PDA

View Full Version : VMware MU Legend Webzen

Hearts
08-11-20, 01:45 AM
Chi tiết google cái tên trên là ra không cần giới thiệu

Lưu ý :
Yêu Cầu còn trống 100GB trở lên
Bản máy ảo sau khi xả ~55GB Client ~22GB

Download Vmware 1 Click :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: l6hv
Download Client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:s58p
Server only ( dành cho ai muốn tự cài ) :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch Client :

Đã test và là hàng thật nhé .
Ngôn ngữ tiếng khựa , tiếng anh thì đợi ragezone "có thể" sẽ có hên xui :))
Do nặng vcl nên mình không re-up lên host khác anh em tự xử ( ggdrive của mình cũng có mỗi 15GB nên cũng méo up nổi =)) )
Link client thì theo bên ragezone ngày mai sẽ có người up lên mediafire

Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

ProKenDy
08-11-20, 07:00 AM
Hóng ai đó up lên link khác chứ link này là bó tay rồi :(((((((((

CLIENT Đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shouljin00
08-11-20, 09:31 AM
Nhìn cái dung lượng là kéo về thấy ớn rồi :))

hitoko
08-11-20, 09:39 AM
nhin ham wa ma tieng trung thi chan chet

wermanhme1990
08-11-20, 12:41 PM
đây là server xịn hay emulator nhỉ, thấy file server dung lượng cũng lớn.

ZhouJieLun
08-11-20, 02:05 PM
đây là server xịn hay emulator nhỉ, thấy file server dung lượng cũng lớn.

Megamax bên ragezone confirm là official JP

wermanhme1990
08-11-20, 02:50 PM
Megamax bên ragezone confirm là official JP
vậy là ngon đó, mà client nặng nhỉ, server thì có thể cài luôn trên máy cho nhẹ.

ZhouJieLun
08-11-20, 02:56 PM
vậy là ngon đó, mà client nặng nhỉ, server thì có thể cài luôn trên máy cho nhẹ.

mà run chạy lên thấy emu vl =))

wermanhme1990
08-11-20, 03:27 PM
mà run chạy lên thấy emu vl =))
vào chơi 2, 3 hôm mới biết, hàng emu dễ biết lắm, lỗi quái, lỗi skill, lỗi dame, lỗi đồ, v.v..
thấy file server nặng, chắc là hàng chuẩn, chứ emu mà nặng vậy thì chỉ có hàng được làm mấy năm mới có size như vậy.

tomatoes
08-11-20, 08:42 PM
MU2 này có full src rồi,tại bọn nó chưa thích share thôi :)

Hearts
09-11-20, 12:38 PM
Update link full ( sever máy ảo , client , patch english )
Bản máy ảo đã nhẹ hơn
Update full English

Cre : ashlay-ragezone

Demo
Cre : zhou

wermanhme1990
09-11-20, 03:20 PM
Bản máy ảo đã nhẹ hơn
Update full English

Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)
đẹp vãi, ông scan file .exe của client xem có virus không:

Porcupine
09-11-20, 05:01 PM
đẹp vãi, ông scan file .exe của client xem có virus không:

Tải Patch Client nó báo có virus :v

ZhouJieLun
10-11-20, 12:24 AM
Cả đám ngồi mò mù cả mắt cũng setup lên vps được, mệt thật sự, lừa vl là lừa

doublevy123
10-11-20, 11:22 AM

ZhouJieLun
10-11-20, 11:44 AM

bắt buộc phải xài patch client

doublevy123
10-11-20, 12:18 PM
bắt buộc phải xài patch client
e mò mẫn cài trên máy thật , chạy xong vô web đăng ký đc r mà patch client ko vô đc :D

ProKenDy
10-11-20, 12:53 PM
e mò mẫn cài trên máy thật , chạy xong vô web đăng ký đc r mà patch client ko vô đc :D

mình dùng tk mặc định thì đc nhưng đăng ký tk mới cũng ko đc kb tại sao

doublevy123
10-11-20, 01:09 PM
mình dùng tk mặc định thì đc nhưng đăng ký tk mới cũng ko đc kb tại sao

vào navicat -> mu2auth -> tblaccount . Sửa dòng cstatus 0 -> 1 là đc .
hóng cao nhân bày cài trên máy thật....

ProKenDy
10-11-20, 02:09 PM
vào navicat -> mu2auth -> tblaccount . Sửa dòng cstatus 0 -> 1 là đc .
hóng cao nhân bày cài trên máy thật....

thanks bác, à bác biết cách add tiền hay có lệnh cho GM ko bác

Bản này là emu hay sao ấy, shop lỗi ko nhận redzen vs báo failed to load

Hearts
10-11-20, 04:46 PM
thanks bác, à bác biết cách add tiền hay có lệnh cho GM ko bác

Bản này là emu hay sao ấy, shop lỗi ko nhận redzen vs báo failed to load

cashshop api seems to be incomplete

hitoko
11-11-20, 01:25 PM
Bản máy ảo đã nhẹ hơn
Update full English

Demo

bac lam cai video huong dan dc ko bac ... em vao mai ko dc

quangphong0904
11-11-20, 06:32 PM
Help!!
Mình dùng win10, 1 máy cùi thì cài chơi được nhưng lắc quá nên đổi qua máy làm việc để cài|
Ở client file MULegend.exe khi giải nén ra cứ bị dạng như khóa, nên chạy laucher báo lổi k vào đc. Ai biết fix chỉ với, 2 máy win 10 như nhau mà máy đc máy k mò k ra

Hearts
14-11-20, 08:25 PM
Help!!
Mình dùng win10, 1 máy cùi thì cài chơi được nhưng lắc quá nên đổi qua máy làm việc để cài|
Ở client file MULegend.exe khi giải nén ra cứ bị dạng như khóa, nên chạy laucher báo lổi k vào đc. Ai biết fix chỉ với, 2 máy win 10 như nhau mà máy đc máy k mò k ra

Chưa bị bao giờ nên không biết :))

CenterServer:
Listen: 127.0.0.1:6666
UseWorldList: false
LiveServer: false
BlockDevOnly: false
UseFcsAdapter: false
UseSSCode: false => true
PreCreateEvent : false
MaxConnect : 1000

Add tiền
open mysql database
mu_legend_jp table user_coin_info

Cre : Ragezone

Cái này là fix của ragezone mình không xài cách này nên không chứng thực dc , mà bên kia thấy bảo ok

Sau post này mình không update nữa nhé , anh em tự qua ragezone cập nhật hoặc các forum tàu :Laluot_166:

quangphong0904
16-11-20, 04:30 PM
Mua vật phẩm trong Legend Shop mà nó cais Storage cứ Failed thì fix thế nào các bác ơi

thaihoang_html
16-11-20, 06:01 PM
Mua vật phẩm trong Legend Shop mà nó cais Storage cứFailed thì fix thế nào các bác ơi
Có hướng dẫn trong này bác thử xem, em mò mà mãi chưa biết cách fix như nào

Hearts
16-11-20, 07:37 PM
Mua vật phẩm trong Legend Shop mà nó cais Storage cứ Failed thì fix thế nào các bác ơi

Down cái trên mà bác kia up về .
Chép api vào mục api bên server .
Trong thư mục api edit lại IP file login.php . Edit lại file config.php trong thư mục config cho đúng pass msql

Chép tiếp data vào phpstudy_pro\Extensions\MySQL8.0.12

Login vào msql . format table user_coin_info trong mulegend_jp
Login vào mssql . format Tblcharacrter và Tbldungeon ( xem trong video )

Lấy file \api\MU2\patch\Binaries\Win64\vanillamint Chép vào trên client \MU2\Binaries\Win64\vanillamint

Ok vào game . add coints và mua được bình thường

quangphong0904
25-11-20, 08:28 PM
đang chơi bình thường, hôm nay mở lên cứ load GameGoad xong báo " failed to update GameGuard. Try again after pausing your virus vaccine, orr adjust PC management program settings "|
không vào đc game :(
bị gì vậy ta

ZhouJieLun
25-11-20, 09:35 PM
đang chơi bình thường, hôm nay mở lên cứ load GameGoad xong báo " failed to update GameGuard. Try again after pausing your virus vaccine, orr adjust PC management program settings "|
không vào đc game :(
bị gì vậy ta

gameguard update nên lỗi rồi, đang chờ bypass =))

quangphong0904
26-11-20, 06:13 AM
=)) gãy quá, dang vọc vui mà đứt ngang haha

doublevy123
28-11-20, 07:02 PM

MULegend.exe -StudioTest ForceConnectIp=25.22.41.63 chơi bt
hoặc dẫn mulegend-cdn.valofe.com về localhost

ZhouJieLun
28-11-20, 07:29 PM

Làm theo bên rz chơi mấy hôm cmnr =))

royce2k2
28-11-20, 09:02 PM

Làm như này thì chơi ok rồi bác nhưng mở webshop lên trống trơn, mặc dù mình đã thêm vào host

127.0.0.1 api.leegm.dev.valofe.com
nhưng vẫn bị, làm sao fix lỗi webshop trống trơn nhỉ :-<

Hearts
28-11-20, 10:59 PM
Làm như này thì chơi ok rồi bác nhưng mở webshop lên trống trơn, mặc dù mình đã thêm vào host

Vẫn không thấy shop là do sai IP

Hearts
29-11-20, 02:29 AM
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về chép hết vào folder Binaries .
Rồi vào game như bình thường như hồi trước , không cần xài mấy cách edit kia nữa nhé .

p3g3123
30-11-20, 01:56 AM
Bác nào chỉ em rõ hơn xíu với, em vẫn chưa mò được mua đồ trong shop sao. Vào thì hiện shop nhưng mà vẫn không mua được. :/

Hearts
30-11-20, 02:24 AM
Lật lại mấy trang trước mà đọc , chỉ dẫn hết rồi .

p3g3123
30-11-20, 02:56 PM
Lật lại mấy trang trước mà đọc , chỉ dẫn hết rồi .

Thiệt tôi gà mờ lắm, có xem cái bài bác chỉ mà vẫn không biết làm. Cái clip thằng Tàu nó chỉ cũng chẳng hiểu.

p3g3123
30-11-20, 05:48 PM
cái chỉnh ip của file login.php với pass của file config.php chỉnh sao vậy mấy bác, tôi làm theo rồi mà tới chỗ user_coin_info lại bị lỗi 1812 tablespace is missing for table 'mulegend_jp'.'user_coin_info'. Bác nào biết chỉ với :((

quangphong0904
30-11-20, 08:12 PM
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về chép hết vào folder Binaries .
Rồi vào game như bình thường như hồi trước , không cần xài mấy cách edit kia nữa nhé .

p3g3123
01-12-20, 12:53 AM
Cái sửa ip của file login.php là sửa ở đâu và sửa thành gì?
Sửa pass của file config.php là sửa thành gì vậy?
Bác nào trả lời giúp với không biết làm 2 cái đó.

Hearts
01-12-20, 07:45 AM

Edit lại host
Bên này vẫn bình thường không có gì lỗi gì cả:Laluot_130:

hitoko
01-12-20, 08:48 AM
Edit lại host
bac co item id tieng anh cua Mu nay ko ....vao nhin tieng trung bo tay luon

quangphong0904
02-12-20, 01:52 PM
Edit lại host
edit lại host ở chổ nào bác ơi =)) chỉ giỏi ăn chứ k giỏi nấu bác ạ

kemcpr
03-12-20, 11:14 AM
sao mình vào mysql thì báo lỗi này nhỉ ? ai biết fix chỉ mình với :(
còn vào mssql thì bình thường :(

quangphong0904
03-12-20, 12:10 PM
sao mình vào mysql thì báo lỗi này nhỉ ? ai biết fix chỉ mình với :(
còn vào mssql thì bình thường :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sai pass bạn ơi, copy cái bên kia vào nó dùng pass khác, pass năm trong file login.php hay config.php gì đó k nhớ, kí tự ngẩu nhiên

kemcpr
03-12-20, 04:10 PM
sai pass bạn ơi, copy cái bên kia vào nó dùng pass khác, pass năm trong file login.php hay config.php gì đó k nhớ, kí tự ngẩu nhiên

cài lại win rồi, giờ chơi bt :V. mà bác có biết chỉnh exp và drop cho server ở đâu ko bác :)

doublevy123
03-12-20, 06:53 PM
cài lại win rồi, giờ chơi bt :V. mà bác có biết chỉnh exp và drop cho server ở đâu ko bác :)

resource\data . chỉnh từng file riêng biệt nhé . ví dụ AirShipDefence_xxxx là của map air ship

99sac99
04-12-20, 10:31 AM
Mua đồ trong shop bt luôn rồi hả bạn?

kemcpr
04-12-20, 12:42 PM
Mua đồ trong shop bt luôn rồi hả bạn?
uhm, mua đồ bình thường rồi, mà sài pacth ông kia shop tiếng anh nhưng ko mua được chưa biết sửa chỗ nào :v. còn shop tiếng trung thì mua bình thường =))

Hearts
04-12-20, 01:10 PM
Patch mình các bạn xài ,không mua đồ trong shop được là đúng rồi , vì shop mình tự edit thêm bớt cả đống thứ , nó làm gì có trong DB của mấy bạn mà đòi mua được 8-}
Xài Patch của mình để bypass GG thôi còn cái shop thì backup lại shop cũ nhé :Laluot_119:

Đang chơi seven knight II nên chưa rảnh , để vài hôm nữa up cho cái DB của cái Shop là mua được thôi , :Laluot_119:

quangphong0904
05-12-20, 10:15 AM
Patch mình các bạn xài ,không mua đồ trong shop được là đúng rồi , vì shop mình tự edit thêm bớt cả đống thứ , nó làm gì có trong DB của mấy bạn mà đòi mua được 8-}
Xài Patch của mình để bypass GG thôi còn cái shop thì backup lại shop cũ nhé :Laluot_119:

Đang chơi seven knight II nên chưa rảnh , để vài hôm nữa up cho cái DB của cái Shop là mua được thôi , :Laluot_119:
lẹ lẹ đi bác ơi =))
đặt gạch hóng tiếp

kemcpr
05-12-20, 12:35 PM
hóng bác nào hướng dẫn config IP về dạng 192.168.1.1 để chơi mạng lan chứ vừa chạy sv vừa chơi nặng quá :(

phamngochai2
05-12-20, 12:51 PM
mình dùng bản vmware, sau khi đã sửa IP lớp mạng NAT thành: 192.168.200.0 , chạy sever lên thì đăng nhập báo lỗi (hình 1). vào web: 192.168.200.170:8080 đăng kí thì ok, mà qa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đăng nhập thì báo lỗi 404 (hình 2) (mình dùng tài khoản mặc định 1 1 cũng báo lỗi). Lỗi hình 1 thì fix kiểu gì các bác ?

Hình 1 lỗi ko đăng nhập dc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình 2 lỗi ko login đc trên website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/IMG]

gamezoner
05-12-20, 12:52 PM
hóng bác nào hướng dẫn config IP về dạng 192.168.1.1 để chơi mạng lan chứ vừa chạy sv vừa chơi nặng quá :(

có cái video hướng dẫn cũng chi tiết nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
05-12-20, 12:54 PM
Có cái sv 1 click ko cần máy ảo chạy lớp 192.168.1.x ông nào cần ko để tôi up

phamngochai2
05-12-20, 01:05 PM

up đi bác
30 character..........................

dongthuc
05-12-20, 02:22 PM

lót gạch hóng đây:D........................................... .......

ZhouJieLun
05-12-20, 07:39 PM
Giải nén vào ổ D, xong vào folder setup có mấy file đấy setup xong run từ 0-2 là ok, vào trong D:\mu2ser\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sửa file login.php sửa ip từ 192.168.200.170 lại thành 192.168.1.115 là ok.
Nếu muốn dùng ip khác thì sửa 4 file
D:\mu2ser\Gateway\ServerData.ini

D:\mu2ser\server\api\login.php

D:\mu2ser\server\config\CenterConfig.yaml

D:\mu2ser\server\config\worlds.yaml

99sac99
05-12-20, 08:56 PM
Giải nén vào ổ D, xong vào folder setup có mấy file đấy setup xong run từ 0-2 là ok, vào trong D:\mu2ser\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sửa file login.php sửa ip từ 192.168.200.170 lại thành 192.168.1.115 là ok.

Chân thành cám ơn!
Muốn hỏi thêm chút là có lổi shop không vậy? Bản này là tiếng anh hay tầu vậy bạn?

ZhouJieLun
05-12-20, 09:40 PM
Chân thành cám ơn!
Muốn hỏi thêm chút là có lổi shop không vậy? Bản này là tiếng anh hay tầu vậy bạn?

Shop eng hay trung thì ở client chứ có phải trên sv đâu

99sac99
05-12-20, 10:54 PM
Shop eng hay trung thì ở client chứ có phải trên sv đâu
Vậy còn trên client thì con fix ip ở file nào bạn nhỉ?

ZhouJieLun
06-12-20, 10:04 AM
Vậy còn trên client thì con fix ip ở file nào bạn nhỉ?

Tuỳ thuộc vào cách chạy client, nếu xài patch của thím tim thì hỏi thím ấy thôi, mình xài cách kháco:-)

Kimyuna
06-12-20, 10:23 AM

Mình cũng bị webshop trống trơn. Sửa IP thế nào để hiện Webshop thế các bác

gamezoner
06-12-20, 11:25 AM
có anh em mô dựng cái server public để giang hồ vô test cho vui. chớ mà chạy lỗi nội cái shop không sửa cũng mệt lắm.

Hearts
06-12-20, 11:47 AM
Lật lại page cũ , có hướng dẫn cách fix và video rồi
Sửa rồi mà vẫn không hiện shop là trỏ IP sai ở file host rồi nhé

Đợi vài hôm nữa , tạo lại cái Topic mới up đầy đủ .
Đang cày event seven knight II , sắp hết event nên không có rảnh 8-}

kemcpr
06-12-20, 02:46 PM

đã giải nén vào ổ đĩa D và sửa lại file login.php thành 192.168.1.115 nhưng báo lỗi này:(

ZhouJieLun
06-12-20, 03:56 PM
đã giải nén vào ổ đĩa D và sửa lại file login.php thành 192.168.1.115 nhưng báo lỗi này:(

setup mấy file trong folder setup chưa?

penny
06-12-20, 04:36 PM
Hị mọi người !
Hiện tại bọn mình đã dev xong shop và launcher cho server file này, do thời gian khá bận rộn không thể dev nhiều và quản lý. Nên mong muốn tìm 1 bạn cùng phát triển, bạn nào có nhã hứng thì để lại thông tin liên hệ giúp mình. Cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hearts
06-12-20, 06:42 PM
Hị mọi người !
Hiện tại bọn mình đã dev xong shop và launcher cho server file này, do thời gian khá bận rộn không thể dev nhiều và quản lý. Nên mong muốn tìm 1 bạn cùng phát triển, bạn nào có nhã hứng thì để lại thông tin liên hệ giúp mình. Cám ơn

Có tool upk data của client chứ hả ? với api , api hiện tại lỗi tè le . Còn nếu không có thì mình không hứng thú =))
Shop thì chỉ đồng bộ với DB server , Laucher thì có src tàu share sẵn có cái gì đâu mà DEV ?????8-}

doublevy123
06-12-20, 06:54 PM
api thiếu nhiều thứ , redzen chỉ có mỗi shop xài đc . tool unpack client cũng ko có thì chả biết dev sao

gamezoner
07-12-20, 10:43 AM
Hị mọi người !

mấy cái shop ni có mấy cái item cùi cùi chớ có gì đâu mà ai cũng nôn nóng làm nó nhỉ. server tui thấy ngon lành cả rồi, shop thì thong thả dev sau chớ có gì đâu.

còn api này nọ thì chủ yếu là từ gameserver nó request thẳng qua để thao tác với shop, hàng share cũng đủ dùng. trong hàng share có cả comment tiếng việt, mấy thằng vn giỏi ghê luôn, cảm ơn đã leak server cho anh em chơi.

còn launcher thì trong cái web share cũng có rồi, edit lại cái regedit tí là từ web launch game luôn chớ dev gì cho mệt.

có ai hứng thú lập cái topic dev cho vui thì đc, thằng nào cũng rush làm server kiếm tiền như vầy... như mấy thằng phi nó làm server chạy ào ào kìa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , ngon lành. mấy thằng này nó cũng giỏi, mấy cái request lên web của webzen nó replace hết bằng server của nó, tiện, khỏi sửa file hosts.

gamezoner
07-12-20, 10:54 AM
api thiếu nhiều thứ , redzen chỉ có mỗi shop xài đc . tool unpack client cũng ko có thì chả biết dev sao

có chỗ nào xài redzen mà ko xài đc hả ông, chỉ tui coi với.

tối tui có thêm cái file charge_jewel.php trong billing2 để làm cái vật phẩm +bound redzen cho account, ai thích thì xài.

<?php
//add Bought RedZen to account.
//{
/*
"account_id":"1",
"account_no":12379,
"bonus_amount":0,
"callback_attribute":"J6903118420225753256",
"cash_type":3, //bound redzen bac.
"character_id":"JP003",
"character_no":50428616,
"charge_amount":6,
"client_ip":"192.168.1.6",
"game_level":1,
"item_code":"ITEM_GAMBLE_TRANS",
"locale":"jp",
"order_id":"6903118420225753092",
"payment_product_name":"dev-increase",
"payment_type":"CHT001",
"provider_code":"0",
"service_code":"mulegend-jp",
"user_id":"1",
"user_no":12379,
"world_key":"JP003"
}
*/
require '../vendor/autoload.php';
include_once('../config/database.php');
include_once('../config/config.php');
include_once('../config/helper.php');

$config = new Config();
$request_params = getRequests();

$account_id = $request_params->account_id;
$account_no = $request_params->account_no;
$bonus_amount = $request_params->bonus_amount;
$callback_attribute = $request_params->callback_attribute;
$cash_type = $request_params->cash_type;
$character_id = $request_params->character_id;
$character_no = $request_params->character_no;
$charge_amount = $request_params->charge_amount;
$client_ip = $request_params->client_ip;
$game_level = $request_params->game_level;
$locale = $request_params->locale;
$provider_code = $request_params->provider_code;
$request_purchase_item_array = $request_params->request_purchase_item_array;
$request_purchase_item_count = $request_params->request_purchase_item_count;
$return_structure_type = $request_params->return_structure_type;
$service_code = $request_params->service_code;
$user_id = $request_params->user_id;
$user_no = $request_params->user_no;
$world_key = $request_params->world_key;

//Update redzen value
//First get current value
$coin_type = array(
1 => 'coin',
3 => 'silver',
2 => 'jewel'
);

$db_mulegend_jp = $config->db_mulegend_jp;
$sql = "SELECT * FROM `user_coin_info` WHERE `account_id` = '$user_id'";
$user_data = Database::getData($db_mulegend_jp, $sql, 'row');

if ($user_data == false){
//record not exist
//create 1 row
$sql = "INSERT INTO `user_coin_info` VALUES ('$user_id', 0, 0, 0)";
Database::updateData($db_mulegend_jp, $sql);
}

$amount = $user_data[$coin_type[$cash_type]] + $charge_amount;
$sql = "UPDATE user_coin_info SET $coin_type[$cash_type] = $amount WHERE account_id = '$user_id'";

//file_put_contents('postdata.txt', var_export($sql, true));

$error_code = 1;
$condition_type = 1;

$result_array = array(
'result_code' => $error_code,
'condition_type' => $condition_type,
'callback_attribute' => '',
'return_structure_type' => '0x02',
'user_no' => $user_no,
'account_no' => $user_no,
'character_no' => $character_no,
'result_code_channel' => '',
'result_message_channel' => 'success'
);

echo json_data($result_array);
exit();

die();

?>

code bẩn xài cho vui thôi. bound redzen là 3, còn redzen với G Coin là id nhiu ko biết.

ZhouJieLun
07-12-20, 11:28 AM
có chỗ nào xài redzen mà ko xài đc hả ông, chỉ tui coi với.

tối tui có thêm cái file charge_jewel.php trong billing2 để làm cái vật phẩm +bound redzen cho account, ai thích thì xài.

<?php
//add Bought RedZen to account.
//{
/*
"account_id":"1",
"account_no":12379,
"bonus_amount":0,
"callback_attribute":"J6903118420225753256",
"cash_type":3, //bound redzen bac.
"character_id":"JP003",
"character_no":50428616,
"charge_amount":6,
"client_ip":"192.168.1.6",
"game_level":1,
"item_code":"ITEM_GAMBLE_TRANS",
"locale":"jp",
"order_id":"6903118420225753092",
"payment_product_name":"dev-increase",
"payment_type":"CHT001",
"provider_code":"0",
"service_code":"mulegend-jp",
"user_id":"1",
"user_no":12379,
"world_key":"JP003"
}
*/
require '../vendor/autoload.php';
include_once('../config/database.php');
include_once('../config/config.php');
include_once('../config/helper.php');

$config = new Config();
$request_params = getRequests();

$account_id = $request_params->account_id;
$account_no = $request_params->account_no;
$bonus_amount = $request_params->bonus_amount;
$callback_attribute = $request_params->callback_attribute;
$cash_type = $request_params->cash_type;
$character_id = $request_params->character_id;
$character_no = $request_params->character_no;
$charge_amount = $request_params->charge_amount;
$client_ip = $request_params->client_ip;
$game_level = $request_params->game_level;
$locale = $request_params->locale;
$provider_code = $request_params->provider_code;
$request_purchase_item_array = $request_params->request_purchase_item_array;
$request_purchase_item_count = $request_params->request_purchase_item_count;
$return_structure_type = $request_params->return_structure_type;
$service_code = $request_params->service_code;
$user_id = $request_params->user_id;
$user_no = $request_params->user_no;
$world_key = $request_params->world_key;

//Update redzen value
//First get current value
$coin_type = array(
1 => 'coin',
3 => 'silver',
2 => 'jewel'
);

$db_mulegend_jp = $config->db_mulegend_jp;
$sql = "SELECT * FROM `user_coin_info` WHERE `account_id` = '$user_id'";
$user_data = Database::getData($db_mulegend_jp, $sql, 'row');

if ($user_data == false){
//record not exist
//create 1 row
$sql = "INSERT INTO `user_coin_info` VALUES ('$user_id', 0, 0, 0)";
}

$amount = $user_data[$coin_type[$cash_type]] + $charge_amount;
$sql = "UPDATE user_coin_info SET $coin_type[$cash_type] = $amount WHERE account_id = '$user_id'";

//file_put_contents('postdata.txt', var_export($sql, true));

$error_code = 1;
$condition_type = 1;

$result_array = array(
'user_no' => $user_no,
'account_no' => $user_no,
'character_no' => $character_no,
);

exit();

die();

?>

code bẩn xài cho vui thôi. bound redzen là 3, còn redzen với G Coin là id nhiu ko biết.
nếu ko nhầm thì mở slot nhân vật =))

gamezoner
07-12-20, 11:35 AM
nếu ko nhầm thì mở slot nhân vật =))

nói dễ hiểu chút được không?

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters

ZhouJieLun
07-12-20, 12:22 PM
nói dễ hiểu chút được không?

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters
lúc chọn nhân vật có phần mở rộng slot tạo nhân vật, redzen trong đấy ko sử dụng được

gamezoner
07-12-20, 02:06 PM
lúc chọn nhân vật có phần mở rộng slot tạo nhân vật, redzen trong đấy ko sử dụng được

nói chi tiết vậy thì dễ kiếm đường fix hơn. bỏ file ni vô thư mục billing2 trong api trên server với tên purchase_jewel_Item.php

<?php

$error_code = 1;
$condition_type = 1;

$result_array = array(
);

die();

?>

code dỏm này add 1 slot 1 lần, muốn add thêm 1 slot nữa thì out ra màn hình chọn server rồi vô add tiếp. Nhớ edit trong mysql table user_coin_info account mình có đủ redzen (jewel).

p3g3123
07-12-20, 10:41 PM
Tôi còn chưa biết cái shop nó ra làm sao, lỗi hôm giờ mò mãi chưa ra, hỏi thì không ai chỉ, chán. Tôi nói tôi gà mờ không biết gì dev hết, làm ơn giúp mà không giúp. :/

blackface
08-12-20, 05:17 PM
Tôi còn chưa biết cái shop nó ra làm sao, lỗi hôm giờ mò mãi chưa ra, hỏi thì không ai chỉ, chán. Tôi nói tôi gà mờ không biết gì dev hết, làm ơn giúp mà không giúp. :/

=)), cười vl :)), ko ai giúp thì tự thân vận động thôi bạn ơi, chờ đợi gì từ sự trợ giúp của ng khác rồi nhăn nhó khó chịu?

p3g3123
08-12-20, 09:02 PM
=)), cười vl :)), ko ai giúp thì tự thân vận động thôi bạn ơi, chờ đợi gì từ sự trợ giúp của ng khác rồi nhăn nhó khó chịu?

tôi có khó chịu đâu, tôi mò hơn 2 tuần có ra đâu. Ai chỉ thì chỉ không thôi chứ gì đâu xoắn?

gamezoner
09-12-20, 07:33 AM
tôi có khó chịu đâu, tôi mò hơn 2 tuần có ra đâu. Ai chỉ thì chỉ không thôi chứ gì đâu xoắn?

tui cũng muốn giúp mà chẳng biết nói sao. vì tui cũng theo hướng dẫn từ mấy topic trước với lội cái forum trên ragezone để làm. giờ bạn nói bạn không vô đc shop, nhưng không lẽ giờ ngồi coi cho bạn lí do là ở đâu, vì có nhiều nguyên do mà. nên thôi đợi cao nhân làm sẵn 1 cái 1-click server,client để chơi cho tiện. còn giờ thì tạm thời cày chay vậy :D

penny
29-12-20, 09:43 PM
Cái shop khỉ đó hiểu về php mysql chút là có thể làm lại cả nguyên cái shop, nếu không thì cứ xài mặc định cho khoẻ.
Nếu muốn dùng file shop của INT thì phải add lại nguyên mớ database theo file json của nó, mà theo mình nghiên cứu thì 3-4 table gì đó kết hợp lại nếu không sẽ k mua được luôn nên tốt nhất là đừng rớ vào nếu không nắm rõ, cứ để vậy mà chơi đi.
Phần cashshop hay là dùng redzen gì thì nó cũng có gửi paramenters về server, trên server nó đã có các link file cần thiết cho redzen và shop:

BILLING:
url_test: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_check_balance: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_purchase: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_inventory: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_pickup: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_gift: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_auth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_trade_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_pickup_trade_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_purchase_jewel_item: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_charge_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_shop_version: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tạo các file php tương ứng, add .htaccess rewrite cho nó, chép y nguyên cái wShop_Purchase.php ra là xài được redzen, chơi off thì đừng quan tâm nó có + - hay không
Các file php tương ứng dùng cho các item code client gọi về:

URL_API

url_check_balance = CheckBalance
url_charge_jewel = ChargeJewel
url_gift = Gift
url_inventory = Inventory
url_pickup = Pickup
url_pickup_trade_jewel = PickupTradeJewel
url_purchase = Purchase
url_trade_jewel = TradeJewel

url_purchase_jewel_item = CharacterSlotPurchase
url_purchase_jewel_item = EmotionBox
url_purchase_jewel_item = Mopup
url_purchase_jewel_item = Storage

gamezoner
30-12-20, 09:07 AM
Cái shop khỉ đó hiểu về php mysql chút là có thể làm lại cả nguyên cái shop, nếu không thì cứ xài mặc định cho khoẻ.
Nếu muốn dùng file shop của INT thì phải add lại nguyên mớ database theo file json của nó, mà theo mình nghiên cứu thì 3-4 table gì đó kết hợp lại nếu không sẽ k mua được luôn nên tốt nhất là đừng rớ vào nếu không nắm rõ, cứ để vậy mà chơi đi.
Phần cashshop hay là dùng redzen gì thì nó cũng có gửi paramenters về server, trên server nó đã có các link file cần thiết cho redzen và shop:

BILLING:
url_test: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_check_balance: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_purchase: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_inventory: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_pickup: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_gift: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_auth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_trade_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_pickup_trade_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_purchase_jewel_item: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_charge_jewel: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
url_shop_version: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tạo các file php tương ứng, add .htaccess rewrite cho nó, chép y nguyên cái wShop_Purchase.php ra là xài được redzen, chơi off thì đừng quan tâm nó có + - hay không
Các file php tương ứng dùng cho các item code client gọi về:

URL_API

url_check_balance = CheckBalance
url_charge_jewel = ChargeJewel
url_gift = Gift
url_inventory = Inventory
url_pickup = Pickup
url_pickup_trade_jewel = PickupTradeJewel
url_purchase = Purchase
url_trade_jewel = TradeJewel

url_purchase_jewel_item = CharacterSlotPurchase
url_purchase_jewel_item = EmotionBox
url_purchase_jewel_item = Mopup
url_purchase_jewel_item = Storage

chơi off thì cứ trả về result success như sample ở trên là được. khỏi rườm rà check parameter này nọ, máy cái parameters ni cũng chỉ để lưu lại làm log cho admin kiểm tra thôi.

sao tụi nó kiếm đâu ra source hay nhỉ, ko thấy share luôn

penny
30-12-20, 06:48 PM
Ai lười thì có thể tải cái launcher này về, tạo tài khoản trên đó luôn, tài khoản mới 999.999.999G mua đồ thoải mái nha (đã fix gift)
lưu ý mua từng món, đừng mua add cart, chưa fix lỗi cart =))

Link tải launcher: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client thì tải ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén rồi chép launcher vô vầy là chơi được:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NQn66AAARHklEQVR4Ae2d/Y8V1RnHb5o0adL/oL/3p6ZNGhPTXjTYH0SFJdamvtDWVm25vlRpjVGECC4q4Asrd4Eqy 0vlTYQsvgHeKlhXRGRVwBeCAdZCWmB3WUAUbKyC+23OmTkzz8y duZd7Z++emXu/m9zMzHl9zuec873nzJ15Ngf+kUAEgTNnzmDSpEnYuHFjIPbAgQ OYPHkyVDz/Wo/AsWPHyhqdKwthAAkAWiR6enoiWSghUR/+tR4Bikjr9TlbTAIjSqAuEbnoootQ62dErWZhJEACqSFQt4jU0 gIlOPwjARJoTgIpFJF96LhpOtq69oWIq/BOdA+EgnlJAiRglUBKRaQTU2ZMR8duyYYiImnwnATSQiC1ItK9 uwdTZvTgiEeKIuKh4AkJpIhAekVkAOjtmo4pm4ZcXEERUXFtat sT2Pq4aZQAuXFqNXNkU6eX1i8PwICfru2mdehNUcfQFBLICoFU iwgghUOeS7wyXJ1PR5tZwexep8XDEw59bcRC5gOwe50QLFk+z0 mABCoRSLmIOJPbuclaPum9lYh3wzWUJiBCCoOID6xCwiuaSsgY RwIkIAmkX0QwhG59kzUsAGZFoeLNrzYijW5lhWstIqYMiYTnJE ACtRDIgIjIexeuWKhtidmyaDGoQ0T0qkTec6kFG9OSAAkYAtkQ EZibo0YsnNWJ3s7MWIeOelYiikB4S1P2bIrBxCMJkEAcgRSKSJ ypDCcBEkgjgbpFhO/OpLE7aRMJjD6BukRk9M1kjSRAAmklQBFJa8/QLhLICAGKSEY6imaSQFoJUETS2jO0iwQyQoAikpGOopkkkFYCF JG09gztIoGMEKCIZKSjaCYJZIkAvb1nqbdoKwmkkABFJIWdQpN IIEsEKCJZ6i3aSgIpJEARSWGn0CQSyBIBikiWeou2kkAKCdQkI l0fAfyQAccAx4AcAzWLSAqFkCaRAAlYJGBdRM58NBFffNiGLz5 ow+fqs6cNp3dPcD67JuCz98frz6n3xuPzvX+2iIpVkwAJRBGwL iJKQHBiNXBiFXBiBTD0DDC0HBhaBhxfAhzvAgafBgafwsl3r4p qA8NIgAQsErAvIh8oEakuIBhchJO9FBGLY4VVk0AkAesiorYw1 VYgSkAwsAAnKCKRnchAErBJwL6I7GmruIUxAoKBTpzYeWUFViU UcjnkxKdQcpP3FZHP5VHsq5C9lqiRLq+WupmWBFJGwLqIqJuoc fdApIBgYD6G3qkmIkIo9EQvwOhIyrjTHBJoGgIpEZHym6hhAUH/k7WJCNTKRIhK03QZG0IC6SJgX0R2TSj7FSZKQNA/D0M7rqhALyQapQJy3n5GxrnnxYK39cmLfU6pILZEofyFQh65nF rdyPIA6FWPyWdWP30o5k1YDl5RFVrAKBLIIgHrIqKeA5E/48YJyPDRuTj+9hUYPnc2hrOa2P6kdSa7SSonvZvOzGolNloYTF pzLM/ji004Tqx4SgXodAERM2XySALNRyAdIuI+BxInIOh/Aqd33YCTvVfj9N57Y3pBTmyzOjCTW8bJc1VU6FqLihGjqPyhPI FViJtPCZQb7gtPjNkMJoGME7AuIupJVPUgWSUBwbHH9Crk/L9n6WM085AYwNlOOAsOGSfPVUniOnAzVuW/UBExW5hyy/qKagvE7Uw5GYY0CwH7IqKeQnWfA1E/46pfYdRNVHUPRK1AlIDg2KMY3D7OP0bSF2Kg4rUgRIlAKJ0UEb UKyRehfwmOza8Kl2Wo85yzhYm0S5mSrxgfk43BJJAJAtZFRD/KPrAAlQQER+dg8K1x8I6RaJ3J7D8nYgREJQ5P+rg4cTM0X0DhQ lYiqnh36+LVrZY/gW1R/EolsikMJIEMEbAvIuop1AorECUcODobA1pE3GOGANNUEmh2AtZ FRD/KHrOFMQKCow9jYJtaibjHZu8Vto8EMkTAvojsvFI/RKaeRlXPgaifcdVH3QNRWxi1AlEC0r/tcn0c3HFNhvDSVBJofgLWRaT5EbOFJNDcBCgizd2/bB0JNJwARaThiFkBCTQ3gZpFRDpo5Tkd9nIMcAzUJCLNradsHQ mQQD0ErIsIHTXX023MQwLpIWBdROioOT2DgZaQQD0E7IsIHTXX 02/MQwKpIWBdROioOTVjgYaQQF0E7IvIaDhqrgdN4C3eegpgHhJoD QLWRaRhjppbo//YShKwTiAlItIIR83W2dIAEmgJAvZFpFGOmr3uc32JxDhmlr5A8 sWi8BAf4YPkAsqI9tfqGcMTEmg6AtZFpPGOml1nRZGOmZ04E+W 4MjQOi8IikvO9x2uHQ8bRkEyn/B+5jpqbbqiwQSQQTSAdItIIR81ee0OTXHo5UzdPjTtEnV6mjTt XCUVc2KuZ8jhvVMmzgSck0LwErItI4xw1m04TE14HiesRExGzK jF18kgCrUPAvog0ylGz14dCNHSYvFbnvif2ytsZs81RhZSXwX8 N4QHnSYsRsC4ijXPUbDywywkfFgDnHoZxsFz1xqr3D8FDZYa3N NzOtNg0au3m2heRNDlq1mLArUlrTwm2vlYC1kUkTY6a9f/hDdxorRUn05NA6xGwLyJWHTWL/zOj/48vVyGtNwXY4qQErItI0gYwPwmQgF0CFBG7/Fk7CWSeAEUk813IBpCAXQIUEbv8WTsJZJ4ARSTzXcgGkIBdAtZ FhI6a7Q4A1k4CSQlYFxE6ak7ahcxPAnYJ2BcROmq2OwJYOwkkJ GBdROioOWEPMjsJWCZgX0RG1FGzfNPWMtnAm76uLeEX9fiIve1 OYv0jQMC6iDSvo+aoN32DIlcq8DH7ERjDLMIygZSISDM6apYi4 ryjQw8Blkc7q28IAfsi0nBHzYB0xhxwpCy2F0FfInF5XGG4AIf NgfIuwMWAfoNYvwQo3Su69ZWKyLtxSogc50k5KD8oAWdIoj2Bd jZk6LBQEnAIWBeRkXXUHNwuOE2UKwLpSFmFX4hXs/I8ng/VMofNMeWpyS3uf/giUM1ex8acyavrE8JRVr8ojw6jOcdHiUA6RKSRjpoD387Ot7cW gdDEDrg8jMtTdrNUCFTV8sL3P0Re1dmuQDhe1owYhNJUq9+sZM yR+6dRmkatXY11EWm4o2YtCOEJ7G5XzDe8HgNiwsblqTaJ48or y6dVw/8fN4H61P2TekUkop2tPb7Z+lEgYF9ERsVRs9gCeFCVaMRsP/Skj8tjJrgqSAiPm8d8+QedPpv7GHKSi7xqFWIESAuKqUOk0XZX ulZxUTZ7DeYJCTSEgHURabyj5vBNUnHjUmwhAjdCFWo9md3tj9 oeaHWoNImDW5Ky8lSZor7gTVHhYS1fQKGelUiszQ0ZNyyUBDwC 9kUkLY6aA1sKjw9PSIAEqhCwLiJpcdRMJ81VRgqjSSCGgH0Rse ao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AukjQBFJX5/QIhLIFAGKSKa6i8aSQPoIUETS1ye0iAQyRSCVIjIwMIj9Bw5mC iSNJYFWJWBVRIaHhyO5l0qvoWvZqsi4b7/9NjKcgSRAAnYIWBURJQil0qvYt29foPXPrHgOa55dGwgbHDyOj ZtewVdffRUI5wUJkIBdAlZFRDX9yH+OYPGKHtz/4HwcOnQY/3j1NSzr2o5Tp07hvV3vY/D4cTwyZx5Wre9FT8+bdmmxdhIggTIC1kVEWTT13lnoWrwF3c/14P7bZmPKTU/gxDffYM60v2PpomexZv3rmNh2S5nxwQDnLVbPYVAw0vUGFvd2r EosX66T56GCrFxWs6dafKONtl1/o9vH8isRSIWIHDvWj1lTF2JDdwmrV5fwxOwtWPviYby85WP09n 6I5c/txP6Dn1ZqhycCee8NWJlcDXL1Ri5FRFIZuXOKyMixzF5JqRCRz ZtKGPvjCehcsBIzZj2PvXtP4ZMDQ3iwvRuPz1uNW9puR3v73Cp 0nYFcKOSDfkdVLvUKfqHgOwEKrDpMsXIiyHMTb/NYzZ5q8Y223Xb9jW4fy69EwJqI9PcPYM3qtViwoAurlr2OmQ8s w8yZa7By6XZ0H/ofzp8/j5c270f7nNcwq30l1m7Yjjfe+wgbNryMgwejfv41A1kd5ct0xl OYiVc45LnBI8PkuYl3jwE/I6IeEV7mS0TE+Q6U3TpqdfocMse5jLe3ogPoPlOYzF/FLgRfXHScMLl5hEPp6g6knTxK9H0mxp6wPxfF2anXK7fMkZPx/SL6RBTH08YRsCYihw4dwvyOTlz7y9/hhl/dhbFj2nD1r+/E4sVbUXz1JBZuOYKnl2zF+OvuwY+unY5H7h6Pyy8bi6n3TUNv7 7sRRPyJoCaO8TCmnQtpr2F+fP0iIstwVjjOoFbhfp1Br2aV83j 3cLTDIjMBKpUX0fRIUQynk3bIc5VOXjt1R9sVmsheFW4e452tr C1mG1nOzBMFr6ywPeE8ipGqT7KKKj9QIC8aSMCaiMg2rV/3PC69eDzuvnMqrrt+Bh6fuxl/mbYUP7zxSXz/1hK+c/s7+O+WMTi0/hIsnTURn/btl9ndczER1De/O6B9QRHxgUljiqoWH/52tOT02ZgbOErbAxEhb2pmsoXTy2t5rsoS13pFZSavrEek0cHi OrAKE8xkubIodR6bxxEU5RUu8CVhHFOboxcZLpjXjSCQChH57L PT+OtdHdjQvRkPPTAPv/3Nw7hx6nJ8945tyN3xLnK39WL4jZ9j+J8/w8crxuBfB/dGsBADVy998yiq5bX5dgwMWrPFEcUEJogsKy5NKNyrR4WL/IFyRR6ZRgeH8sSVJ4vwzkVeL8xMRjPpZZvD6eW1PFeFiet62+K tGqRxolwZrM5j64kTEdPGcEG8Hg0CqRCRWe2PotixGndMnoNLf 3oVrrn8Txg36T58r7BVC0hu8k4tIMNbL8bOxWPQt7+aiPiDzV8 uBwdt2JOZvva+wYJp/Y5Q4VHOkJ1wk718OxOXx6wMVA2yzkrl+db4ZzKvH6pvKBsx0hP T1OdsS4y9ju9XExcuS15X2s6Y/NFt8fvB2CfLrSWPEgyV1wiHOo/ia+rhsdEErIvI0NAJPNz5Aq6+5mbs2/cJli55BhPH/RGPzV2ALYt+4a1AcjfvQO4Pb2PsrYvQPzAYwSU8KNWANwNNJY+ KNzfjcr63dV2yMzCd/wHjpPEmgZ6MIp+Zifo+gElbFL8EmW/WcJ6wPaHrSuWVtT7OXmfS63YEHED7IqvjKv5yFbJLc/Tb4jQ/Ko0QlUhmteYpopj3xUILdUAgfZu8+zllnBjQCAJWRUQ99v7Ci5 vw1ltvB9r2yEPzcf31BUy7Zwr2rrwEagWiBOQH1z6FjoVP49y5 c4H0qbuotBxPnbE0iASSEbAqIuoFvKiX8F56cRPa22fjzJkzWL 5wJt586jL85Pd/w/xFS/Dll18ma/Eo5A5vlUauyvIVR+TPoyNXIUsigaoErIpInHWHDx/Gnj0f6OizZ8/ilU0vYNv2Hfj666/jslgOF9sGOn223BesfrQJpFJERhsC6yMBEqifAEWkfnbMSQIkA IAiwmFAAiSQiABFJBE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIkARSYSPmUmABCg iHAMkQAKJCFBEEuFjZhIgAYoIxwAJkEAiAhSRRPiYmQRIgCLCM UACJJCIAEUkET5mJgESoIhwDJAACSQiQBFJhI+ZSYAEKCIcAyR AAokIUEQS4WNmEiABigjHAAmQQCICFJFE+JiZBEiAIsIxQAIkk IgARSQRPmYmARKgiHAMkAAJJCJAEUmEj5lJgAQoIhwDJEACiQh QRBLhY2YSIAGKCMcACZBAIgIUkUT4mJkESIAiwjFAAiSQiABFJ BE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIvB/SneeYor8HioAAAAASUVORK5CYII= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NQn66AAARHklEQVR4Ae2d/Y8V1RnHb5o0adL/oL/3p6ZNGhPTXjTYH0SFJdamvtDWVm25vlRpjVGECC4q4Asrd4Eqy 0vlTYQsvgHeKlhXRGRVwBeCAdZCWmB3WUAUbKyC+23OmTkzz8y duZd7Z++emXu/m9zMzHl9zuec873nzJ15Ngf+kUAEgTNnzmDSpEnYuHFjIPbAgQ OYPHkyVDz/Wo/AsWPHyhqdKwthAAkAWiR6enoiWSghUR/+tR4Bikjr9TlbTAIjSqAuEbnoootQ62dErWZhJEACqSFQt4jU0 gIlOPwjARJoTgIpFJF96LhpOtq69oWIq/BOdA+EgnlJAiRglUBKRaQTU2ZMR8duyYYiImnwnATSQiC1ItK9 uwdTZvTgiEeKIuKh4AkJpIhAekVkAOjtmo4pm4ZcXEERUXFtat sT2Pq4aZQAuXFqNXNkU6eX1i8PwICfru2mdehNUcfQFBLICoFU iwgghUOeS7wyXJ1PR5tZwexep8XDEw59bcRC5gOwe50QLFk+z0 mABCoRSLmIOJPbuclaPum9lYh3wzWUJiBCCoOID6xCwiuaSsgY RwIkIAmkX0QwhG59kzUsAGZFoeLNrzYijW5lhWstIqYMiYTnJE ACtRDIgIjIexeuWKhtidmyaDGoQ0T0qkTec6kFG9OSAAkYAtkQ EZibo0YsnNWJ3s7MWIeOelYiikB4S1P2bIrBxCMJkEAcgRSKSJ ypDCcBEkgjgbpFhO/OpLE7aRMJjD6BukRk9M1kjSRAAmklQBFJa8/QLhLICAGKSEY6imaSQFoJUETS2jO0iwQyQoAikpGOopkkkFYCF JG09gztIoGMEKCIZKSjaCYJZIkAvb1nqbdoKwmkkABFJIWdQpN IIEsEKCJZ6i3aSgIpJEARSWGn0CQSyBIBikiWeou2kkAKCdQkI l0fAfyQAccAx4AcAzWLSAqFkCaRAAlYJGBdRM58NBFffNiGLz5 ow+fqs6cNp3dPcD67JuCz98frz6n3xuPzvX+2iIpVkwAJRBGwL iJKQHBiNXBiFXBiBTD0DDC0HBhaBhxfAhzvAgafBgafwsl3r4p qA8NIgAQsErAvIh8oEakuIBhchJO9FBGLY4VVk0AkAesiorYw1 VYgSkAwsAAnKCKRnchAErBJwL6I7GmruIUxAoKBTpzYeWUFViU UcjnkxKdQcpP3FZHP5VHsq5C9lqiRLq+WupmWBFJGwLqIqJuoc fdApIBgYD6G3qkmIkIo9EQvwOhIyrjTHBJoGgIpEZHym6hhAUH/k7WJCNTKRIhK03QZG0IC6SJgX0R2TSj7FSZKQNA/D0M7rqhALyQapQJy3n5GxrnnxYK39cmLfU6pILZEofyFQh65nF rdyPIA6FWPyWdWP30o5k1YDl5RFVrAKBLIIgHrIqKeA5E/48YJyPDRuTj+9hUYPnc2hrOa2P6kdSa7SSonvZvOzGolNloYTF pzLM/ji004Tqx4SgXodAERM2XySALNRyAdIuI+BxInIOh/Aqd33YCTvVfj9N57Y3pBTmyzOjCTW8bJc1VU6FqLihGjqPyhPI FViJtPCZQb7gtPjNkMJoGME7AuIupJVPUgWSUBwbHH9Crk/L9n6WM085AYwNlOOAsOGSfPVUniOnAzVuW/UBExW5hyy/qKagvE7Uw5GYY0CwH7IqKeQnWfA1E/46pfYdRNVHUPRK1AlIDg2KMY3D7OP0bSF2Kg4rUgRIlAKJ0UEb UKyRehfwmOza8Kl2Wo85yzhYm0S5mSrxgfk43BJJAJAtZFRD/KPrAAlQQER+dg8K1x8I6RaJ3J7D8nYgREJQ5P+rg4cTM0X0DhQ lYiqnh36+LVrZY/gW1R/EolsikMJIEMEbAvIuop1AorECUcODobA1pE3GOGANNUEmh2AtZ FRD/KHrOFMQKCow9jYJtaibjHZu8Vto8EMkTAvojsvFI/RKaeRlXPgaifcdVH3QNRWxi1AlEC0r/tcn0c3HFNhvDSVBJofgLWRaT5EbOFJNDcBCgizd2/bB0JNJwARaThiFkBCTQ3gZpFRDpo5Tkd9nIMcAzUJCLNradsHQ mQQD0ErIsIHTXX023MQwLpIWBdROioOT2DgZaQQD0E7IsIHTXX 02/MQwKpIWBdROioOTVjgYaQQF0E7IvIaDhqrgdN4C3eegpgHhJoD QLWRaRhjppbo//YShKwTiAlItIIR83W2dIAEmgJAvZFpFGOmr3uc32JxDhmlr5A8 sWi8BAf4YPkAsqI9tfqGcMTEmg6AtZFpPGOml1nRZGOmZ04E+W 4MjQOi8IikvO9x2uHQ8bRkEyn/B+5jpqbbqiwQSQQTSAdItIIR81ee0OTXHo5UzdPjTtEnV6mjTt XCUVc2KuZ8jhvVMmzgSck0LwErItI4xw1m04TE14HiesRExGzK jF18kgCrUPAvog0ylGz14dCNHSYvFbnvif2ytsZs81RhZSXwX8 N4QHnSYsRsC4ijXPUbDywywkfFgDnHoZxsFz1xqr3D8FDZYa3N NzOtNg0au3m2heRNDlq1mLArUlrTwm2vlYC1kUkTY6a9f/hDdxorRUn05NA6xGwLyJWHTWL/zOj/48vVyGtNwXY4qQErItI0gYwPwmQgF0CFBG7/Fk7CWSeAEUk813IBpCAXQIUEbv8WTsJZJ4ARSTzXcgGkIBdAtZ FhI6a7Q4A1k4CSQlYFxE6ak7ahcxPAnYJ2BcROmq2OwJYOwkkJ GBdROioOWEPMjsJWCZgX0RG1FGzfNPWMtnAm76uLeEX9fiIve1 OYv0jQMC6iDSvo+aoN32DIlcq8DH7ERjDLMIygZSISDM6apYi4 ryjQw8Blkc7q28IAfsi0nBHzYB0xhxwpCy2F0FfInF5XGG4AIf NgfIuwMWAfoNYvwQo3Su69ZWKyLtxSogc50k5KD8oAWdIoj2Bd jZk6LBQEnAIWBeRkXXUHNwuOE2UKwLpSFmFX4hXs/I8ng/VMofNMeWpyS3uf/giUM1ex8acyavrE8JRVr8ojw6jOcdHiUA6RKSRjpoD387Ot7cW gdDEDrg8jMtTdrNUCFTV8sL3P0Re1dmuQDhe1owYhNJUq9+sZM yR+6dRmkatXY11EWm4o2YtCOEJ7G5XzDe8HgNiwsblqTaJ48or y6dVw/8fN4H61P2TekUkop2tPb7Z+lEgYF9ERsVRs9gCeFCVaMRsP/Skj8tjJrgqSAiPm8d8+QedPpv7GHKSi7xqFWIESAuKqUOk0XZX ulZxUTZ7DeYJCTSEgHURabyj5vBNUnHjUmwhAjdCFWo9md3tj9 oeaHWoNImDW5Ky8lSZor7gTVHhYS1fQKGelUiszQ0ZNyyUBDwC 9kUkLY6aA1sKjw9PSIAEqhCwLiJpcdRMJ81VRgqjSSCGgH0Rse ao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AukjQBFJX5/QIhLIFAGKSKa6i8aSQPoIUETS1ye0iAQyRSCVIjIwMIj9Bw5mC iSNJYFWJWBVRIaHhyO5l0qvoWvZqsi4b7/9NjKcgSRAAnYIWBURJQil0qvYt29foPXPrHgOa55dGwgbHDyOj ZtewVdffRUI5wUJkIBdAlZFRDX9yH+OYPGKHtz/4HwcOnQY/3j1NSzr2o5Tp07hvV3vY/D4cTwyZx5Wre9FT8+bdmmxdhIggTIC1kVEWTT13lnoWrwF3c/14P7bZmPKTU/gxDffYM60v2PpomexZv3rmNh2S5nxwQDnLVbPYVAw0vUGFvd2r EosX66T56GCrFxWs6dafKONtl1/o9vH8isRSIWIHDvWj1lTF2JDdwmrV5fwxOwtWPviYby85WP09n 6I5c/txP6Dn1ZqhycCee8NWJlcDXL1Ri5FRFIZuXOKyMixzF5JqRCRz ZtKGPvjCehcsBIzZj2PvXtP4ZMDQ3iwvRuPz1uNW9puR3v73Cp 0nYFcKOSDfkdVLvUKfqHgOwEKrDpMsXIiyHMTb/NYzZ5q8Y223Xb9jW4fy69EwJqI9PcPYM3qtViwoAurlr2OmQ8s w8yZa7By6XZ0H/ofzp8/j5c270f7nNcwq30l1m7Yjjfe+wgbNryMgwejfv41A1kd5ct0xl OYiVc45LnBI8PkuYl3jwE/I6IeEV7mS0TE+Q6U3TpqdfocMse5jLe3ogPoPlOYzF/FLgRfXHScMLl5hEPp6g6knTxK9H0mxp6wPxfF2anXK7fMkZPx/SL6RBTH08YRsCYihw4dwvyOTlz7y9/hhl/dhbFj2nD1r+/E4sVbUXz1JBZuOYKnl2zF+OvuwY+unY5H7h6Pyy8bi6n3TUNv7 7sRRPyJoCaO8TCmnQtpr2F+fP0iIstwVjjOoFbhfp1Br2aV83j 3cLTDIjMBKpUX0fRIUQynk3bIc5VOXjt1R9sVmsheFW4e452tr C1mG1nOzBMFr6ywPeE8ipGqT7KKKj9QIC8aSMCaiMg2rV/3PC69eDzuvnMqrrt+Bh6fuxl/mbYUP7zxSXz/1hK+c/s7+O+WMTi0/hIsnTURn/btl9ndczER1De/O6B9QRHxgUljiqoWH/52tOT02ZgbOErbAxEhb2pmsoXTy2t5rsoS13pFZSavrEek0cHi OrAKE8xkubIodR6bxxEU5RUu8CVhHFOboxcZLpjXjSCQChH57L PT+OtdHdjQvRkPPTAPv/3Nw7hx6nJ8945tyN3xLnK39WL4jZ9j+J8/w8crxuBfB/dGsBADVy998yiq5bX5dgwMWrPFEcUEJogsKy5NKNyrR4WL/IFyRR6ZRgeH8sSVJ4vwzkVeL8xMRjPpZZvD6eW1PFeFiet62+K tGqRxolwZrM5j64kTEdPGcEG8Hg0CqRCRWe2PotixGndMnoNLf 3oVrrn8Txg36T58r7BVC0hu8k4tIMNbL8bOxWPQt7+aiPiDzV8 uBwdt2JOZvva+wYJp/Y5Q4VHOkJ1wk718OxOXx6wMVA2yzkrl+db4ZzKvH6pvKBsx0hP T1OdsS4y9ju9XExcuS15X2s6Y/NFt8fvB2CfLrSWPEgyV1wiHOo/ia+rhsdEErIvI0NAJPNz5Aq6+5mbs2/cJli55BhPH/RGPzV2ALYt+4a1AcjfvQO4Pb2PsrYvQPzAYwSU8KNWANwNNJY+ KNzfjcr63dV2yMzCd/wHjpPEmgZ6MIp+Zifo+gElbFL8EmW/WcJ6wPaHrSuWVtT7OXmfS63YEHED7IqvjKv5yFbJLc/Tb4jQ/Ko0QlUhmteYpopj3xUILdUAgfZu8+zllnBjQCAJWRUQ99v7Ci5 vw1ltvB9r2yEPzcf31BUy7Zwr2rrwEagWiBOQH1z6FjoVP49y5 c4H0qbuotBxPnbE0iASSEbAqIuoFvKiX8F56cRPa22fjzJkzWL 5wJt586jL85Pd/w/xFS/Dll18ma/Eo5A5vlUauyvIVR+TPoyNXIUsigaoErIpInHWHDx/Gnj0f6OizZ8/ilU0vYNv2Hfj666/jslgOF9sGOn223BesfrQJpFJERhsC6yMBEqifAEWkfnbMSQIkA IAiwmFAAiSQiABFJBE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIkARSYSPmUmABCg iHAMkQAKJCFBEEuFjZhIgAYoIxwAJkEAiAhSRRPiYmQRIgCLCM UACJJCIAEUkET5mJgESoIhwDJAACSQiQBFJhI+ZSYAEKCIcAyR AAokIUEQS4WNmEiABigjHAAmQQCICFJFE+JiZBEiAIsIxQAIkk IgARSQRPmYmARKgiHAMkAAJJCJAEUmEj5lJgAQoIhwDJEACiQh QRBLhY2YSIAGKCMcACZBAIgIUkUT4mJkESIAiwjFAAiSQiABFJ BE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIvB/SneeYor8HioAAAAASUVORK5CYII=)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NQn66AAARHklEQVR4Ae2d/Y8V1RnHb5o0adL/oL/3p6ZNGhPTXjTYH0SFJdamvtDWVm25vlRpjVGECC4q4Asrd4Eqy 0vlTYQsvgHeKlhXRGRVwBeCAdZCWmB3WUAUbKyC+23OmTkzz8y duZd7Z++emXu/m9zMzHl9zuec873nzJ15Ngf+kUAEgTNnzmDSpEnYuHFjIPbAgQ OYPHkyVDz/Wo/AsWPHyhqdKwthAAkAWiR6enoiWSghUR/+tR4Bikjr9TlbTAIjSqAuEbnoootQ62dErWZhJEACqSFQt4jU0 gIlOPwjARJoTgIpFJF96LhpOtq69oWIq/BOdA+EgnlJAiRglUBKRaQTU2ZMR8duyYYiImnwnATSQiC1ItK9 uwdTZvTgiEeKIuKh4AkJpIhAekVkAOjtmo4pm4ZcXEERUXFtat sT2Pq4aZQAuXFqNXNkU6eX1i8PwICfru2mdehNUcfQFBLICoFU iwgghUOeS7wyXJ1PR5tZwexep8XDEw59bcRC5gOwe50QLFk+z0 mABCoRSLmIOJPbuclaPum9lYh3wzWUJiBCCoOID6xCwiuaSsgY RwIkIAmkX0QwhG59kzUsAGZFoeLNrzYijW5lhWstIqYMiYTnJE ACtRDIgIjIexeuWKhtidmyaDGoQ0T0qkTec6kFG9OSAAkYAtkQ EZibo0YsnNWJ3s7MWIeOelYiikB4S1P2bIrBxCMJkEAcgRSKSJ ypDCcBEkgjgbpFhO/OpLE7aRMJjD6BukRk9M1kjSRAAmklQBFJa8/QLhLICAGKSEY6imaSQFoJUETS2jO0iwQyQoAikpGOopkkkFYCF JG09gztIoGMEKCIZKSjaCYJZIkAvb1nqbdoKwmkkABFJIWdQpN IIEsEKCJZ6i3aSgIpJEARSWGn0CQSyBIBikiWeou2kkAKCdQkI l0fAfyQAccAx4AcAzWLSAqFkCaRAAlYJGBdRM58NBFffNiGLz5 ow+fqs6cNp3dPcD67JuCz98frz6n3xuPzvX+2iIpVkwAJRBGwL iJKQHBiNXBiFXBiBTD0DDC0HBhaBhxfAhzvAgafBgafwsl3r4p qA8NIgAQsErAvIh8oEakuIBhchJO9FBGLY4VVk0AkAesiorYw1 VYgSkAwsAAnKCKRnchAErBJwL6I7GmruIUxAoKBTpzYeWUFViU UcjnkxKdQcpP3FZHP5VHsq5C9lqiRLq+WupmWBFJGwLqIqJuoc fdApIBgYD6G3qkmIkIo9EQvwOhIyrjTHBJoGgIpEZHym6hhAUH/k7WJCNTKRIhK03QZG0IC6SJgX0R2TSj7FSZKQNA/D0M7rqhALyQapQJy3n5GxrnnxYK39cmLfU6pILZEofyFQh65nF rdyPIA6FWPyWdWP30o5k1YDl5RFVrAKBLIIgHrIqKeA5E/48YJyPDRuTj+9hUYPnc2hrOa2P6kdSa7SSonvZvOzGolNloYTF pzLM/ji004Tqx4SgXodAERM2XySALNRyAdIuI+BxInIOh/Aqd33YCTvVfj9N57Y3pBTmyzOjCTW8bJc1VU6FqLihGjqPyhPI FViJtPCZQb7gtPjNkMJoGME7AuIupJVPUgWSUBwbHH9Crk/L9n6WM085AYwNlOOAsOGSfPVUniOnAzVuW/UBExW5hyy/qKagvE7Uw5GYY0CwH7IqKeQnWfA1E/46pfYdRNVHUPRK1AlIDg2KMY3D7OP0bSF2Kg4rUgRIlAKJ0UEb UKyRehfwmOza8Kl2Wo85yzhYm0S5mSrxgfk43BJJAJAtZFRD/KPrAAlQQER+dg8K1x8I6RaJ3J7D8nYgREJQ5P+rg4cTM0X0DhQ lYiqnh36+LVrZY/gW1R/EolsikMJIEMEbAvIuop1AorECUcODobA1pE3GOGANNUEmh2AtZ FRD/KHrOFMQKCow9jYJtaibjHZu8Vto8EMkTAvojsvFI/RKaeRlXPgaifcdVH3QNRWxi1AlEC0r/tcn0c3HFNhvDSVBJofgLWRaT5EbOFJNDcBCgizd2/bB0JNJwARaThiFkBCTQ3gZpFRDpo5Tkd9nIMcAzUJCLNradsHQ mQQD0ErIsIHTXX023MQwLpIWBdROioOT2DgZaQQD0E7IsIHTXX 02/MQwKpIWBdROioOTVjgYaQQF0E7IvIaDhqrgdN4C3eegpgHhJoD QLWRaRhjppbo//YShKwTiAlItIIR83W2dIAEmgJAvZFpFGOmr3uc32JxDhmlr5A8 sWi8BAf4YPkAsqI9tfqGcMTEmg6AtZFpPGOml1nRZGOmZ04E+W 4MjQOi8IikvO9x2uHQ8bRkEyn/B+5jpqbbqiwQSQQTSAdItIIR81ee0OTXHo5UzdPjTtEnV6mjTt XCUVc2KuZ8jhvVMmzgSck0LwErItI4xw1m04TE14HiesRExGzK jF18kgCrUPAvog0ylGz14dCNHSYvFbnvif2ytsZs81RhZSXwX8 N4QHnSYsRsC4ijXPUbDywywkfFgDnHoZxsFz1xqr3D8FDZYa3N NzOtNg0au3m2heRNDlq1mLArUlrTwm2vlYC1kUkTY6a9f/hDdxorRUn05NA6xGwLyJWHTWL/zOj/48vVyGtNwXY4qQErItI0gYwPwmQgF0CFBG7/Fk7CWSeAEUk813IBpCAXQIUEbv8WTsJZJ4ARSTzXcgGkIBdAtZ FhI6a7Q4A1k4CSQlYFxE6ak7ahcxPAnYJ2BcROmq2OwJYOwkkJ GBdROioOWEPMjsJWCZgX0RG1FGzfNPWMtnAm76uLeEX9fiIve1 OYv0jQMC6iDSvo+aoN32DIlcq8DH7ERjDLMIygZSISDM6apYi4 ryjQw8Blkc7q28IAfsi0nBHzYB0xhxwpCy2F0FfInF5XGG4AIf NgfIuwMWAfoNYvwQo3Su69ZWKyLtxSogc50k5KD8oAWdIoj2Bd jZk6LBQEnAIWBeRkXXUHNwuOE2UKwLpSFmFX4hXs/I8ng/VMofNMeWpyS3uf/giUM1ex8acyavrE8JRVr8ojw6jOcdHiUA6RKSRjpoD387Ot7cW gdDEDrg8jMtTdrNUCFTV8sL3P0Re1dmuQDhe1owYhNJUq9+sZM yR+6dRmkatXY11EWm4o2YtCOEJ7G5XzDe8HgNiwsblqTaJ48or y6dVw/8fN4H61P2TekUkop2tPb7Z+lEgYF9ERsVRs9gCeFCVaMRsP/Skj8tjJrgqSAiPm8d8+QedPpv7GHKSi7xqFWIESAuKqUOk0XZX ulZxUTZ7DeYJCTSEgHURabyj5vBNUnHjUmwhAjdCFWo9md3tj9 oeaHWoNImDW5Ky8lSZor7gTVHhYS1fQKGelUiszQ0ZNyyUBDwC 9kUkLY6aA1sKjw9PSIAEqhCwLiJpcdRMJ81VRgqjSSCGgH0Rse ao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AukjQBFJX5/QIhLIFAGKSKa6i8aSQPoIUETS1ye0iAQyRSCVIjIwMIj9Bw5mC iSNJYFWJWBVRIaHhyO5l0qvoWvZqsi4b7/9NjKcgSRAAnYIWBURJQil0qvYt29foPXPrHgOa55dGwgbHDyOj ZtewVdffRUI5wUJkIBdAlZFRDX9yH+OYPGKHtz/4HwcOnQY/3j1NSzr2o5Tp07hvV3vY/D4cTwyZx5Wre9FT8+bdmmxdhIggTIC1kVEWTT13lnoWrwF3c/14P7bZmPKTU/gxDffYM60v2PpomexZv3rmNh2S5nxwQDnLVbPYVAw0vUGFvd2r EosX66T56GCrFxWs6dafKONtl1/o9vH8isRSIWIHDvWj1lTF2JDdwmrV5fwxOwtWPviYby85WP09n 6I5c/txP6Dn1ZqhycCee8NWJlcDXL1Ri5FRFIZuXOKyMixzF5JqRCRz ZtKGPvjCehcsBIzZj2PvXtP4ZMDQ3iwvRuPz1uNW9puR3v73Cp 0nYFcKOSDfkdVLvUKfqHgOwEKrDpMsXIiyHMTb/NYzZ5q8Y223Xb9jW4fy69EwJqI9PcPYM3qtViwoAurlr2OmQ8s w8yZa7By6XZ0H/ofzp8/j5c270f7nNcwq30l1m7Yjjfe+wgbNryMgwejfv41A1kd5ct0xl OYiVc45LnBI8PkuYl3jwE/I6IeEV7mS0TE+Q6U3TpqdfocMse5jLe3ogPoPlOYzF/FLgRfXHScMLl5hEPp6g6knTxK9H0mxp6wPxfF2anXK7fMkZPx/SL6RBTH08YRsCYihw4dwvyOTlz7y9/hhl/dhbFj2nD1r+/E4sVbUXz1JBZuOYKnl2zF+OvuwY+unY5H7h6Pyy8bi6n3TUNv7 7sRRPyJoCaO8TCmnQtpr2F+fP0iIstwVjjOoFbhfp1Br2aV83j 3cLTDIjMBKpUX0fRIUQynk3bIc5VOXjt1R9sVmsheFW4e452tr C1mG1nOzBMFr6ywPeE8ipGqT7KKKj9QIC8aSMCaiMg2rV/3PC69eDzuvnMqrrt+Bh6fuxl/mbYUP7zxSXz/1hK+c/s7+O+WMTi0/hIsnTURn/btl9ndczER1De/O6B9QRHxgUljiqoWH/52tOT02ZgbOErbAxEhb2pmsoXTy2t5rsoS13pFZSavrEek0cHi OrAKE8xkubIodR6bxxEU5RUu8CVhHFOboxcZLpjXjSCQChH57L PT+OtdHdjQvRkPPTAPv/3Nw7hx6nJ8945tyN3xLnK39WL4jZ9j+J8/w8crxuBfB/dGsBADVy998yiq5bX5dgwMWrPFEcUEJogsKy5NKNyrR4WL/IFyRR6ZRgeH8sSVJ4vwzkVeL8xMRjPpZZvD6eW1PFeFiet62+K tGqRxolwZrM5j64kTEdPGcEG8Hg0CqRCRWe2PotixGndMnoNLf 3oVrrn8Txg36T58r7BVC0hu8k4tIMNbL8bOxWPQt7+aiPiDzV8 uBwdt2JOZvva+wYJp/Y5Q4VHOkJ1wk718OxOXx6wMVA2yzkrl+db4ZzKvH6pvKBsx0hP T1OdsS4y9ju9XExcuS15X2s6Y/NFt8fvB2CfLrSWPEgyV1wiHOo/ia+rhsdEErIvI0NAJPNz5Aq6+5mbs2/cJli55BhPH/RGPzV2ALYt+4a1AcjfvQO4Pb2PsrYvQPzAYwSU8KNWANwNNJY+ KNzfjcr63dV2yMzCd/wHjpPEmgZ6MIp+Zifo+gElbFL8EmW/WcJ6wPaHrSuWVtT7OXmfS63YEHED7IqvjKv5yFbJLc/Tb4jQ/Ko0QlUhmteYpopj3xUILdUAgfZu8+zllnBjQCAJWRUQ99v7Ci5 vw1ltvB9r2yEPzcf31BUy7Zwr2rrwEagWiBOQH1z6FjoVP49y5 c4H0qbuotBxPnbE0iASSEbAqIuoFvKiX8F56cRPa22fjzJkzWL 5wJt586jL85Pd/w/xFS/Dll18ma/Eo5A5vlUauyvIVR+TPoyNXIUsigaoErIpInHWHDx/Gnj0f6OizZ8/ilU0vYNv2Hfj666/jslgOF9sGOn223BesfrQJpFJERhsC6yMBEqifAEWkfnbMSQIkA IAiwmFAAiSQiABFJBE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIkARSYSPmUmABCg iHAMkQAKJCFBEEuFjZhIgAYoIxwAJkEAiAhSRRPiYmQRIgCLCM UACJJCIAEUkET5mJgESoIhwDJAACSQiQBFJhI+ZSYAEKCIcAyR AAokIUEQS4WNmEiABigjHAAmQQCICFJFE+JiZBEiAIsIxQAIkk IgARSQRPmYmARKgiHAMkAAJJCJAEUmEj5lJgAQoIhwDJEACiQh QRBLhY2YSIAGKCMcACZBAIgIUkUT4mJkESIAiwjFAAiSQiABFJ BE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIvB/SneeYor8HioAAAAASUVORK5CYII= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NQn66AAARHklEQVR4Ae2d/Y8V1RnHb5o0adL/oL/3p6ZNGhPTXjTYH0SFJdamvtDWVm25vlRpjVGECC4q4Asrd4Eqy 0vlTYQsvgHeKlhXRGRVwBeCAdZCWmB3WUAUbKyC+23OmTkzz8y duZd7Z++emXu/m9zMzHl9zuec873nzJ15Ngf+kUAEgTNnzmDSpEnYuHFjIPbAgQ OYPHkyVDz/Wo/AsWPHyhqdKwthAAkAWiR6enoiWSghUR/+tR4Bikjr9TlbTAIjSqAuEbnoootQ62dErWZhJEACqSFQt4jU0 gIlOPwjARJoTgIpFJF96LhpOtq69oWIq/BOdA+EgnlJAiRglUBKRaQTU2ZMR8duyYYiImnwnATSQiC1ItK9 uwdTZvTgiEeKIuKh4AkJpIhAekVkAOjtmo4pm4ZcXEERUXFtat sT2Pq4aZQAuXFqNXNkU6eX1i8PwICfru2mdehNUcfQFBLICoFU iwgghUOeS7wyXJ1PR5tZwexep8XDEw59bcRC5gOwe50QLFk+z0 mABCoRSLmIOJPbuclaPum9lYh3wzWUJiBCCoOID6xCwiuaSsgY RwIkIAmkX0QwhG59kzUsAGZFoeLNrzYijW5lhWstIqYMiYTnJE ACtRDIgIjIexeuWKhtidmyaDGoQ0T0qkTec6kFG9OSAAkYAtkQ EZibo0YsnNWJ3s7MWIeOelYiikB4S1P2bIrBxCMJkEAcgRSKSJ ypDCcBEkgjgbpFhO/OpLE7aRMJjD6BukRk9M1kjSRAAmklQBFJa8/QLhLICAGKSEY6imaSQFoJUETS2jO0iwQyQoAikpGOopkkkFYCF JG09gztIoGMEKCIZKSjaCYJZIkAvb1nqbdoKwmkkABFJIWdQpN IIEsEKCJZ6i3aSgIpJEARSWGn0CQSyBIBikiWeou2kkAKCdQkI l0fAfyQAccAx4AcAzWLSAqFkCaRAAlYJGBdRM58NBFffNiGLz5 ow+fqs6cNp3dPcD67JuCz98frz6n3xuPzvX+2iIpVkwAJRBGwL iJKQHBiNXBiFXBiBTD0DDC0HBhaBhxfAhzvAgafBgafwsl3r4p qA8NIgAQsErAvIh8oEakuIBhchJO9FBGLY4VVk0AkAesiorYw1 VYgSkAwsAAnKCKRnchAErBJwL6I7GmruIUxAoKBTpzYeWUFViU UcjnkxKdQcpP3FZHP5VHsq5C9lqiRLq+WupmWBFJGwLqIqJuoc fdApIBgYD6G3qkmIkIo9EQvwOhIyrjTHBJoGgIpEZHym6hhAUH/k7WJCNTKRIhK03QZG0IC6SJgX0R2TSj7FSZKQNA/D0M7rqhALyQapQJy3n5GxrnnxYK39cmLfU6pILZEofyFQh65nF rdyPIA6FWPyWdWP30o5k1YDl5RFVrAKBLIIgHrIqKeA5E/48YJyPDRuTj+9hUYPnc2hrOa2P6kdSa7SSonvZvOzGolNloYTF pzLM/ji004Tqx4SgXodAERM2XySALNRyAdIuI+BxInIOh/Aqd33YCTvVfj9N57Y3pBTmyzOjCTW8bJc1VU6FqLihGjqPyhPI FViJtPCZQb7gtPjNkMJoGME7AuIupJVPUgWSUBwbHH9Crk/L9n6WM085AYwNlOOAsOGSfPVUniOnAzVuW/UBExW5hyy/qKagvE7Uw5GYY0CwH7IqKeQnWfA1E/46pfYdRNVHUPRK1AlIDg2KMY3D7OP0bSF2Kg4rUgRIlAKJ0UEb UKyRehfwmOza8Kl2Wo85yzhYm0S5mSrxgfk43BJJAJAtZFRD/KPrAAlQQER+dg8K1x8I6RaJ3J7D8nYgREJQ5P+rg4cTM0X0DhQ lYiqnh36+LVrZY/gW1R/EolsikMJIEMEbAvIuop1AorECUcODobA1pE3GOGANNUEmh2AtZ FRD/KHrOFMQKCow9jYJtaibjHZu8Vto8EMkTAvojsvFI/RKaeRlXPgaifcdVH3QNRWxi1AlEC0r/tcn0c3HFNhvDSVBJofgLWRaT5EbOFJNDcBCgizd2/bB0JNJwARaThiFkBCTQ3gZpFRDpo5Tkd9nIMcAzUJCLNradsHQ mQQD0ErIsIHTXX023MQwLpIWBdROioOT2DgZaQQD0E7IsIHTXX 02/MQwKpIWBdROioOTVjgYaQQF0E7IvIaDhqrgdN4C3eegpgHhJoD QLWRaRhjppbo//YShKwTiAlItIIR83W2dIAEmgJAvZFpFGOmr3uc32JxDhmlr5A8 sWi8BAf4YPkAsqI9tfqGcMTEmg6AtZFpPGOml1nRZGOmZ04E+W 4MjQOi8IikvO9x2uHQ8bRkEyn/B+5jpqbbqiwQSQQTSAdItIIR81ee0OTXHo5UzdPjTtEnV6mjTt XCUVc2KuZ8jhvVMmzgSck0LwErItI4xw1m04TE14HiesRExGzK jF18kgCrUPAvog0ylGz14dCNHSYvFbnvif2ytsZs81RhZSXwX8 N4QHnSYsRsC4ijXPUbDywywkfFgDnHoZxsFz1xqr3D8FDZYa3N NzOtNg0au3m2heRNDlq1mLArUlrTwm2vlYC1kUkTY6a9f/hDdxorRUn05NA6xGwLyJWHTWL/zOj/48vVyGtNwXY4qQErItI0gYwPwmQgF0CFBG7/Fk7CWSeAEUk813IBpCAXQIUEbv8WTsJZJ4ARSTzXcgGkIBdAtZ FhI6a7Q4A1k4CSQlYFxE6ak7ahcxPAnYJ2BcROmq2OwJYOwkkJ GBdROioOWEPMjsJWCZgX0RG1FGzfNPWMtnAm76uLeEX9fiIve1 OYv0jQMC6iDSvo+aoN32DIlcq8DH7ERjDLMIygZSISDM6apYi4 ryjQw8Blkc7q28IAfsi0nBHzYB0xhxwpCy2F0FfInF5XGG4AIf NgfIuwMWAfoNYvwQo3Su69ZWKyLtxSogc50k5KD8oAWdIoj2Bd jZk6LBQEnAIWBeRkXXUHNwuOE2UKwLpSFmFX4hXs/I8ng/VMofNMeWpyS3uf/giUM1ex8acyavrE8JRVr8ojw6jOcdHiUA6RKSRjpoD387Ot7cW gdDEDrg8jMtTdrNUCFTV8sL3P0Re1dmuQDhe1owYhNJUq9+sZM yR+6dRmkatXY11EWm4o2YtCOEJ7G5XzDe8HgNiwsblqTaJ48or y6dVw/8fN4H61P2TekUkop2tPb7Z+lEgYF9ERsVRs9gCeFCVaMRsP/Skj8tjJrgqSAiPm8d8+QedPpv7GHKSi7xqFWIESAuKqUOk0XZX ulZxUTZ7DeYJCTSEgHURabyj5vBNUnHjUmwhAjdCFWo9md3tj9 oeaHWoNImDW5Ky8lSZor7gTVHhYS1fQKGelUiszQ0ZNyyUBDwC 9kUkLY6aA1sKjw9PSIAEqhCwLiJpcdRMJ81VRgqjSSCGgH0Rse ao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AukjQBFJX5/QIhLIFAGKSKa6i8aSQPoIUETS1ye0iAQyRSCVIjIwMIj9Bw5mC iSNJYFWJWBVRIaHhyO5l0qvoWvZqsi4b7/9NjKcgSRAAnYIWBURJQil0qvYt29foPXPrHgOa55dGwgbHDyOj ZtewVdffRUI5wUJkIBdAlZFRDX9yH+OYPGKHtz/4HwcOnQY/3j1NSzr2o5Tp07hvV3vY/D4cTwyZx5Wre9FT8+bdmmxdhIggTIC1kVEWTT13lnoWrwF3c/14P7bZmPKTU/gxDffYM60v2PpomexZv3rmNh2S5nxwQDnLVbPYVAw0vUGFvd2r EosX66T56GCrFxWs6dafKONtl1/o9vH8isRSIWIHDvWj1lTF2JDdwmrV5fwxOwtWPviYby85WP09n 6I5c/txP6Dn1ZqhycCee8NWJlcDXL1Ri5FRFIZuXOKyMixzF5JqRCRz ZtKGPvjCehcsBIzZj2PvXtP4ZMDQ3iwvRuPz1uNW9puR3v73Cp 0nYFcKOSDfkdVLvUKfqHgOwEKrDpMsXIiyHMTb/NYzZ5q8Y223Xb9jW4fy69EwJqI9PcPYM3qtViwoAurlr2OmQ8s w8yZa7By6XZ0H/ofzp8/j5c270f7nNcwq30l1m7Yjjfe+wgbNryMgwejfv41A1kd5ct0xl OYiVc45LnBI8PkuYl3jwE/I6IeEV7mS0TE+Q6U3TpqdfocMse5jLe3ogPoPlOYzF/FLgRfXHScMLl5hEPp6g6knTxK9H0mxp6wPxfF2anXK7fMkZPx/SL6RBTH08YRsCYihw4dwvyOTlz7y9/hhl/dhbFj2nD1r+/E4sVbUXz1JBZuOYKnl2zF+OvuwY+unY5H7h6Pyy8bi6n3TUNv7 7sRRPyJoCaO8TCmnQtpr2F+fP0iIstwVjjOoFbhfp1Br2aV83j 3cLTDIjMBKpUX0fRIUQynk3bIc5VOXjt1R9sVmsheFW4e452tr C1mG1nOzBMFr6ywPeE8ipGqT7KKKj9QIC8aSMCaiMg2rV/3PC69eDzuvnMqrrt+Bh6fuxl/mbYUP7zxSXz/1hK+c/s7+O+WMTi0/hIsnTURn/btl9ndczER1De/O6B9QRHxgUljiqoWH/52tOT02ZgbOErbAxEhb2pmsoXTy2t5rsoS13pFZSavrEek0cHi OrAKE8xkubIodR6bxxEU5RUu8CVhHFOboxcZLpjXjSCQChH57L PT+OtdHdjQvRkPPTAPv/3Nw7hx6nJ8945tyN3xLnK39WL4jZ9j+J8/w8crxuBfB/dGsBADVy998yiq5bX5dgwMWrPFEcUEJogsKy5NKNyrR4WL/IFyRR6ZRgeH8sSVJ4vwzkVeL8xMRjPpZZvD6eW1PFeFiet62+K tGqRxolwZrM5j64kTEdPGcEG8Hg0CqRCRWe2PotixGndMnoNLf 3oVrrn8Txg36T58r7BVC0hu8k4tIMNbL8bOxWPQt7+aiPiDzV8 uBwdt2JOZvva+wYJp/Y5Q4VHOkJ1wk718OxOXx6wMVA2yzkrl+db4ZzKvH6pvKBsx0hP T1OdsS4y9ju9XExcuS15X2s6Y/NFt8fvB2CfLrSWPEgyV1wiHOo/ia+rhsdEErIvI0NAJPNz5Aq6+5mbs2/cJli55BhPH/RGPzV2ALYt+4a1AcjfvQO4Pb2PsrYvQPzAYwSU8KNWANwNNJY+ KNzfjcr63dV2yMzCd/wHjpPEmgZ6MIp+Zifo+gElbFL8EmW/WcJ6wPaHrSuWVtT7OXmfS63YEHED7IqvjKv5yFbJLc/Tb4jQ/Ko0QlUhmteYpopj3xUILdUAgfZu8+zllnBjQCAJWRUQ99v7Ci5 vw1ltvB9r2yEPzcf31BUy7Zwr2rrwEagWiBOQH1z6FjoVP49y5 c4H0qbuotBxPnbE0iASSEbAqIuoFvKiX8F56cRPa22fjzJkzWL 5wJt586jL85Pd/w/xFS/Dll18ma/Eo5A5vlUauyvIVR+TPoyNXIUsigaoErIpInHWHDx/Gnj0f6OizZ8/ilU0vYNv2Hfj666/jslgOF9sGOn223BesfrQJpFJERhsC6yMBEqifAEWkfnbMSQIkA IAiwmFAAiSQiABFJBE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIkARSYSPmUmABCg iHAMkQAKJCFBEEuFjZhIgAYoIxwAJkEAiAhSRRPiYmQRIgCLCM UACJJCIAEUkET5mJgESoIhwDJAACSQiQBFJhI+ZSYAEKCIcAyR AAokIUEQS4WNmEiABigjHAAmQQCICFJFE+JiZBEiAIsIxQAIkk IgARSQRPmYmARKgiHAMkAAJJCJAEUmEj5lJgAQoIhwDJEACiQh QRBLhY2YSIAGKCMcACZBAIgIUkUT4mJkESIAiwjFAAiSQiABFJ BE+ZiYBEqCIcAyQAAkkIvB/SneeYor8HioAAAAASUVORK5CYII=)
Discord để hỗ trợ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Việt hoá :

modbibi
04-01-21, 08:45 PM
EmotionBox với Mopup mở ở đâu trong game dzi ae :D

penny
04-01-21, 09:16 PM
EmotionBox với Mopup mở ở đâu trong game dzi ae :D

Mobup là mua slot đồ đó, còn EmotionBox thì chưa test tới, chưa biết cái nào, còn 2 cái trade_jewel mới ghê kìa

modbibi
04-01-21, 09:31 PM
Mobup là mua slot đồ đó, còn EmotionBox thì chưa test tới, chưa biết cái nào, còn 2 cái trade_jewel mới ghê kìa

ủa, tưởng cái Storage mới là slot đồ chứ, vậy cái storage là slot cho thùng đồ chung account, còn Mopup là slot cho thùng đồ cá nhân character phải ko. Cái trade_jewel cũng chưa mò tới được chỗ nào mà nó gọi cả :))

Kimyuna
04-01-21, 09:59 PM

Bác ơi làm sao sửa lỗi shop trống trơn nhỉ?

penny
09-01-21, 12:08 AM
Bác ơi làm sao sửa lỗi shop trống trơn nhỉ?

edit host cho vè ip máy server 2 hosts name:
127.0.0.1 api.valofe.com

mở file ShopMetaDataVersion.json chỉnh "shop_version":"2020111601"

-----------------------

Ai lười thì có thể tải cái launcher này về, tạo tài khoản trên đó luôn, tài khoản mới 999.999 3 loại coin mua đồ thoải mái nha (đã fix gift)

Link tải launcher: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Discord để hỗ trợ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client của mình đã việt hoá 50% , quest 100%, ai muốn lấy thì cứ tải launcher về, rồi chạy lên là nó tải về nha

Kimyuna
09-01-21, 07:34 PM
[QUOTE=penny;1236062]edit host cho vè ip máy server 2 hosts name:
127.0.0.1 api.valofe.com

mở file ShopMetaDataVersion.json chỉnh "shop_version":"2020111601"

-----------------------

Em làm y như vậy mà vẫn empty shop bác ạ

862266
09-01-21, 09:02 PM
bác nào còn link sv vmw k cho xin với các link trên k tải được

sunhide
10-01-21, 04:20 AM
Nếu mình nhớ thì bên CN có câu lệnh set item mà nhỉ :D??

khoatayls
17-01-21, 01:56 PM
đã tìm đc..................................

monday1990
27-01-21, 09:08 PM
Hàng xịn quá các bác :));......................................

Porcupine
08-02-21, 03:19 PM
Có bác nào hướng dẫn cài đặt Sv + Client trên máy ảo luôn được không?
Dùng trên máy thật Windows Security nó xóa hết file 8-}

tulove390ct
14-02-21, 12:09 PM
cho em hỏi là em mua đựoc rồi nó hiện thông báo là check túi đồ luôn mà em check túi đồ nó k có ở đâu thì fix sao vậy các anh?

cabal12a89
16-02-21, 09:41 PM
có ai nhận cài đặt giúp em ko , em bị lỗi gameguard ko fix đc . Em xin gửi phí

Porcupine
18-02-21, 08:41 AM
có ai nhận cài đặt giúp em ko , em bị lỗi gameguard ko fix đc . Em xin gửi phí

Dùng "MULegend.exe -StudioTest ForceConnectIp=xxx.xxx.zzz.yyy" bỏ qua gameguard đấy.

p3g3123
16-02-22, 11:18 PM
Quay lại để cảm ơn bác này lúc trước nói mình tự thân vận động, thế là mình tự học lập trình giờ mình thành lập trình viên luôn. =))) Đời nhiều pha bẻ lái, giờ mấy này nhìn như dế. =)))

blackface
19-02-22, 11:52 PM
Quay lại để cảm ơn bác này lúc trước nói mình tự thân vận động, thế là mình tự học lập trình giờ mình thành lập trình viên luôn. =))) Đời nhiều pha bẻ lái, giờ mấy này nhìn như dế. =)))

Cũng bt thôi, làm dev cũng có nhiều mảng, mảng này thuộc dạng đơn giản thôi, nhiều ông từ đây tay ngang qua dev rồi.

p3g3123
22-02-22, 01:51 AM
Cũng bt thôi, làm dev cũng có nhiều mảng, mảng này thuộc dạng đơn giản thôi, nhiều ông từ đây tay ngang qua dev rồi.

Mình làm "pen-tester" cũng nhiều mảng mà mình học cũng nhiều luôn tại học cái thấy hay quá nên quất hết. Cũng nhờ nhiều pha bẻ lái của cuộc đời, bên dữ liệu mình cũng có làm luôn.
Nói chung từ hồi học tới giờ học hoài học suốt, thấy hay quá mê luôn rồi. Kiểu như bị phê thuốc. =))))

p3g3123
22-02-22, 01:56 AM

Từ hồi xưa tham gia tới giờ toàn vô xin xỏ về cài chơi chơi chứ về sau này hết ham, vô coi chơi cho vui thôi, lúc tự học lập trình tới giờ cái kiểu không còn gì hào hứng với mấy này nữa.
Tính ra cũng mới học đây hồi 2021. =))