PDA

View Full Version : Lí do bị band ở đây là gì ạ?

langtuno113
20-01-23, 06:39 PM
Nãy có 1 bài như ảnh! Mình có rep bài là "Dạo này có nhiều bài ntn quá , Mong Admin vs Mod dọn cho sạch.
=> Mà mình ko hiểu lí do ntn mà "dọn" luôn cái tài khoản của mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tài khoản: forgetpain

langtuno113
21-01-23, 11:32 AM
Nãy có 1 bài như ảnh! Mình có rep bài là "Dạo này có nhiều bài ntn quá , Mong Admin vs Mod dọn cho sạch.
=> Mà mình ko hiểu lí do ntn mà "dọn" luôn cái tài khoản của mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tài khoản: forgetpain

Uppp 30 tết rồi mình muốn có 1 câu trả lời ạ . Tuy nó không quá to nhưng cảm giác bị khó chịu cần lời giải thích!!!

huuduyen_05
16-02-23, 11:42 AM
Không tìm thấy tên tài khoản forgetpain.

Còn như hình thì do tụi bot nó spam tin từ các tài khoản đặt thông tin bảo mật đơn giản bị chiếm quyền/

langtuno113
20-02-23, 01:25 PM
Không tìm thấy tên tài khoản forgetpain.

Còn như hình thì do tụi bot nó spam tin từ các tài khoản đặt thông tin bảo mật đơn giản bị chiếm quyền/

Đây ạ . Cũng chỉ muốn các MOD + ADMIN dọn mấy bài đó cho sạch cộng đồng mà bị "DỌN" luôn
Khá buồn ạ

langtuno113
16-04-23, 10:08 AM

Đây ạ . Cũng chỉ muốn các MOD + ADMIN dọn mấy bài đó cho sạch cộng đồng mà bị "DỌN" luôn
Khá buồn ạ

Quản trị viên bỏ clb này rồi nhở
Đăng mấy tháng k có 1 phản hồi

huuduyen_05
04-05-23, 11:31 PM
Đã unban cho bạn.
Admin forum này thì đúng là đã lâu ko thấy (chắc cũng hơn 5 năm :D )