PDA

View Full Version : [JX] Help!!! Tắt Icon Hiển Thị Tổ Độ Party bên trái khung hình JX1

tomcurise
15-12-23, 02:35 AM
như tiêu đề, em nhờ các bác giúp đỡ chỉ giúp em tắt nó đi với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrHarryPotter
15-12-23, 11:16 AM
như tiêu đề, em nhờ các bác giúp đỡ chỉ giúp em tắt nó đi với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bấm 'P' lên rồi bấm rời nhóm . Trên Auto tắt tất cả liên quan đến tổ đội
Không cần cảm ơn đâu :)

tomcurise
15-12-23, 02:20 PM
Bấm 'P' lên rồi bấm rời nhóm . Trên Auto tắt tất cả liên quan đến tổ đội
Không cần cảm ơn đâu :)

lời nói đầu tiên , em trân trọng cảm ơn bác đã đọc bài viết và rep cho em, nhưng e là e không muốn tắt cái tính năng hiển thị đó khi party pác ơi :D

danvjpdt
15-12-23, 05:29 PM
lời nói đầu tiên , em trân trọng cảm ơn bác đã đọc bài viết và rep cho em, nhưng e là e không muốn tắt cái tính năng hiển thị đó khi party pác ơi :D

xóa ui đi

ui\ui3\teamoverview\teamoverview.ini
ui\ui3\\teamoverview\module.ini

tomcurise
01-04-24, 12:14 AM
xóa ui đi

ui\ui3\teamoverview\teamoverview.ini
ui\ui3\\teamoverview\module.ini

bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể hơn được không, mình xem trong source của mình ko thấy file trên. mình có unpack ra được 2 file như trên . và để vào đường dẫn như trên bạn hướng dẫn và xóa nội dung bên trong file , nhưng vẫn không giải quyết được vấn đề. mong bạn chỉ giáo

--- Chế độ gộp bài viết ---

có bác nào giúp em được ko ạh. chứ nhìn cái màn hình nó đã nhỏ rồi , hiển thị thêm cái UI Party nữa cái muốn hết màn hình luôn :((