PDA

View Full Version : Server Zero Vũ Khí 190 Mới 1 Click

qweasdcz
12-01-21, 08:43 PM
Chào các bạn, mình có dạo mấy trang bên trung có share server Zero mới nên tải về cài đặt sẵn vô máy ảo cho mọi người

Ảnh demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải về :

Client : GoogleDrive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Server :GoogleDrive (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông tin máy chủ vmware :

Chạy game theo thứ tự : ACCServer -> MSGServer -> NPCServer
Đăng ký tài khoản truy cập thẳng địa chỉ 192.168.10.55 để đăng ký
Mình dùng bản máy chủ của Fancy90 convert sang vmware để tiện dùng.
Tài khoản có sẵn vũ khí mới : minh - 123456
Mình mò mấy hôm phát hiện bản này họ giấu file itemtype.dat và shop.dat vào ZeroOnline.exe rồi nên chỉ để chơi offline hoặc dựa theo mà dev lên.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ !

Hướng dẫn sữa lỗi end of flash.
Các bạn tải phần mềm Run as date về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn chạy với cấu hình như sau :

Datetime các bạn chú ý để trong năm 2020 là được.
Parameters bắt buộc để blacknull nha.

danhducdcnag
12-01-21, 09:29 PM
Chào các bạn, mình có dạo mấy trang bên trung có share server Zero mới nên tải về cài đặt sẵn vô máy ảo cho mọi người

Ảnh demo :

Tải về :

Vmwere bản mấy thớt! Thank chia sẽ.........

qweasdcz
12-01-21, 09:36 PM
Vmwere bản mấy thớt! Thank chia sẽ.........

Mình dùng bản vm 12 đó bạn. 30 ký tự cho đủ nè :D

sanelsad
13-01-21, 08:44 AM
Mình dùng bản vm 12 đó bạn. 30 ký tự cho đủ nè :D
Dùng bản 15 được không chủ topic ơi

thangnd10
13-01-21, 08:58 AM
Dùng bản 15 được không chủ topic ơi

tất nhiên là được rồi bản mới nhất có thể chạy bản cũ hơn :v

nhoccon1011
13-01-21, 10:14 AM
Window 10 chạy được client không chủ topic ơi

sanelsad
13-01-21, 10:28 AM
Window 10 chạy được client không chủ topic ơi

=)) game zero giờ khổ vc, đã kiểu win10 rồi giờ còn cái flash player, máy nào mà update win bị end cái flash giờ cài lại cũng méo chơi đc, không biết phải làm sao

qweasdcz
13-01-21, 10:45 AM
Mình đang dùng windows 10 chạy game bình thường nhé.

nhoccon1011
13-01-21, 12:16 PM
Mình đang dùng windows 10 chạy game bình thường nhé.
Flash của ông version thế nào vậy. Chứ máy của tôi run game báo thiếu flash.

tului
13-01-21, 03:59 PM
Flash của ông version thế nào vậy. Chứ máy của tôi run game báo thiếu flash.

Cách giải quyết tạm thời là bạn chỉnh về năm 2020 (ngày tháng bao nhiêu cũng đc) rồi chạy game nhé :D

quangdong92
13-01-21, 05:34 PM
Xin hỏi game có auto pk không ạ? Chơi off thì cho hai acc đánh nhau chứ không thì sẽ cày cái gì ạ?

qweasdcz
13-01-21, 05:36 PM
Link vào group discord cho mọi người tiện thảo thuận trao đổi fix lỗi nhé.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác sanelsad có tài trợ 1 con vps mình đã cài lên online mọi người muốn vào chơi cùng dev thì join discord nha.

hitoko
14-01-21, 01:33 AM

qweasdcz
14-01-21, 09:24 AM
Hướng dẫn sữa lỗi end of flash.
Các bạn tải phần mềm Run as date về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn chạy với cấu hình như sau :

Datetime các bạn chú ý để trong năm 2020 là được.
Parameters bắt buộc để blacknull nha.

tului
14-01-21, 09:55 PM
Chuyển dãi IP về 192.168.1.xxx đc ko các bạn. :D

qweasdcz
17-01-21, 01:33 PM
Được nhé tuilui. Đổi ip lại thôi.
Sửa lỗi flash không cần change datetime do 1 bạn trong group discord chia sẽ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mọi người lên đây tải bản flash này nhé.
Mình tạo cái link tham gia discord ngáo nó tự kích member 8-}
Link tham gia discord không bị lỗi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meomun12
29-01-21, 08:01 AM
=)) chấm cài sau

Server Zero Vũ Khí 190 Mới 1 Click

newbee
08-04-21, 07:24 PM
Nhờ ko lầm thì phiên bản này tụi nó hồi trước rao bán cả trăm tệ thì phải, nhìn vũ khí, robot các thứ y chang. Lúc đó định mua mà k có cmnd trung quốc ko mua đc

qweasdcz
26-06-21, 06:23 PM
Nhờ ko lầm thì phiên bản này tụi nó hồi trước rao bán cả trăm tệ thì phải, nhìn vũ khí, robot các thứ y chang. Lúc đó định mua mà k có cmnd trung quốc ko mua đc

Có từ năm 2019 mà nó bán 500 tệ :v .
Việt hóa full tiếng việt có dấu dù hơi bị lỗi font nhẹ. Anh em nào biết hook hiển thị không nhỉ ?
Một số mẫu robot mới lụm của trung quốc mới ra :D

huyacb
16-08-21, 07:30 PM

Ảnh demo :

Tải về :

Lâu rồi mới thấy có cái server đồ 190 mà ko tải được, GG yêu cầu quyền truy cập, bạn chấp nhận cho mình tải với nhé. Cảm ơn bạn

qweasdcz
17-08-21, 12:12 AM
Lâu rồi mới thấy có cái server đồ 190 mà ko tải được, GG yêu cầu quyền truy cập, bạn chấp nhận cho mình tải với nhé. Cảm ơn bạn

Bạn inbox mình gửi cho sv việt hóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tqb1604
18-08-21, 10:50 PM
Hello mọi người. Mọi người chi em cách chơi sv item 210 trên máy ảo với. E cám ơn mọi người

newbee
29-08-21, 03:11 PM
Mình xin server file ko nằm trong máy ảo đi, mình chạy máy ảo ko vào game đc.