PDA

View Full Version : cần client ForsakenWorld - Thần ma đại lục của việt nam hồi xưa

kemcpr
08-08-20, 10:17 PM
như tiêu đề ai còn giữ client thần ma đại lục của việt nam hồi xưa cho mình xin với hoặc client của mấy sv private mà có việt hóa có dấu cũng được. mình xin cảm ơn trước

dragon_boy
21-09-20, 10:50 PM
Gửi bạn bản v496 eng nhé, cũng đang hóng bản vh mà ko có, ko biết có ai bán lại ko. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamvuong
22-09-20, 02:06 PM
Gửi bạn bản v496 eng nhé, cũng đang hóng bản vh mà ko có, ko biết có ai bán lại ko. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn có tools edit task file ko ?
ko có nó ko vh dc nhiệm vụ

longeragon999
23-09-20, 03:18 PM
như tiêu đề ai còn giữ client thần ma đại lục của việt nam hồi xưa cho mình xin với hoặc client của mấy sv private mà có việt hóa có dấu cũng được. mình xin cảm ơn trước

Mình còn giữ client bản private có việt hoá 1 ít, mà bác còn server ver 331 không, client này là ver 331.

dragon_boy
23-09-20, 10:24 PM

Rất tiếc là không bác ạ

Mình còn giữ client bản private có việt hoá 1 ít, mà bác còn server ver 331 không, client này là ver 331.

Xin bác ơi, server 331 lên ragezone chắc vẫn còn.

longeragon999
24-09-20, 08:04 AM
Rất tiếc là không bác ạ

Xin bác ơi, server 331 lên ragezone chắc vẫn còn.

Link đây bác nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dragon_boy
24-09-20, 12:37 PM
Link đây bác nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bác nhiều. Kiếm file bản vh khó quá.

dragon_boy
25-09-20, 12:32 PM

Vào discord của FW có hết tool bác ơi :D

luandaik
01-10-20, 07:15 AM
Vào discord của FW có hết tool bác ơi :D
Bác cho xin link discord với bác ơi ~o)~o)~o)