PDA

View Full Version : Ai up hộ server đã config dc kô

kokain_rey
24-04-09, 11:15 AM
mình down về mà mò hoài kô ra
ai đã làm dc up hộ với dc kô
hoặc bạn nào nhà ở tp HCM nói địa chỉ tớ đến chép nhé
à nhà gần Q gò vấp thì tuyệt

meohen1989
24-04-09, 02:19 PM
^:)^ lạy chúa, giờ mới biết nhiều người lười đến vậy

bboyminikool
24-04-09, 03:42 PM
sever config sẵn đôi khi có lỗi bạn tự làm là hay nhất
cứ theo hướng dẫn mà làm
chính xác tuyệt đối đóa

nhockeke3
24-04-09, 03:46 PM

ờ há, lười dễ sợ, có cách tiện hơn nè: dùng teamviewer kêu meohen làm cho, rồi đắp chăn đi ngủ :P

kokain_rey
24-04-09, 03:59 PM

nói hay thật đấy ông làm như ai cũng rảnh rang như ông kô bằng
nói tui lười à, tui đã nói là nói dịa chỉ nhà tui mò lên chép mà
tui làm đi làm lại cả chục lần chứ ít gì

meohen1989
24-04-09, 06:08 PM
ờ há, lười dễ sợ, có cách tiện hơn nè: dùng teamviewer kêu meohen làm cho, rồi đắp chăn đi ngủ :P
tui làm cho nhiều người rồi nên mới thấy càng ngày càng nhiều người lười ,đến cái hướng dẫn còn ko đọc nữa là :|

nói hay thật đấy ông làm như ai cũng rảnh rang như ông kô bằng
nói tui lười à, tui đã nói là nói dịa chỉ nhà tui mò lên chép mà
tui làm đi làm lại cả chục lần chứ ít gì
server config đúng cũng chưa chắc đã chạy được đâu, còn phải xem ông tắt card mạng chính chưa ,rồi update đủ các file cần thiết chưa,mà tui cũng up cái server config sẵn rồi còn gì ,tìm ko ra hay ko chịu tìm ^:)^

nó ở trong topic của flygon í ;))

kokain_rey
24-04-09, 08:00 PM
tui làm cho nhiều người rồi nên mới thấy càng ngày càng nhiều người lười ,đến cái hướng dẫn còn ko đọc nữa là :|

server config đúng cũng chưa chắc đã chạy được đâu, còn phải xem ông tắt card mạng chính chưa ,rồi update đủ các file cần thiết chưa,mà tui cũng up cái server config sẵn rồi còn gì ,tìm ko ra hay ko chịu tìm ^:)^

nó ở trong topic của flygon í ;))

nếu thế thì kô chịu tìm hiểu kỹ rồi

kokain_rey
25-04-09, 05:06 PM
nếu thế thì kô chịu tìm hiểu kỹ rồi

rút lại lời nói , vì tìm 2 hôm rồi chả thấy đâu cả
đúng là số con rệp

lamchi_khanh10
25-04-09, 09:13 PM
tui phải mất hơn nửa tháng để có sever, gần 2 tháng để có client 1.3.6. tui chịu khó mò trên net cuối cùng nó cũng ra.
các bạn thì sao? lười chảy thây như vậy mà cũng đòi chơiL-)

vanvu25011
26-04-09, 07:14 PM
bạn mới làm 10 lần ah tui là fan hâm mộ cua TGHM tui thức không biết bao đêm để làm mà không chạy được nè( ngày tui phải đi làm tu 6h sang tới 6h tối ) cũng muốn ai đó giúp nếu bạn làm thành công cho tui chép với nha : tui học trường DH công nghiệp tp HCM vào buổi tối .hôm nào mà chả phải chạy từ Đầm Sen lên Gò Vấp

hoanganhquan10a11
27-04-09, 12:42 PM
Nói chung đợi người khác config sẵn thì khó lắm.Chơi cái này zui lúc mình mò mẫm cài chứ vào chơi được vài ngày là chán

lamchi_khanh10
27-04-09, 08:04 PM
bạn mới làm 10 lần ah tui là fan hâm mộ cua TGHM tui thức không biết bao đêm để làm mà không chạy được nè( ngày tui phải đi làm tu 6h sang tới 6h tối ) cũng muốn ai đó giúp nếu bạn làm thành công cho tui chép với nha : tui học trường DH công nghiệp tp HCM vào buổi tối .hôm nào mà chả phải chạy từ Đầm Sen lên Gò Vấp
tôi quá nhỉ. nếu bạn ở Nha trang thì cầm DVD trắng tới nhà tui để tui chép + hướng dẫn cho$-)

nhockeke3
01-05-09, 05:01 PM

tội bác thật , nhưng ko đến nỗi thức ngày đêm để làm mà vẫn ko chơi đc như vậy chứ.
làm từ từ thật chính xác theo HD + thiếu đoạn nào thì nhờ mọi người giúp chứ làm kiểu mò mẫm thế khổ lắm

boy9000
01-05-09, 05:19 PM
từ cái ngày vào viện h chắc it người nhớ lắm thôi thi tui cũng có server config rồi chạy ổn định
pass sql 123456
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0594ec3c
pass để down : boy9000
ai thay thieu gi thi bao tui gui cho (chan thuong nao h hong chac nho gi nua)
tui hay online ben vnsharing.net gui tin nhan cho tui