PDA

View Full Version : [leech] Thế Giới Hoàn Mỹ 173-chưa test

ZhouJieLun
06-11-23, 08:26 PM
link baidu nhìn 20gb ải chỉa vl nên chưa test thử
leech từ ragezone về

link server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:qsuf

client :3456
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:bxed

client :3456
Pass:3456

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thêm cái ảnh bên tàu test

tuxedo1372
06-11-23, 09:02 PM
link baidu nhìn 20gb ải chỉa vl nên chưa test thử
leech từ ragezone về

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thêm cái ảnh bên tàu test

Link SV GG :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link SV MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> z/file

Link Client GG : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienthanit8x
18-01-24, 07:30 PM
Link SV GG :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link SV MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> z/file

Link Client GG : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho em xin lại link Client với bác thanks bác nhiều/

tuxedo1372
22-01-24, 06:21 PM
Cho em xin lại link Client với bác thanks bác nhiều/

Dùng tạm Client EN test đi bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quà tết cho anh em 4rum >>> Full Server + Client 173 việt có được không :D

DungT
22-01-24, 09:33 PM
Dùng tạm Client EN test đi bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quà tết cho anh em 4rum >>> Full Server + Client 173 việt có được không :D

ui quá ngon bác ơi ! ước có 1 gia viên với mấy em xinh tuơi mát mẻ không còn xa vời 8-}

trong1994
06-02-24, 01:49 AM
Mọi người hướng dẫn giúp mình cách chạy server vào game với ạ. Mình tải file về ròi nhưng không rõ cách setup thế nào

tuxedo1372
18-02-24, 05:53 PM
Mọi người hướng dẫn giúp mình cách chạy server vào game với ạ. Mình tải file về ròi nhưng không rõ cách setup thế nào

Bạn xem hướng dẫn từng bước chạy server trong file .txt của thư mục server

hoanganit12
18-02-24, 06:39 PM

cái này có bản tiếng việt chưa mn

tuxedo1372
27-02-24, 03:15 PM
cái này có bản tiếng việt chưa mn

Client bản này mình đã việt hoá hoàn toàn nhưng dung lượng quá lớn mình không có host + thời gian để up lên

phiyeutuan08
28-02-24, 08:16 AM
Client bản này mình đã việt hoá hoàn toàn nhưng dung lượng quá lớn mình không có host + thời gian để up lên

Server này bạn test được nhiều chưa? Có làm hết được nhiệm vụ và phó bản ko? Chức năng cơ bản được chứ?

leonhang
28-02-24, 12:04 PM
Server này bạn test được nhiều chưa? Có làm hết được nhiệm vụ và phó bản ko? Chức năng cơ bản được chứ?

SV nay Quest voi phó bản đầy đủ,chức năng cơ bản ok hết rồi

phiyeutuan08
28-02-24, 02:23 PM

Cho mình xin mấy file elements.data, gshop.data, tasks.data việt hóa cũng được! Có máy chủ VMWAVE ko, máy chủ kia mình ko quen!

leonhang
28-02-24, 06:05 PM
Cho mình xin mấy file elements.data, gshop.data, tasks.data việt hóa cũng được! Có máy chủ VMWAVE ko, máy chủ kia mình ko quen!

Ko cần đâu bác chuyển đổi file đó sang VMware rồi chay bằng VMware đc luôn

phiyeutuan08
29-02-24, 09:19 AM
Ko cần đâu bác chuyển đổi file đó sang VMware rồi chay bằng VMware đc luôn

Bác chạy được rồi cho mình hỏi IP server là gì thế: ?

leonhang
29-02-24, 12:23 PM
Bác chạy được rồi cho mình hỏi IP server là gì thế: ?

Bản nay lâu rồi mình ko chạy,máy bi víu bay hết SV nên cũng ko nhớ nữa, thử lệnh ipconfig xem sao bác.Có lệnh để xem ip đó

tuxedo1372
29-02-24, 04:51 PM

Bản trong PC mình là bản update mình cũng chưa test được nhiều, nhìn chung vẫn còn lỗi và nhiều phụ bản không hoạt động. Những thứ cơ bản thì OK, task full DEC.
Do tính chất công việc mình đã ngừng quan tâm theo dõi từ trước tết, anh em nào có thời gian lượn lờ bên khựa xem có update mới nữa không nhé, bản này mình đã zip và khi có thời gian sẽ up !

hoanganit12
04-03-24, 07:09 AM
SV đang trong quá trình test lỗi, bạn nào hứng thú thì vào test phụ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>