PDA

View Full Version : [KT] Bộ vũ khí Thần Binh

djhtpro9x
04-03-22, 02:36 PM
Chờ mình tổng hợp lại tí rồi share cho ae.

UPDATE:
**Link Down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass unrar: shareVKTB-clbgames

Đây hoàn toàn do tôi tự mò từ các sv pri khác nhau để lấy ra được cho các đồng chí xài free k mất tiền, nên ông nào cầm đi kinh doanh ảnh hưởng đến miếng cơm manh áo nhà ngta thì lần sau nghỉ khỏe nhé!!
Còn 1 số bộ ngoại trang mới & ngựa mới nhưng chắc sẽ ko share, đơn giản vì... tớ lười!!
Lấy đc về xài đc ngon lành thì đừng quên ném cho tui vài cái thanks là ok! :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

levelotc
04-03-22, 06:02 PM
cảm ơn a nhe. e thấy có sét màu đỏ đang mặc cũng đẹp lắm á :D

djhtpro9x
04-03-22, 08:53 PM
cảm ơn a nhe. e thấy có sét màu đỏ đang mặc cũng đẹp lắm á :D

Set Trấn Thiên đấy server nào chả có
Còn 1 set đỏ nữa nhưng tôi thấy xấu nên k xài

nhatminh3110
04-03-22, 11:36 PM
mình xin đường dẫn để unpak res vk dc ko ạ!

mrblac0801
05-03-22, 09:44 AM

UPDATE:
**Link Down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây hoàn toàn do tôi tự mò từ các sv pri khác nhau để lấy ra được cho các đồng chí xài free k mất tiền, nên ông nào cầm đi kinh doanh ảnh hưởng đến miếng cơm manh áo nhà ngta thì lần sau nghỉ khỏe nhé!!
Còn 1 số bộ ngoại trang mới & ngựa mới nhưng chắc sẽ ko share, đơn giản vì... tớ lười!!

Bác có ngoại trang xinh xinh chia sẻ với mình gửi cafe, tìm trên này ít ai share quá mà làm theo chỉ dẫn cũng không ra được, chơi offline mặc đồ đẹp đỡ chán :D

djhtpro9x
05-03-22, 04:42 PM
Bác có ngoại trang xinh xinh chia sẻ với mình gửi cafe, tìm trên này ít ai share quá mà làm theo chỉ dẫn cũng không ra được, chơi offline mặc đồ đẹp đỡ chán :D

cà phê 30k/ cốc chả bõ công :-|

mrblac0801
05-03-22, 07:41 PM
cà phê 30k/ cốc chả bõ công :-|

:D Ok bác, mình thường không uống cafe rẻ tiền

levelotc
08-03-22, 09:54 AM
có bác nào làm được chỉ e làm với ạ. e làm xong đeo vào nhân vật bị lỗi hình ảnh ạ...

djhtpro9x
08-03-22, 03:20 PM
có bác nào làm được chỉ e làm với ạ. e làm xong đeo vào nhân vật bị lỗi hình ảnh ạ...

Đã khai báo cái pak trong package.ini chưa?
Thông tin đầy đủ thế rồi mà khai báo bị sai thì chịu đấy

levelotc
11-03-22, 09:56 AM
Đã khai báo cái pak trong package.ini chưa?
Thông tin đầy đủ thế rồi mà khai báo bị sai thì chịu đấy

e có thêm cái file .pak ở mục pak rồi ạ. rồi thêm 1=----.pak ở packgage.ini luôn rồi a ơi.

mrblac0801
15-03-22, 11:22 AM
e có thêm cái file .pak ở mục pak rồi ạ. rồi thêm 1=----.pak ở packgage.ini luôn rồi a ơi.

Hóng bác nào chia sẻ chi tiết hơn chứ hướng dẫn như trên thì chịu rồi :D

tonyus
16-03-22, 08:18 PM
Hóng bác nào chia sẻ chi tiết hơn chứ hướng dẫn như trên thì chịu rồi :D

0974001512 inb zalo đi
rảnh rảnh chỉ cho o:-) o:-) o:-) o:-)

nhatminh3110
16-03-22, 11:18 PM
mình xin đường dẫn để unpak spr res của vk với ạ

mrblac0801
17-03-22, 10:19 AM
0974001512 inb zalo đi
rảnh rảnh chỉ cho o:-) o:-) o:-) o:-)

Đã inbox, mà bro chỉ trên này luôn cho ae khác làm :D

levelotc
29-03-22, 09:34 AM
cần cao nhân giúp đỡ về bộ vũ khí này ạ.

mrblac0801
30-03-22, 10:31 AM
cần cao nhân giúp đỡ về bộ vũ khí này ạ.

Bạn có sever Offline share mình với, mấy bộ trên này cài toàn bị lỗi. Thanks!

levelotc
08-06-22, 07:13 PM
Có ai làm được bộ vũ khí này được chưa vậy ạ. chi e cách làm với

kietnguyen
15-06-22, 10:11 AM
chất thật, bộ vũ khí này không nhầm thì có từ lâu rồi, giờ mới có bác share :D

sindhand
07-09-22, 10:43 PM

UPDATE:

hình như thiếu mấy file ở mục này phải k bác

image\feature\player\male

vì vậy chỉ hiện lên icon vs view chứ mặc lên ng toàn là đồ cũ

nếu thiếu bác cho ae xin vs

thanks bác