PDA

View Full Version : [JX] Share Hàng hot JX-Linux 2013

sunidol
03-09-21, 06:55 PM
Dạo này thấy phiên bản này có vẻ hot mùa dịch
Demo 500 pic
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(server giới hạn chỉ chạy được trên Dedi Vm không chạy được nhé)
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(vào game bằng file vltk.exe run as admin có thể chạy chung với autohoiuc của agtool hiện tại đang chạy cho chinhtong và vltk2005)

Pays: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pas 123
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tului
03-09-21, 07:01 PM
Demo 500 pic
Server : Đang upload...
Client : Đang upload....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Làm ly cafe ngồi hóng hàng hot mùa dịch :D~o)

thinhba
03-09-21, 07:29 PM
Demi là gì vậy thớt, em tìm google toàn ra Demi Lovato ca sĩ ko vậy 8-}? Cho mình xin hướng dẫn cài đặt luôn nghen

trungjx
03-09-21, 07:36 PM
Demo 500 pic
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lót dép hóng, ae trích jxser ra cho ae cũng đc mà :))

smarhero
03-09-21, 07:40 PM
Demo 500 pic

Hình như linux 8.0 đúng ko vậy bác thớt

--- Chế độ gộp bài viết ---

Demi là gì vậy thớt, em tìm google toàn ra Demi Lovato ca sĩ ko vậy 8-}? Cho mình xin hướng dẫn cài đặt luôn nghen

Hình như là dadicated server

30charrrrr

phudu1989
03-09-21, 07:54 PM
Hàng nóng mùa dịch rồi <:-P

30 charrrrrrr hóng client

hoilamgi45
03-09-21, 08:03 PM
hàng này bên sơn hồ đây chứ đâu :))

tului
03-09-21, 08:04 PM
hàng này bên sơn hồ đây chứ đâu :))

Client báo nhiễm virus trên drive ko cho tải. Chủ thớt nén lại có đặt pass mới tải đc :D

phudu1989
03-09-21, 08:06 PM
Rất tiếc, tệp này đã bị nhiễm vi-rút.

Chỉ chủ sở hữu mới được phép tải xuống tệp bị nhiễm vi-rút.
Đặt pass mới tải dc A Sơn ơi

Rogue
03-09-21, 08:12 PM
Lưu đường dẫn file tải về drive của bạn -> Vào drive của bạn -> chuột phải 'Tạo bản sao' -> Tải xuống từ bản sao 'Tải tệp nhiễm virus'

vn_soldier
03-09-21, 08:19 PM
sv chỉ chạy dc trên máy chủ vật lý, còn bug, và các file đã được mã hóa. tự sướng thì được chứ chạy online thì nên suy nghĩ lại. Và file có nhiều virus lắm nhé :D8-}
Bản cũ vẫn ngon hơn :)

Thì bản 6.0 mới đầu cũng vậy mà từ từ sẽ ngon ngay, toàn bàn lùi vậy

hoilamgi45
03-09-21, 08:26 PM
bản này vọc chơi thôi test ra dump rồi ko onl dc

wermanhme1990
03-09-21, 08:26 PM
server này là server chỉnh sửa từ 6.0 lên à, sao lại có bil4i3nup03.pak, rồi namcung.pak

hoilamgi45
03-09-21, 08:33 PM
tất nhiên là cá nhân hóa rồi mới share
chủ yếu để vọc thôi ko khai thác dc gì

DungT
03-09-21, 09:17 PM
cần lắm một bản chậy trên vmwar :-|:-|:-|:-| bác nào pro
làm cho anh em mừng đi

canlolovn
03-09-21, 09:42 PM
Bản này thứ nhất là chỉ sài được Vauto .thứ 2 là bị dump nhe.khánh đen vào test rồi kết quả là nó nháy phát 15s dump gs.thứ 3 là file chạy GS đã mã hóa cùng client nên việc họ mún tắt hay dump hay đúp đồ sv bạn từ client lúc nào cũng được.ae online nên cân nhắc kỹ.Còn việc còn lại là virut.

vuila9
03-09-21, 09:47 PM
lót dép hóng, ae trích jxser ra cho ae cũng đc mà :))

cái jxser cũng ko khác jx6.0 là mấy đâu, chủ yếu cái game.exe nó táng asm hoặc build ra hiển thị miniskill và kinh mạch

vuila9
03-09-21, 09:53 PM
Demo 500 pic
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(vào game bằng file vltk.exe run as admin có thể chạy chung với autohoiuc của agtool hiện tại đang chạy cho chinhtong và vltk2005)

Pays: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pas 123

Bản này chắc mở siêu nhân mới HOT chứ mở CTC thì cũng ko tận dụng được hết khả năng, Mà ko bik bản này fix dc mấy lỗi skill của 6.0 như thúy yên bị âm TDD, hay có những Ốp Skill mới nhất của vng và Ốp đồ mới nhất chứ nhỉ :)>-

tranvanlong789
03-09-21, 10:20 PM
khả năng cao là vẫn cứ là dump GS lòi mặt.

duongto
03-09-21, 10:39 PM
Bản này vẫn cũ hơn so với bản chính tông !

danvjpdt
04-09-21, 12:57 AM
Bản này vẫn cũ hơn so với bản chính tông !

sao biết cũ hơn vậy bác? em nghĩ client và server phải cùng phiên bản mới có thể login vào game được, vì vậy e đoán là 99% cùng phiên bản với chính tông rồi ạ.

còn về việc dump, tất các bản của VNG đều bị dump, chỉ có qua tay VG fix là không bị dump. vì bản này GS bị mã hóa rồi nên K9 không fix được, ae mang online chắc chắn bị dump.

tranvanlong789
04-09-21, 01:14 AM
sao biết cũ hơn vậy bác? em nghĩ client và server phải cùng phiên bản mới có thể login vào game được, vì vậy e đoán là 99% cùng phiên bản với chính tông rồi ạ.

còn về việc dump, tất các bản của VNG đều bị dump, chỉ có qua tay VG fix là không bị dump. vì bản này GS bị mã hóa rồi nên K9 không fix được, ae mang online chắc chắn bị dump.

Không hẳn nhé. có bản xịn chuẩn VNG fix rồi thì khỏi dump. VG họ làm dịch vụ nên họ làm để thu tiền. còn GS bị mã hóa là đúng rồi. cho nên mấy bố đấy ko fix được.

danvjpdt
04-09-21, 06:25 AM
Từ trước tới nay rất nhiều ae hóng paysys sạch, giờ có hàng rồi kìa.
cảm ơn chủ thớt rất nhiều.

trungjx
04-09-21, 09:52 AM
ai hướng dẫn chạy nào ae. chơi of thôi có gì mà mới share mấy ông cứ đòi online :)) chán

duongto
04-09-21, 10:48 AM

theo quan điểm của em là vầy nha .
1. Trước nhất là tên của nhân vật k chữ nhạt như chính tông.
2. Hiện tại có 1 bản như của chính tông đang chuẩn bị mở theo mình được biết là Không hề bị Dump nhưng có 1 vấn đề giống như VNG là bị phá cho kẹt máp, em chưa thấy nhưng thực tế người nắm bản đó đã kiểm chứng rồi .
3. Nếu bản đúng như của chính tông sẽ k bị lỗi kinh mạch, hiện tại bản này còn bị lỗi kinh mạch.
4. Theo em được biết là serrver có thể config chạy trên máy ảo được hoặc chạy được cả trên máy vật lý. Đấy là em nghe nói chứ em k có bản game nên em không biết chắc.
Còn về vấn đề em nói đúng hay không thì mong các cao thủ chốt lại giúp em !

DungT
04-09-21, 11:04 AM
bác nào chạy được trên máy ảo chưa ạ cho xem xin cái hướng dẫn :-<

hoangcungclub
04-09-21, 11:06 AM
còn bản 2015 đâu build ra luôn cho nó vuông :D.

smarhero
04-09-21, 11:47 AM
còn bản 2015 đâu build ra luôn cho nó vuông :D.

Chắc a cung quên e rồi nhỉ :D
30charrrrrrr

sunidol
04-09-21, 03:47 PM
theo quan điểm của em là vầy nha .
1. Trước nhất là tên của nhân vật k chữ nhạt như chính tông.
2. Hiện tại có 1 bản như của chính tông đang chuẩn bị mở theo mình được biết là Không hề bị Dump nhưng có 1 vấn đề giống như VNG là bị phá cho kẹt máp, em chưa thấy nhưng thực tế người nắm bản đó đã kiểm chứng rồi .
3. Nếu bản đúng như của chính tông sẽ k bị lỗi kinh mạch, hiện tại bản này còn bị lỗi kinh mạch.
4. Theo em được biết là serrver có thể config chạy trên máy ảo được hoặc chạy được cả trên máy vật lý. Đấy là em nghe nói chứ em k có bản game nên em không biết chắc.
Còn về vấn đề em nói đúng hay không thì mong các cao thủ chốt lại giúp em !

để chế độ 3d sẽ có chữ nhạt 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thanhkent
04-09-21, 05:13 PM
Anh em cứ đem về online thoải mái nhé =))

thinhba
04-09-21, 07:53 PM
Đọc hết 4 trang và ko có ai chỉ cách cài :(( mình chỉ muốn chơi offline thôi mà

DungT
04-09-21, 10:05 PM
hóng clips hướng dẫn cài đặt 8-}8-}8-}8-}

debaf9
18-09-21, 11:23 PM
bỏ jx lâu rồi giờ vào nhìn box jx sao tui thấy tui ngáo v trời

ShareSever
21-09-21, 11:40 AM
Khải nguyễn duyệt nào