PDA

View Full Version : [KT] Lỗi tống kim chỉ hiện xếp hạng 10 người

namk010
02-12-21, 09:27 AM
đã fix được rồi close top tại đây.

__Jie__
02-12-21, 01:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Qua kênh anh lấy video về đăng vào fb nè em =)) Còn muốn gửi cafe thì inbox đi. Còn tùy vào cafe nặng hay nhẹ nữa

lqthanh85bl
02-12-21, 04:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Qua kênh anh lấy video về đăng vào fb nè em =)) Còn muốn gửi cafe thì inbox đi. Còn tùy vào cafe nặng hay nhẹ nữa

Lại mua bán hả chú em chán chú em quá.

namk010
03-12-21, 01:21 PM

Không bít thì hỏi,chỉ thì gửi cafe cho ae vui,vấn đề người bít có trả lời hay không là quyền của họ mà.còn sever thì cũng 1 mẹ sinh ra rồi copy nhau dev fix lại thôi chứ có tự mình làm ra đâu o:-)

lqthanh85bl
03-12-21, 08:25 PM
Không bít thì hỏi,chỉ thì gửi cafe cho ae vui,vấn đề người bít có trả lời hay không là quyền của họ mà.còn sever thì cũng 1 mẹ sinh ra rồi copy nhau dev fix lại thôi chứ có tự mình làm ra đâu o:-)
Vấn đề là đang đại dịch covid nếu xui có thể mắc bệnh và có thể tử vong vậy sao không làm phước lấy cái đức bằng cách cho đi mà không cần đòi hỏi gì.

kebactinh86
05-12-21, 11:11 PM
Lại mua bán hả chú em chán chú em quá.
nghe đồn chú anh chán mấy em ở clbgame li khai rồi mà ta 30 char cho a già xin xỏ =))=))=))=))=))=))