bác có tìm được ver nào để chỉnh bản này không bác?

caoboivip
13-04-24, 04:08 PM
Trêm chổ LouX ver274 rồi mà cái Element không biết làm sao chinh được đây.
Bác có tìm được ver nào để chỉnh bản này không bác?

Bạn cho mình hỏi bạn biết cách đưa lên onl hamachi kg bạn ? Nếu đc hướng dẫn giúp mình với mình gửi tiền cafe nha . Cám ơn bạn trước!