PDA

View Full Version : [JX] [Share JxWin China Full Tính Năng] Hàng Chuẩn Như Linux

tagtag15
28-04-21, 02:35 PM
LINK GG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Anh Em Nào Chạy Được Hướng Dẫn Anh Em Khác Nhá :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn Coppy

vuduymanh
28-04-21, 09:27 PM
bản này phải inbox QQ bên trung quốc xin Key theo máy

LINK GG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn Coppy

◆◆◆炸了!2018剑侠情缘1超强64位服� ��器新鲜出炉◆◆◆ - Welcome to XiongTianQi.CN (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hướng dẫn trong link nhé hihi
Dịch từ google

tả phiên bản: Sử dụng back-end: máy chủ 64-bit front-end: khung khách hàng 32-bit!

Nhìn vào các máy chủ trò chơi siêu lớn ...

Lưu ý thiết lập: Máy tính phải được kết nối mạng, mất mạng không thể bật máy chủ (yêu cầu môi trường mạng hỗ trợ mạng cục bộ, nếu không

có khả năng không đăng nhập vào trò chơi) IP chỉ có thể là 192.168.100.8, tài khoản đăng ký trong trình khởi chạy phía máy chủ.

Yêu cầu hệ thống: Hệ thống 64 bit (tốt

nhất là hệ thống máy chủ 08 R2) cài đặt 08SQL (tốt nhất là 32 bit), hoặc sử dụng các công cụ SQL khác, chẳng hạn như SQL màu xanh lá cây, v.v., sau đó đính kèm cơ sở dữ liệu, về cách cài đặt, baidu !!!!!

Các tính năng phiên bản LỖI khác nhau của việc sửa chữa hoàn hảo mã nguồn cũ chủ yếu được phản ánh trong: A. Hệ thống thiết bị (hỗ trợ màu xanh, tăng cường trang phục màu vàng, nâng cấp, thay đổi ngoại hình, rửa, thép, tùy chỉnh, màu tím để duy trì chức năng cơ bản ban đầu, thiết bị vàng hỗ trợ nâng cấp kích hoạt các thuộc tính ẩn, hỗ trợ các thuộc tính ngẫu nhiên nổ và cố định hai chế độ, điều chỉnh linh hoạt hơn, tất cả các thiết bị tăng cường hệ thống khóa hồn, khóa

BladeKnight109
29-04-21, 12:19 AM
Phiên bản đã crack 100%: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YoungT
29-04-21, 09:35 AM
Bạn nào rảnh thì test thử GS Crack này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_zpLD2ACDvtla9n1PUdYIqbQeeF fE
Mật khẩu giải nén: BladeKnight109

Crack bỏ qua bước check license, giới hạn ip

Thanks bác… bác có thể hướng dẫn cụ thể em cái này ko ạ??

tagtag15
29-04-21, 09:56 AM

ý anh BladeKnight109 kêu bạn tải gameserver bỏ vào thư mục sever china rồi chạy thôi bỏ giới hạn IP và license

pgaming
29-04-21, 10:02 AM
Bạn nào rảnh thì test thử GS Crack này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_zpLD2ACDvtla9n1PUdYIqbQeeF fE

Crack bỏ qua bước check license, giới hạn ip

chạy ổn rùi, thanks bác

tungbach1990
29-04-21, 10:32 AM
Mấy bác có ai có cái patch của nó ko ạ up lên ggdriver dùm em với.
Thanks

tagtag15
29-04-21, 10:34 AM
Mấy bác có ai có cái patch của nó ko ạ up lên ggdriver dùm em với.
Thanks

patch nó nằm trong sever luôn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

chạy ổn rùi, thanks bác

bạn cho mình hỏi, chép settings vào thư mục client chạy file game.exe xóa file ServerList luôn sau mình đổi IP được nhỉ

vuduymanh
29-04-21, 10:51 AM
bác nào có thể chỉ em việt hóa full client với ạ :)

vietprivate01
29-04-21, 02:50 PM

Unpak ra file .ini rồi việt hoá thôi còn mấy cái file ở core client
Vd Như chữ công bố thì chịu pải có suorce mới làm đc ...

thanhkent
29-04-21, 04:38 PM

Không có source không thể việt hóa hết được đâu và việt hóa cực như trâu cày =)) mà hình như sv này cũng không đem onl được hihi server này hình như tụi tàu nó build lại từ source Tình Vân phát triển lên thì phải :D

thanhkent
29-04-21, 06:18 PM
patch nó nằm trong sever luôn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn cho mình hỏi, chép settings vào thư mục client chạy file game.exe xóa file ServerList luôn sau mình đổi IP được nhỉ

Cái này hình như nó giới hạn ở Client luôn rồi , bác chỉnh IP bên máy ảo chạy sever về IP 192.168.100.8 rồi chạy lại xem thử vào được không bác.

BladeKnight109
29-04-21, 06:34 PM

mình chỉ crack, mình ko test thử hay nghiên cứu nó vì mình ko hứng thú với võ lâm, bỏ võ lâm 5 6 năm rồi bạn. Thấy share mà bị giới hạn nên mình crack cho mọi người nghịch.

@All: CLient có 2 file game. game.exe và gamefree.exe, vậy rút cuộc và file đúng của nó là nó dùng file nào nhỉ, để mình xem coi có giới hạn gì dưới client ko

thanhkent
29-04-21, 06:40 PM
mình chỉ crack, mình ko test thử hay nghiên cứu nó vì mình ko hứng thú với võ lâm, bỏ võ lâm 5 6 năm rồi bạn. Thấy share mà bị giới hạn nên mình crack cho mọi người nghịch.

@All: CLient có 2 file game. game.exe và gamefree.exe, vậy rút cuộc và file đúng của nó là nó dùng file nào nhỉ, để mình xem coi có giới hạn gì dưới client ko

Hình như là cái game.exe đó bác , thấy bác kia bảo vào game nó tự xóa file thư mục settings luôn thì khả năng cao nó giới hạn ở Client luôn rồi :D

tagtag15
29-04-21, 06:54 PM

File game đó anh . mỡ lên nó xóa file setings . động bộ client xóa hết ạ anh

BladeKnight109
29-04-21, 09:46 PM
Phiên bản đã crack 100%: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemcpr
30-04-21, 12:53 AM
Cập nhật:
File nofont cho bạn nào cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_gJIsa-WHJwMp96DHU
Game.exe Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_-eVk4uA37sGSUiHVRRysNAoSTjxoY0
Tool Encrypt IP ở Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pA
Tình trạng: Chưa test
Hướng dẫn:
Trong file rar có đính kèm Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini nằm ở Settings\Ver
Dùng tool trên để mã hóa ip rồi thay chuỗi mã hóa được vào mấy chỗ _Address= ở file FsjxClient.ini trên

Cú pháp Tool: IP_ENCRYPT.exe <Địa chỉ IP hoặc domain>

port bishop là 56722 được cố định trong client

bên client vẫn ko nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini
hay ko biết do mình làm sai chỗ nào nữa=))

thanhkent
30-04-21, 02:02 AM
bên client vẫn ko nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini
hay ko biết do mình làm sai chỗ nào nữa=))

Ừ đúng rồi mình vừa test cũng ko thấy nhận bác ạ :v

tagtag15
30-04-21, 08:10 AM
Cập nhật:
File nofont cho bạn nào cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_gJIsa-WHJwMp96DHU
Game.exe Crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>_-eVk4uA37sGSUiHVRRysNAoSTjxoY0
Tool Encrypt IP ở Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pA
Tình trạng: Chưa test
Hướng dẫn:
Trong file rar có đính kèm Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini nằm ở Settings\Ver
Dùng tool trên để mã hóa ip rồi thay chuỗi mã hóa được vào mấy chỗ _Address= ở file FsjxClient.ini trên

Cú pháp Tool: IP_ENCRYPT.exe <Địa chỉ IP hoặc domain>

port bishop là 56722 được cố định trong client

nó vẫn không nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini anh ạ, anh có thể crack nó khi mỡ game không xóa mấy file ini và txt anh =((

hoangcungclub
30-04-21, 08:52 AM
nó vẫn không nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini anh ạ, anh có thể crack nó khi mỡ game không xóa mấy file ini và txt anh =((

chép vào settings đổi ip tùy thích chạy game.exe còn game_free_y chỉ là dat. ko cần chạy nó.

Lưu ý: server này ko online được đừng tốn công sức vô ích, Soucre này chính góc là của CLB mình tụi nó lấy về hầm bà lằng thôi.
nhớ không nhầm cũng đã có người share server này rồi.

Full Client + Server
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码:de1f

bài viết: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây còn 1 bản của nó nữa này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BladeKnight109
30-04-21, 11:43 AM

Pack 2 file đó thành file pak rồi khai báo vào config.ini và package.ini ở 0=
như vậy là nó sẽ load dc, vì nó ưu tiên load trong pak trước

tagtag15
30-04-21, 01:42 PM
Pack 2 file đó thành file pak rồi khai báo vào config.ini và package.ini ở 0=
như vậy là nó sẽ load dc, vì nó ưu tiên load trong pak trước

ah thì ra vậy e cứ bỏ vào settings không nhận cảm ơn anh

tagtag15
30-04-21, 02:29 PM
mấy bạn cho mình hỏi lỗi này với ạ
Đã chạy sever thành công
nhứng tới khi tạo nhân vật vào game thì bị treo luôn...

kemcpr
30-04-21, 02:55 PM
mấy bạn cho mình hỏi lỗi này với ạ
Đã chạy sever thành công
nhứng tới khi tạo nhân vật vào game thì bị treo luôn...

tui thì bị chỗ đánh mật khẩu xong nó treo đó luôn chứ ko vào dc chỗ tạo nhân vật , cứ chạy dòng thông báo hoài =))

BladeKnight109
30-04-21, 05:51 PM
Phiên bản Crack 100%: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OldGamer
19-08-21, 06:37 PM
Serveer này không thấy các file này moi người có share mình với

605_name=Võ Lâm Đệ Nhất Bang
605_MapInfo=\\settings\\maps\\tongwar\\mapinfo.txt
605_MapPos=452,314
605_MapType=Battlefield
605_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
605_NewWorldParam=PARTNER_OFF|LOGINREVOUT_OFF|TISH ENZHIREN|NOTONGCLAIMWAR
606=特殊用地\武林第一帮
606_name=Võ Lâm Đệ Nhất Bang
606_MapInfo=\\settings\\maps\\tongwar\\mapinfo.txt
606_MapPos=452,314
606_MapType=Battlefield
606_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
606_NewWorldParam=PARTNER_OFF|LOGINREVOUT_OFF|TISH ENZHIREN|NOTONGCLAIMWAR
607=特殊用地\武林第一帮
607_name=Võ Lâm Đệ Nhất Bang
607_MapInfo=\\settings\\maps\\tongwar\\mapinfo.txt
607_MapPos=452,314
607_MapType=Battlefield
607_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
607_NewWorldParam=PARTNER_OFF|LOGINREVOUT_OFF|TISH ENZHIREN|NOTONGCLAIMWAR

skyderland
27-12-21, 12:51 PM
a e nào còn server này update link mới giúp mình với

kesfaw
15-03-22, 05:44 PM
Bản này vẫn chưa có Kinh Mạch, việt hoá thì khối lượng công việc không nhỏ, chưa kể chưa hỗ trợ sẵn Font tiếng Việt. Vẫn còn khoảng cách khá xa với Linux.