PDA

View Full Version : Chia sẻ TLBB 3D Bản 1 click

vanduc97
09-08-20, 08:37 PM
Yêu cầu VM 15
set card mạng NAT 192.168.200.0

Run game trong SecureCRT chờ 1 phút rồi vào game

file Sever :Nhấn để tải (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

file apk: Nhấn để tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
500 ảnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

alonewjnd
09-08-20, 09:16 PM
cảm ơn bạn. xin thông tin kết nối navicat với bạn ơi. với có link đăng nhập admin để ađ đồ vật phẩm không bạn

tului
09-08-20, 09:23 PM
Vẫn còn tiếng trung ko có tiếng Việt như hình demo :D

alonewjnd
09-08-20, 09:40 PM
Vẫn còn tiếng trung ko có tiếng Việt như hình demo :D

xác nhận còn tiếng trung chứ không như hình demo

vanduc97
09-08-20, 09:49 PM
Mô tả là bản mình đang mở, bạn có thể lấy res của sv việt hóa đổi lại ip được nhé

虚拟机账号:root
虚拟机密码:zgymw.com

宝塔账号:admin
宝塔密码:zgymw.com

đăng nhập navicat

tvnnam
09-08-20, 10:07 PM
Bạn làm bản việt hóa để chơi offline thì tốt quá, mình nhìn tiếng trung ko hiểu và gà mờ quá. thank Bạn nhiều !!!

nh0xpr075
09-08-20, 11:00 PM
Bác nào hướng dẫn sơ vài đường cài game này với ạ :v

thanhdopc93
10-08-20, 09:55 AM
Mô tả là bản mình đang mở, bạn có thể lấy res của sv việt hóa đổi lại ip được nhé

虚拟机账号:root
虚拟机密码:zgymw.com

宝塔账号:admin
宝塔密码:zgymw.com

đăng nhập navicat

share lại cho con nghịch tiên việt hóa cái danh hiệu nhanh như chớp với

iloles741
10-08-20, 01:29 PM
VH làm sao mà nó ko nhận ta, mình việt hoá hết cái table trong file apk mà vô game nó vẫn là tiếng trung là sao vậy :(

vanduc97
10-08-20, 11:48 PM
VH làm sao mà nó ko nhận ta, mình việt hoá hết cái table trong file apk mà vô game nó vẫn là tiếng trung là sao vậy :(

việt hóa trong /bin nhé bạn ai việt hóa con Kiếm Ma 3d thì việt hóa được con này :)>-:)>-:)>-

iloles741
11-08-20, 11:13 AM
việt hóa trong /bin nhé bạn ai việt hóa con Kiếm Ma 3d thì việt hóa được con này :)>-:)>-:)>- KHÓ QUÁ :((. chép nguyên cái bin sv khác cho nhanh =))

alonewjnd
11-08-20, 11:30 AM
KHÓ QUÁ :((. chép nguyên cái bin sv khác cho nhanh =))

Rồi có thành quả chưa bro. Share anh em chơi với chứ toàn tiếng trung không biết ngõ mà lần. Hehhe. Cảm ơn trước nhé

iloles741
11-08-20, 01:09 PM
Rồi có thành quả chưa bro. Share anh em chơi với chứ toàn tiếng trung không biết ngõ mà lần. Hehhe. Cảm ơn trước nhé

bddl30589
15-08-20, 06:37 PM
KHÓ QUÁ :((. chép nguyên cái bin sv khác cho nhanh =))

dùng tool update cho lẹ :)
HÌnh ảnh bản quyền yêu cầu ghi tên đầy đủ :)

hoangthuyit
27-10-20, 07:10 PM
Mấy bạn ơi úp lại link cho mình với,link dowload die rùi mong mấy bạn giúp đỡ!

chip2016
31-10-20, 11:29 AM
cho hỏi, TLBB này khác với bản cũ ko :D