PDA

View Full Version : [TLBB] Xin lại bản tlbb có bot chạy vòng vòng thành

pmtriet
22-04-23, 11:53 AM
Như tiêu đề Bác nào còn giữ bản TLBB có bot chạy vòng vòng thành cho mình xin với ạ

Sadlove123
22-04-23, 06:08 PM
- Tự thêm NPC vào rồi gắn cho nó cái ID(nằm ở file Scene/tênmap_patrolpoint.ini) tự đi theo thứ tự từ tọa đọa này đi đến tọa độ kia hoặc nó đánh nhau thì thay cái cột BL trong MonsterAttrExTable.txt nó khác nhau là 2 con gặp nhau sẽ đánh nhau ngay.

pmtriet
23-04-23, 06:42 AM
cảm ơn bác đã hướng dẫn để mình mò típ vậy

binhbet
02-06-23, 08:15 AM
cảm ơn bác đã hướng dẫn để mình mò típ vậyNếu bác chưa tìm đc thì nó đây bác nhé. CHúc bác vui vẻ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hunterman
31-07-23, 03:15 AM
Nếu bác chưa tìm đc thì nó đây bác nhé. CHúc bác vui vẻ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longnhj1
09-01-24, 08:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

br ui share cho mình với xin cảm ơn br nhiều