PDA

View Full Version : Xin một chút về cách vh audition

o0DarkHeroOo
04-04-22, 10:37 AM
Mình đang vọc audition pb mới ! Đang tìm cách việt hóa , bạn nào đã từng vh thì xin một chút hd với ạ cảm ơn pb 10.6 ạ

kyanhmod
04-04-22, 02:06 PM
Mình đang vọc audition pb mới ! Đang tìm cách việt hóa , bạn nào đã từng vh thì xin một chút hd với ạ cảm ơn pb 10.6 ạ

Voãi, bác có 10.6 à, có thể share các thứ cho ae cùng vọc đc hong vậy?
Việt hoá bao gồm làm chinese.loc, đồng thời phải thay lại các file dds trong acv (đồng nghĩa việc này là phải unpack - pack acv)
Hy vọng có cách việt hoá nhanh chứ tui từng thử việt hoá 8.3 mất kha khá thời gian (loc thì chịu., làm đc mỗi acv)

rayyan2006
04-04-22, 03:20 PM
Voãi, bác có 10.6 à, có thể share các thứ cho ae cùng vọc đc hong vậy?
Việt hoá bao gồm làm chinese.loc, đồng thời phải thay lại các file dds trong acv (đồng nghĩa việc này là phải unpack - pack acv)
Hy vọng có cách việt hoá nhanh chứ tui từng thử việt hoá 8.3 mất kha khá thời gian (loc thì chịu., làm đc mỗi acv)
12.4 còn có huống gì 10.6 này bạn :D
đối với pb 10.6 này bạn cần có tool unpack acv v4, ngoài ra phài có tool hỗ trợ chỉnh sửa ảnh, còn file loc thì dùng excel để edit :D (theo trí nhớ của mình là vậy)
bạn sưu tập đầy đủ các tool đi rồi tính tiếp :D

kyanhmod
04-04-22, 04:12 PM
12.4 còn có huống gì 10.6 này bạn :D
đối với pb 10.6 này bạn cần có tool unpack acv v4, ngoài ra phài có tool hỗ trợ chỉnh sửa ảnh, còn file loc thì dùng excel để edit :D (theo trí nhớ của mình là vật)
bạn sưu tập đầy đủ các tool đi rồi tính tiếp :D

V4 chắc có òi (vì dùng nó để edit 8.3 hoài)
Giờ có V5 là xem lại add nhạc Việt bên 12.4 ntn =))
(Có demo nma bruh quá)
Gửi nhầm list chứa music không chứa abm cho ng nén acv đâm ra chưa test đc =))

gonegone1998
05-04-22, 08:32 AM
10.6 hình như đợt có thằng VipAu nào đó mở
Tui chỉ chơi sơ sơ qua, không biết rõ nó có nhiều lỗi không

Z1000
05-04-22, 04:53 PM
Phiên bản mới nhất chạy bằng client VTC đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kyanhmod
05-04-22, 06:31 PM
Phiên bản mới nhất chạy bằng client VTC đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có phải lúc nào cũng có nhu cầu onl đâu bạn
Đôi lúc còn nhu cầu phá nữa

kyanhmod
18-08-22, 04:24 PM

Voãi, bác có hàng 10.6 thật à?
(Bác nào xóa giúp e chỗ này đc ko ạ?)