PDA

View Full Version : [Leech] 1Click Đại Thiên Sứ H5

ZhouJieLun
28-12-20, 11:51 AM
Leech bên tàu về, chạy ok
Hướng dẫn chạy:
Tải về giải nén chạy máy ảo ip 192.168.1.100
SecureCRT chạy nút đầu để chạy sv, nút thứ 2 để tắt, 3 để rs, 4 để tắt máy ảo
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: ymz.vp3s.cn

danvjpdt
28-12-20, 02:11 PM
đa tạ bác chủ thớt
30charrrrrrrrrrrr

meotihon
28-12-20, 04:38 PM
up dùm lên gg với bác tks .................

ZhouJieLun
28-12-20, 06:23 PM
up dùm lên gg với bác tks .................

Lúc đầu cũng định up gg nhưng full drive rồi nên bye =))

leonhang
29-12-20, 06:16 PM
Hướng dẫn chạy:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danvjpdt
29-12-20, 06:47 PM

mở secure shell lên là có đó bạn

daiuycong
04-01-21, 08:25 AM
ae cho mình xin pass root với. chạy máy ảo xong rồi mà không login root dc. Còn chạy SecureCRT cũng lỗi không kết nối dc. thanks

KemIcy
04-01-21, 12:41 PM
Bác nào có lòng tốt up link GG với ạ :D

cuongpzo
17-01-21, 09:31 PM
Hướng dẫn chạy:

Bác leech về GoogleDrive đc ko bác... con này đang bí tiền nên chưa dám reg 1 acc để tải... :)

ZhouJieLun
17-01-21, 10:07 PM
Bác leech về GoogleDrive đc ko bác... con này đang bí tiền nên chưa dám reg 1 acc để tải... :)

có ông nào đấy share cả bản vh rồi, ông lên google search xem :))

cuongpzo
17-01-21, 10:30 PM

Toàn là bản Private ko, hình như chưa thấy bản Offline thì phải... Bản của bác là chơi Offline??

KemIcy
18-01-21, 02:08 PM

Bác cho e xin link dc ko ạ chứ e có thấy ai share ngoài bác đâu :D

ZhouJieLun
18-01-21, 02:30 PM
bên loukoala nhé 8-}

KemIcy
18-01-21, 08:13 PM
bên loukoala nhé 8-}

bác cho e hỏi game này muốn việt hóa thì vào file nào vậy ạ. Thank bác

cuongpzo
18-01-21, 11:30 PM
bác cho e hỏi game này muốn việt hóa thì vào file nào vậy ạ. Thank bác

Muốn Việt Hóa Game Unity thì cần dùng tools và phải kiên nhẫn, chứ cũng ko phải làm là có tôls sẵn rồi để dùng đâu pác.

Trên mạng có nhiều cách đó, bác thử là có.

Phần link leech cho anh em tìm nhanh Để up lại lên GG Drive cho ae sau nếu cần.
Link leech (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

daiuycong
22-01-21, 10:12 AM
mình chơi được rồi và đang bị lỗi không vào dc đấu trường PVP và lỗi mua mấy viên ngọc học skill trong shop cũng kg dc. Ai chỉ dùm mình chỉnh sửa ở đâu vậy. cảm ơn

DollyViolet
12-02-21, 07:28 PM
Edit ip ở những chỗ nào thế các bác, muốn đưa lên lan chơi bằng đt mà edit xong nó đứng im chứng tỏ edit thiếu :(