PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi về kích thước pet ở khung Trân Thú...

tiennguyenpn
10-07-23, 10:18 PM
Vấn đề là mình có add con pet này vào game, thế nhưng lúc Thu Phục vào xem thông tin thì nó bị to hơn cái khung như dưới, các bác cho mình hỏi là tại sao vậy và cách fix sao vậy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

skythienlong
11-07-23, 08:30 PM
Client/Data/Config.axp/Model_Parameter.txt

Kiếm file Model_Parameter.txt khác nhét vào

hvaquang1
11-07-23, 11:39 PM
Mọi người cho hỏi client em bung file Interface.axp thành dạng folder để sử dụng, vào game nó báo lỗi msvcr71.dll. Mặc dù đã chỉnh ở FairyResources ạ

tiennguyenpn
12-07-23, 01:37 AM
Client/Data/Config.axp/Model_Parameter.txt

Kiếm file Model_Parameter.txt khác nhét vào

Thanks bác............
Mình làm được rồi...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mọi người cho hỏi client em bung file Interface.axp thành dạng folder để sử dụng, vào game nó báo lỗi msvcr71.dll. Mặc dù đã chỉnh ở FairyResources ạ

Cái này mình cũng không rõ lắm, mình toàn dùng Axp....exe để Thêm/Sửa không à, tuy hơi lâu nhưng ít khi lỗi.
Hoặc bạn tìm mấy cái update axp ấy. ( Đừng Hỏi Mình Có Không, Bởi Mình Cũng Đang Tìm Chưa Thấy Link Nào Còn Sống 😂 )

hvaquang1
12-07-23, 10:21 AM
Bác đang việt hóa sv nào thế cho xin link ngâm cứu với

skythienlong
12-07-23, 07:14 PM

nếu vẫn vào được game thì kệ, còn không vào được có thể client đó không cho bung ra folder

hvaquang1
12-07-23, 08:55 PM
nếu vẫn vào được game thì kệ, còn không vào được có thể client đó không cho bung ra folder

Có cách nào fix không á. 30 charrrrr

forgetpain
17-07-23, 01:33 PM
Có cách nào fix không á. 30 charrrrr

tắt diệt virus giải nén lại file đó