PDA

View Full Version : [TLBB] Giỏi Về Sửa Client Và FIx Lỗi TLBB

tiennguyenpn
29-05-23, 10:40 PM
Các bác cho em hỏi là muốn xóa hết phần khung chọn server này kiểu gì ạ!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thêm cả các bác cho em hỏi là, cái lỗi này là ở chỗ nào vậy ạ!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranvanhantv
30-05-23, 12:16 AM
Các bác cho em hỏi là muốn xóa hết phần khung chọn server này kiểu gì ạ!
Thêm cả các bác cho em hỏi là, cái lỗi này là ở chỗ nào vậy ạ!

Này ở trong interface/selectserver có file. XML chỉnh sửa ở đó.
Còn trong đó lun có file .lua vào tìm hàm select_ Server_RecommrndBn đó bỏ hàm hoặc đóng comment nó lại vì hàm rỗng không có giá trị.

tiennguyenpn
30-05-23, 12:31 AM
Còn trong đó lun có file .lua vào tìm hàm select_ Server_RecommrndBn đó bỏ hàm hoặc đóng comment nó lại vì hàm rỗng không có giá trị.

Thanks bác nhiều................

tiennguyenpn
30-05-23, 07:51 PM

Bác cho em hỏi cái phần ???? ở khung viền Games nó nằm ở đâu vậy?

tranvanhantv
31-05-23, 01:30 AM
Bác cho em hỏi cái phần ???? ở khung viền Games nó nằm ở đâu vậy?

Cái này mình không nhớ rõ, một là tên tiếng tàu trong patch/ loginserver.txt , hai là trong bin có cái file txt ghi tên nằm gần cuối thư mục, bà là nó đã đóng gói cái phần login động trong game.exe