PDA

View Full Version : Bác nào còn giữ bộ cài Boom Online không ạ, nếu có cho em xin với!!

trong1996
01-09-23, 03:50 PM
Như tiêu đề đã ghi, rất mong bác nào còn giữ bộ cài game Boom Online trước khi máy chủ đóng cửa thì cho em xin với ạ!!

Có lẽ cũng sẽ nhiều bác giống em, muốn tìm và lưu trữ lại những gì đó từng có trong kỷ niệm, vậy nên rất mong nhận được sự quan tâm của các bác ạ!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3z0k2
01-09-23, 10:25 PM
Có server rồi hả bác 🥲 30chaarrrrrrrrr

trong1996
02-09-23, 04:49 AM
Có server rồi hả bác 🥲 30chaarrrrrrrrr

Em cũng mong có lắm bác,.. cơ mà hình như mới có một cái server BnB share tầm chục năm trước bác ợ.... mà thấy có vẻ lỗi không chơi được!!!

Em tính kiếm bộ cài về, vừa để lưu trữ, vừa là thử xem có phân tích được gì không, nếu có thể thì thử làm server emu cho client đấy xem có đủ để vào giải trí cũng như tạo tiền đề cho các cao nhân khác dev thêm không!!!! 😁

ZhouJieLun
02-09-23, 10:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3z0k2
02-09-23, 01:43 PM
Em cũng mong có lắm bác,.. cơ mà hình như mới có một cái server BnB share tầm chục năm trước bác ợ.... mà thấy có vẻ lỗi không chơi được!!!

Em tính kiếm bộ cài về, vừa để lưu trữ, vừa là thử xem có phân tích được gì không, nếu có thể thì thử làm server emu cho client đấy xem có đủ để vào giải trí cũng như tạo tiền đề cho các cao nhân khác dev thêm không!!!! 😁
Bác mà làm đc emu thì tuyệt quá bác ạ