PDA

View Full Version : [TLBB] [XIN XỎ] Xin server 2 hoặc 3D để chạy chơi dịp 02/09 - cam kết không thương mại

[Mr.K]
22-08-22, 12:37 AM
Dear anh em.
Chả là lâu ơi là lâu mình mới quay trở lại 4rum... do công việc bâyy giờ không liên quan đến IT và quá bận rộn nên cũng chỉ thi thoảng vào ngó quá 1 cái xem cộng đồng phát triển đến đâu rồi thôi.
Tự nhiên hôm nay dọn kho thấy cái máy trc dùng nghịch server trong kho lại ngứa nghề (i3 3xxx - RAM 8Gb) tiện thể lại sắp đến dịp 02/09, mình cũng có 4 ngày nghỉ như công chức nhà nước, nên muốn ngỏ ý "xin" 1 sever Việt hóa tương đối đầy đủ để cài chơi giải trí hoặc nếu ổn có thể lên online cho ae trong gr chưa cài đc chơi cho vui (cam kết danh dự không thương mại)....
Nhớ lần gần đây nhất mình sờ vào là hồi đó bác Hữu Duyên share cái sever của TK, nhìn khá ngon, chỉ có điều bị ẩn mất 1 số thứ quan trọng nên hơi hạn chế, sợ không phù hợp với phiên bản hiện tại. Còn server Vạn Tượng hồi đó thấy khá hay mà Việt hóa mãi kô xong....=))=)) nên quăng đâu mất rồi ấy
Vậy nên nay mình mạn phép viết bài này, nếu bác nào có bản nào ổn áp hay thấy bản nào ổn thì cho mình xin với.
Rất cảm ơn các bác đã đọc bài và chia sẻ :)

muwa04
31-08-22, 03:13 PM
Nếu chơi bản 2. thì e thấy có TLBB winner mà bác Mẫn share chơi ngon đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>