PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi về file CommonItem

anhhungkiemthe
27-02-21, 09:30 PM
mọi người cho mình hỏi làm sao chuyển sang font tiếng việt cho dể tìm kiếm vậy ạ
với cho mình xin file chứa id bảo thạch với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

forgetpain
28-02-21, 12:00 PM
mọi người cho mình hỏi làm sao chuyển sang font tiếng việt cho dể tìm kiếm vậy ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bảo thạch ở file geminfo Public/Config

javias
01-03-21, 01:06 AM

dùng công cụ của Unikey để chuyển đổi :
-Nguồn : VÍCII
-Đích : Unicode
Chọn File Nguồn, rồi sau đó chọn file đích , có thể chép đè lên file nguồn
Sau đó nhấn Chuyển mã .
Xong