PDA

View Full Version : [KT] share kiếm thế mobile version 2009

qchainam
28-10-23, 10:35 PM
xin chào mình là thành viên mới,như tiêu đề thì hôm nay mình share cho ae một version mới của kiếm thế
không linh tinh và liên thiên nữa đây là link
server mấy thât:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
data:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình mới tập dev, cái gì biết mình sẽ trả lời,mong dc ae giáo huấn thêm

vjpnet2k7
28-10-23, 10:54 PM
xin chào mình là thành viên mới,như tiêu đề thì hôm nay mình share cho ae một version mới của kiếm thế
server mấy thât:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
data:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link die rồi bạn ơi... cho mình xin link khác được ko bạn

qchainam
28-10-23, 11:01 PM
Link die rồi bạn ơi... cho mình xin link khác được ko bạn
thật ngại quá ae nào ko tải dc add zalo: 0981334988 mình gửi nhé

visaothe123
28-10-23, 11:18 PM
bản này lỗi database k lưu nhân vật. tống kim, tdlt, tdc. bọn tq nó k share all src, file góc tdlt tdc tống kim nó đã pak vào hết gs. fix không được lỗi.

qchainam
28-10-23, 11:26 PM
bản này lỗi database k lưu nhân vật. tống kim, tdlt, tdc. bọn tq nó k share all src, file góc tdlt tdc tống kim nó đã pak vào hết gs. fix không được lỗi.
nó ko share full thì mình làm cho nó full bạn vn mình giỏi hơn tq mà

DungT
28-10-23, 11:55 PM

link die 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr