PDA

View Full Version : [JX] JX2 Xin cách đổi IP server, im newbie

kyucmongmanh
09-10-20, 07:30 PM
Xin cách đổi IP cho server ạ.
Như Gs0 là servercfg.ini nằm ở gs0
Gs1 cũng là servercfg.ini ở gs1
Bishop là bishop.ini ở gw/bishop./
==>> vậy còn các cái như Pay,GCM, goddess, relay thì tên file đổi ip là gì ạ
Em đang dùng server của bạn này nền của cgalaxy thêm mấy mod của các anh trong diễn đàn. Làm ơn giúp em đổi ip khác ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dovanhungkh
09-10-20, 09:34 PM
Xin cách đổi IP cho server ạ.
Như Gs0 là servercfg.ini nằm ở gs0
Gs1 cũng là servercfg.ini ở gs1
Bishop là bishop.ini ở gw/bishop./
==>> vậy còn các cái như Pay,GCM, goddess, relay thì tên file đổi ip là gì ạ
Em đang dùng server của bạn này nền của cgalaxy thêm mấy mod của các anh trong diễn đàn. Làm ơn giúp em đổi ip khác ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1

Client :
2

3

Server :
4

192.168.1.128

kyucmongmanh
09-10-20, 09:56 PM
1

Client :
2

3

Server :
4

192.168.1.128

Cảm ơn anh. Em xin tên file để đổi theo ý thích ạ. Làm anh mất công tạo file vmware với ip đó.
Anh cho em cách đổi ip của server trong clip đó được không ạ?
Và cái này nữa SecureCRTPortable, e có đổi ip SecureCRTPortable trong mục config, bên server đổi ip của bishop,gs0, gs1. Thế để vmnet8 theo ip mình muốn. nhưng dùng SecureCRTPortable bật không có được
Anh có link bài hướng dẫn SecureCRTPortable cho jx2 và cách đổi ip này nọ không?

dovanhungkh
09-10-20, 10:10 PM
Cảm ơn anh. Em xin tên file để đổi theo ý thích ạ. Làm anh mất công tạo file vmware với ip đó.
Anh cho em cách đổi ip của server trong clip đó được không ạ?
Và cái này nữa SecureCRTPortable, e có đổi ip SecureCRTPortable trong mục config, bên server đổi ip của bishop,gs0, gs1. Thế để vmnet8 theo ip mình muốn. nhưng dùng SecureCRTPortable bật không có được
Anh có link bài hướng dẫn SecureCRTPortable cho jx2 và cách đổi ip này nọ không?
Ko bạn à nói chung tự mày mò cũng ra à. Down về cho lẹ làm vừa mất thời gian mà ko hiệu quả bác à

kyucmongmanh
09-10-20, 10:13 PM
Ko bạn à nói chung tự mày mò cũng ra à. Down về cho lẹ làm vừa mất thời gian mà ko hiệu quả bác à
Cảm ơn anh nhiều

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr