PDA

View Full Version : [MU] Share trang Home MuOnline dễ dàng tùy biến. thay cho Intro

dreamsofdolls
02-07-23, 09:04 PM
Hi anh em. mình vào diễn đàn học hỏi được nhiều thứ và cũng được nhiều người tận tình hỗ trợ chỉ dẫn và cũng dần quen với MU Online rồi nên mình cũng có chút tinh thàn chia sẻ lại cho các bạn sau đã và đang học làm Mu như mình trang home dễ dàng tùy biến, đăng thông báo cũng như tối ưu SEO hơn. Này mình thiết kế trên mã nguồn Wordpress nha :D Link demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Demo ảnh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

catkevin
03-07-23, 11:53 AM
link tải yêu cầu quyền truy cập bạn ơi

mr.vik20
15-07-23, 07:56 AM
Hi anh em. mình vào diễn đàn học hỏi được nhiều thứ và cũng được nhiều người tận tình hỗ trợ chỉ dẫn và cũng dần quen với MU Online rồi nên mình cũng có chút tinh thàn chia sẻ lại cho các bạn sau đã và đang học làm Mu như mình trang home dễ dàng tùy biến, đăng thông báo cũng như tối ưu SEO hơn. Này mình thiết kế trên mã nguồn Wordpress nha :D Link demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Demo ảnh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ko tải đc bác ơi, bác mở tải đi ạ

dreamsofdolls
15-07-23, 08:06 PM
Sorry ae, ae tải link dưới nha :D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongsonbn
18-07-23, 11:23 AM
Bác để gì mà nặng thê 700mb lận :) . Em cám ơn nhiều nhé, về vọc vạch

dreamsofdolls
20-07-23, 10:34 AM
Bác để gì mà nặng thê 700mb lận :) . Em cám ơn nhiều nhé, về vọc vạchQuên xóa client mu đó bạn :v chứ có mấy chục mb thôi :D

dungnethd
02-10-23, 07:13 PM
2 link đều k được, mình xin lại link nhé

cuongkame
05-10-23, 11:30 AM
Sorry ae, ae tải link dưới nha :D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link này cũng die rồi bạn ơi.................................

DontGame1
08-12-23, 09:43 AM
Mình muốn làm game MU online có ai hướng dẫn chỉ đường từ đầu không ạ

anhquynhx1
08-12-23, 01:07 PM
Mình muốn làm game MU online có ai hướng dẫn chỉ đường từ đầu không ạ

Zalo: 0792704594 hoặc Discord: chammmmm Nhé ông, hướng dẫn tận răng <3