PDA

View Full Version : [JX] Cùng Build Source Jx1 Win Full Auto

TS2GVN
08-01-23, 12:00 AM
Tìm anh em cùng build source này mình lâu quá quên hết tất cả JX rồi
Anh em nào Pro Pro để lại info cho mình với !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hacker_hl
08-01-23, 10:24 PM
source tình kiếm đây mà, chưa chạy dc à thớt :))

TS2GVN
10-01-23, 12:28 AM
source tình kiếm đây mà, chưa chạy dc à thớt :))

Chưa biết build ý lâu quá rồi..........................

leerim
17-01-23, 05:38 PM
Bộ này không phải sourrce tình kiếm, mà là source nháp của HoàngTVT, thực tế mà nói bộ này rất nhiều bug, nếu các bạn muốn **line nó thì sẽ mất rất nhiều time sửa đổi.
Chúc các bạn thành công!.

nguyenanhthisd
03-08-23, 01:13 PM
Chưa biết build ý lâu quá rồi..........................

bac build duoc chua, toi build dc roi ne. cung dev k bac

forgetpain
03-08-23, 03:45 PM
bac build duoc chua, toi build dc roi ne. cung dev k bac

Build cùng nó thì đến cái lông nó cũng chôm hết . kkkkkkkkkk Rác của Box TLBB

TS2GVN
10-08-23, 12:40 AM
Build cùng nó thì đến cái lông nó cũng chôm hết . kkkkkkkkkk Rác của Box TLBB

Đúng là rác nhưng rác củng có tầm của rác , còn bạn là gì ở cái Forum này chắc thua bải rác chắc ? war thì coi chừng bị ăn thẻ nhé
Đã share được ít lợi nào to lớn và giúp được gì trong diễn đàn này ? wait
Thứ nhất : là những kẻ không bằng người khác thì hay tranh đua ghen nhau đối với mình không để ý làm gì cho mệt mỏi mình làm được thì mình khoe thôi !

bada156
10-08-23, 08:11 AM
Đúng là rác nhưng rác củng có tầm của rác , còn bạn là gì ở cái Forum này chắc thua bải rác chắc ? war thì coi chừng bị ăn thẻ nhé
Đã share được ít lợi nào to lớn và giúp được gì trong diễn đàn này ? wait
Thứ nhất : là những kẻ không bằng người khác thì hay tranh đua ghen nhau đối với mình không để ý làm gì cho mệt mỏi mình làm được thì mình khoe thôi !

kkk tôi tin ông mà, ông đâu phải là rác,ông là cặn bã thôi, ông chỉ lấy sc được share rồi thời gian sau ông đem bán giá cao cho người ko biết thôi à kkkk, ông thì cũng có trình đó mà là trình lùa gà kkkkk