PDA

View Full Version : [KT] góc xin lại

DungT
30-09-23, 09:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào còn file của server kiếm thế này không ạ cho mình xin lại cám ơn nhiều

__Jie__
30-09-23, 03:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một Link bao gồm PAK và Config của Mụ Toại

Link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
01-10-23, 10:59 AM

Một Link bao gồm PAK và Config của Mụ Toại

Link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này dow về chậy sao đây bác ơi

__Jie__
01-10-23, 05:35 PM
1. Cài đặt máy ảo or VPS CENTOS 7
2. Cài thư viện cho KT và chép bộ sever 1358 vào (có thể tìm trên 4rum)
3. Chép bản việt hóa 1358 của toại vào
4. Chép file pak vào client và vào game

dutoanvna
01-10-23, 06:21 PM

Bác còn giữ bản 1358 hay Linux nào không ạ?

DungT
01-10-23, 11:15 PM

ko tìm ra bản 1358 mới xin lại ấy chứ toàn link die không à

linhhonbs
02-10-23, 09:00 AM
ko tìm ra bản 1358 mới xin lại ấy chứ toàn link die không à
Link 1 số file Bên Trung!
Server 1.358 ( ko thấy patch): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link này thì ko biết 1.358 hay 1.342 hay 1.348 tự nghiên cứu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link này là 1.358 ai đó share tui vài năm trước: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
03-10-23, 01:25 AM
Server 1.358 ( ko thấy patch): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link này thì ko biết 1.358 hay 1.342 hay 1.348 tự nghiên cứu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link này là 1.358 ai đó share tui vài năm trước: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn đã share lại nha
căn bản là thích chơi kt này hihi

tonyus
10-11-23, 12:42 AM

bác cho e up lại mấy link e xin về vọc vạch với bác oii.. tks