PDA

View Full Version : [KT] Bỏ giới hạn acc khi đi chiến trường

thienthan999
21-10-23, 09:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ffd330db8b634.jpeg
Mới down đc cái sever cày cuốc trên youtube, làm sao để bỏ giới hạn đc ạ. kéo xe đi farm quái phát
Thanks all,

saodzi
22-10-23, 09:34 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ffd330db8b634.jpeg
Mới down đc cái sever cày cuốc trên youtube, làm sao để bỏ giới hạn đc ạ. kéo xe đi farm quái phát
Thanks all,

inbox zalo tôi chỉ cho bạn ! 0848200001

fuimensuda
22-10-23, 03:23 PM
Thanks all,

Cho xin link để ngâm cứu với bạn

linhhonbs
22-10-23, 03:53 PM
Thanks all,
Check xem gs\script\mission\battle\npc\mubingxiaowei.lua

dutoanvna
23-10-23, 09:56 AM
SV này đã được config và thay đổi khá nhiều, có thể mở online được luôn đấy bạn

Về tính năng giới hạn 3 acc đi TK, bạn vào gameserver -> script -> config

Có 2 cách chỉnh:

Cách 1: Bạn tìm dòng "Config.Mission_Battle_CheckNumAccount = 1" sửa lại thành "Config.Mission_Battle_CheckNumAccount = 0"

Cách 2: Bạn tìm dòng "Config.Mission_Battle_HardWare_Max = 3" sửa thành "Config.Mission_Battle_HardWare_Max = số người giới hạn", thích thì 6, 10 hay 100 thì tùy nhé!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho xin link để ngâm cứu với bạn

Bạn lên Youtube tìm Qiu Qiu nhé!

superxoay
23-10-23, 01:21 PM

Có 2 cách chỉnh:

Cách 1: Bạn tìm dòng "Config.Mission_Battle_CheckNumAccount = 1" sửa lại thành "Config.Mission_Battle_CheckNumAccount = 0"

Cách 2: Bạn tìm dòng "Config.Mission_Battle_HardWare_Max = 3" sửa thành "Config.Mission_Battle_HardWare_Max = số người giới hạn", thích thì 6, 10 hay 100 thì tùy nhé!

bác ơi, source này giới hạn client, log acc thứ 7 cắm 1 lúc là nó báo quá 6 acc rồi nó ban mình luôn, không làm được gì , không thấy npc, không di chuyển dùng vật phẩm được luôn
cái này có tắt hay fix bằng cách nào không ạ

dutoanvna
23-10-23, 01:55 PM
bác ơi, source này giới hạn client, log acc thứ 7 cắm 1 lúc là nó báo quá 6 acc rồi nó ban mình luôn, không làm được gì , không thấy npc, không di chuyển dùng vật phẩm được luôn
cái này có tắt hay fix bằng cách nào không ạ

Bác vào GS -> script -> KiemThePhucHung ->LimitLogin

Mở file LimitLogin.lua lên, sửa dòng "Player.LimitLogin_Max = 6;" sửa số 6 thành số bao nhiêu tùy ý bác nhé!

ducanh1010
23-10-23, 07:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ffd330db8b634.jpegMới down đc cái sever cày cuốc trên youtube, làm sao để bỏ giới hạn đc ạ. kéo xe đi farm quái phátThanks all,cho e xin link tải bản này với bác ờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

thienthan999
25-10-23, 07:34 AM

Có 2 cách chỉnh:

Thanks bác nhé, cũng đã tìm được chỗ này rồi ạ.

cho e xin link tải bản này với bác ờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bác lên youtube tìm qiu qiu nhé

bangtamvnn
23-11-23, 10:26 PM

Mở file LimitLogin.lua lên, sửa dòng "Player.LimitLogin_Max = 6;" sửa số 6 thành số bao nhiêu tùy ý bác nhé!
sv trấn phái 2.6 chỉnh ở đâu hả bác ?

sachang
19-12-23, 10:56 AM

Bác ơi em muốn vào cả 2 phe tống và phe kim trong 1 địa chỉ IP, bác hướng dẫn giúp em với ạ?