PDA

View Full Version : share game mobile Thiên Sứ

phamvuong
30-11-20, 09:04 PM
mọi thứ đều có trong thư mục
gm việt hóa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass GM là 1 nhé

Akatsuki1412
01-12-20, 01:00 PM
Cho xin ít hình ảnh game đi bạn :D đưa link thế biết gì đâu mà tải

nghikoraten
01-12-20, 02:29 PM
xin mã GM để add kim cương ạ .................................................. ...........

tulove390ct
01-12-20, 04:50 PM
xin mã GM để add kim cương ạ .................................................. ...........

pass gm là 1 nhé

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

quangdong92
01-12-20, 09:20 PM
gm việt hóa
hoặc

Anh cho em xin facebook em hỏi với ạ. Em mở sv dc rồi nhưng client nó không kết nối vào game dc/

phamvuong
01-12-20, 09:21 PM
Anh cho em xin facebook em hỏi với ạ. Em mở sv dc rồi nhưng client nó không kết nối vào game dc/

check ib nhé xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

quangdong92
01-12-20, 09:47 PM
check ib nhé xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Đã inbox anh rồi ạ.xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx xx

thanlongvochu
06-12-20, 09:39 AM
bạn làm hướng dẫn cài đặt đị.
ko ket nối được

phamvuong
06-12-20, 10:48 AM
bạn làm hướng dẫn cài đặt đị.
ko ket nối được

set ip moderm theo dải 192.268.1.x
để vmnet là brige
xong

vanduc97
11-03-21, 09:07 PM
gm việt hóa
hoặc

pass GM là 1 nhé

con này làm sao để mở đc mấy file .beam trên server nhỉ.