PDA

View Full Version : Hỏi về cách active lại tài khoản vì đổi email

tienanhlxag
04-07-23, 09:44 AM
Xin chào,
Tài khoản của mình bị mất quyền xem bài và trả lời bài viết nên phải mượn acc của bạn để post bài
Cụ thể trước đây mình có dùng 1 email để đăng ký tài khoản trên forum nhưng email này đã bị khoá nên mình đổi sang email mới và từ đó bị khoá các chức năng như đã nói ở trên luôn
Tài khoản cần khôi phục email: nghiadht
Mình đã tìm nhiều cách để liên lạc với admin mong được mở khoá nhưng không được.
Nhờ SMOD, MOD hổ trợ mình về trường hợp này với ạ. Và chắc chắn có rất nhiều anh em gặp phải vấn đề này :(
Xin cảm ơn ạ

tienanhlxag
05-07-23, 09:14 AM
Mong được admin, smod và mod trợ giúp về trường hợp này với ạ

Sói Đẹp Trai
31-07-23, 08:16 PM
SMOD đã xem... Và bó tay... bạn nhé. Lý do thì bạn đọc bài đăng của mình từ nhiều năm về trước, đến giờ cũng vẫn vậy nha. Trường hợp của bạn chỉ có ADMIN làm được hoặc mấy ông DEV cái diễn đàn này thôi. Chúc may mắn.

tienanhlxag
05-08-23, 11:29 AM
SMOD đã xem... Và bó tay... bạn nhé. Lý do thì bạn đọc bài đăng của mình từ nhiều năm về trước, đến giờ cũng vẫn vậy nha. Trường hợp của bạn chỉ có ADMIN làm được hoặc mấy ông DEV cái diễn đàn này thôi. Chúc may mắn.

Cảm ơn anh, em củng đã đọc bài viết đấy của anh rồi :(. Hiện tại admin không thấy đâu, các chức năng củng đã bị disable, chức năng đăng ký mới củng đã tắt. Diễn đàn giờ chỉ còn những người củ thảo luận với nhau, ai để mất acc coi như xong :(