PDA

View Full Version : [JX] Trao đổi PathFinder

OldGamer
25-09-21, 12:05 PM
Mình đang chuẩn bị làm lại path finder. Bác nào nghiên cứu làm cái này hoặc có src tương tự của Tàu thì trao đổi với mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình hỏi chia sẽ với thằng tàu nhưng nó chỉ muốn bán nguyên bộ src lỡm của nó thôi, mà src nó chẳng kinh doanh được,cheat và thiếu tính năng tùm lùm

leerim
25-09-21, 10:42 PM
Mình đang chuẩn bị làm lại path finder. Bác nào nghiên cứu làm cái này hoặc có src tương tự của Tàu thì trao đổi với mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình hỏi chia sẽ với thằng tàu nhưng nó chỉ muốn bán nguyên bộ src lỡm của nó thôi, mà src nó chẳng kinh doanh được,cheat và thiếu tính năng tùm lùm

Bác có skype hay tele để trao đổi dễ hơn ko?

OldGamer
26-09-21, 12:00 AM
Bác có skype hay tele để trao đổi dễ hơn ko?

Chec ib nhé
Mình vừa gởi tài khoản telegram

lengoctuan.dl
26-09-21, 07:59 AM

Ib cho mình skype hoặc tele nha

OldGamer
26-09-21, 11:56 AM
Ib cho mình skype hoặc tele nha

Chec ib nhé
Mình vừa gởi tài khoản telegram