PDA

View Full Version : Share JXM 22P - Long Tước Offline VH - VM 1 CLick + GM - Config Lan

ShareSever
26-08-20, 12:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Phiên Bản: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Thần Long Phá Hải<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ra mắt môn phái mới Long Tước.
Kiểu hình mới Nữ Đường Môn.
Hoạt động PvP mới - Khám Phá Biển Sâu.
Hoạt động Quân Tình Mật Báo.
Hệ thống Tông Sư.
Kỹ năng khinh công.
Ngoại trang tương tác, thú cưng, thú cưỡi mới...

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bước 1 : Giải nén File Server vào ổ D

Bước 2 : Config IP NAT máy ảo về : 192.168.1.0 hoặc ai có cùng dải IP có thể Briged on Lan

​<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bước 3 : Chạy [0]启动虚拟机 để chạy server

Bước 4 : Chạy [1]启动SecureCRT.bat rồi ấn nút xanh đầu tiên để khởi động, nút 2 để tắt server

LINK GM : 192.168.1.128:81 , gửi thông báo, gửi vật phẩm, ban acc, bla bla ....

P.s Giao diện VH trước, còn client anh em ai có khả năng việt hóa chủ động nha =)) . Bản này file .CP không cần pack 2 lần nhé , tool dùng bản cũ

TK: root PASS: zgymw.com

BÁC NÀO CÓ TOOL 22 PHÁI MỚI THÌ SHARE EM VỚI NHÉ EM CẢM ƠN !

sjmple
26-08-20, 08:38 PM
bác có link trên zgymw.com không gửi e tham khảo với

ndhanthien
26-08-20, 09:13 PM
bác có link trên zgymw.com không gửi e tham khảo với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- của bạn đây

ShareSever
28-08-20, 12:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- của bạn đây

có tool 22 ko bạn cho xin cái tool

ndhanthien
28-08-20, 06:39 PM
có tool 22 ko bạn cho xin cái tool

bạn đăng bài xin ae khác xem có ko ! chứ mình thì ko có rồi :D

ntvan9x
13-09-20, 08:21 AM
Mình xin link drive apk chưa việt hoá gì hết của bản này với bạn ơi !!!

socktow
30-09-20, 05:23 PM
mã GM là gì thế mấy bác :D:D:D:D

longhoapham
22-08-21, 10:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Phiên Bản: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Thần Long Phá Hải<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ra mắt môn phái mới Long Tước.
Kiểu hình mới Nữ Đường Môn.
Hoạt động PvP mới - Khám Phá Biển Sâu.
Hoạt động Quân Tình Mật Báo.
Hệ thống Tông Sư.
Kỹ năng khinh công.
Ngoại trang tương tác, thú cưng, thú cưỡi mới...

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bước 1 : Giải nén File Server vào ổ D

Bước 2 : Config IP NAT máy ảo về : 192.168.1.0 hoặc ai có cùng dải IP có thể Briged on Lan

​<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bước 3 : Chạy [0]启动虚拟机 để chạy server

Bước 4 : Chạy [1]启动SecureCRT.bat rồi ấn nút xanh đầu tiên để khởi động, nút 2 để tắt server

LINK GM : 192.168.1.128:81 , gửi thông báo, gửi vật phẩm, ban acc, bla bla ....

P.s Giao diện VH trước, còn client anh em ai có khả năng việt hóa chủ động nha =)) . Bản này file .CP không cần pack 2 lần nhé , tool dùng bản cũ

TK: root PASS: zgymw.com

BÁC NÀO CÓ TOOL 22 PHÁI MỚI THÌ SHARE EM VỚI NHÉ EM CẢM ƠN !

bac co tool unpack cu khong em xin vs

thuong10c8
22-08-21, 10:33 PM
Có nên Share Tools full unpack 22P không ta.

VNGameZoneVN
15-11-21, 06:59 PM
Có nên Share Tools full unpack 22P không ta.

Gủi cho em anh nhé! Cho em xin file apk việt hóa 22p. Xin cảm ơn anh