PDA

View Full Version : Tngh v246 - fix

bosualongthanh
08-07-20, 05:10 AM
UP CHO CÁC THIM TEST DOC CO.! ^o^y
DA CONFIG LAN - FIX SHOP - SERVER CHAY MƯỢT。 o(*^▽^*)┛
INFO SERVER: (~~)
TK CENTOS:root/root
TK MYSQL:root/123456
WEB DANG KY TK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(〃` 3′〃) ( ఠൠఠ )ノ ㄟ( ▔, ▔ )ㄏ
---------------------------------<>-----------------------------------------------------
Client Full:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P.Client:

.....................................

Server:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video HD Setup 1Click

---------------------------------<>-----------------------------------------------------
Cám ơn TNDL vs TNVS, nếu b yêu thích game này có thể đến 2 site trên để trải nghiệm nhé。
~☆⌒(*^-゜)v THX!! ヾ( ̄▽ ̄)Bye~Bye~

ZhouJieLun
09-07-20, 01:09 AM
Thank 1 cái nhưng mà máy phò quá chạy sv ping 2k8-}

thuong10c8
09-07-20, 10:30 PM
Tks Bác Bo Nhé.. À lâu quá không vào lại game không biết có bác nào hd mình vụ chuyển phái Loli không ạ. tks nhiu.^^

rentokil
10-07-20, 07:47 AM
Ko có file Xshellportable để chạy sever bác pơ. Up lên share luôn đi bác. Thanksssssssssssss

honghanh516532
10-07-20, 08:56 AM
bạn ơi share cái xshell luôn dc không, không thì cho mình xin lệnh tắt mở sv nha. tk thớt.

ZhouJieLun
10-07-20, 09:14 AM
Ko có file Xshellportable để chạy sever bác pơ. Up lên share luôn đi bác. Thanksssssssssssss

gõ thẳng lên máy ảo ./myqd là được cần gì xshell =))

kelalung
11-07-20, 07:38 PM
có ai up hộ client lên google đc ko nhỉ, fshare khó chơi quá

::H[2]T::
12-07-20, 11:09 AM
có ai up hộ client lên google đc ko nhỉ, fshare khó chơi quá

gửi thím

nhokvip43
12-07-20, 10:15 PM
Mình bị lỗi không thể tạo nhân vật là thế nào v bác. SV chạy xong xuôi cả rồi -_-

kelalung
12-07-20, 11:47 PM
T::;1233276']gửi thím

ok cảm ơn nhá
30 charrrrrrrrrrrrrrr

ZhouJieLun
13-07-20, 10:06 AM
Tks Bác Bo Nhé.. À lâu quá không vào lại game không biết có bác nào hd mình vụ chuyển phái Loli không ạ. tks nhiu.^^

level 50 có q bên thái sơn chuyển loli

imstupid
01-08-20, 10:35 PM
Có bác nào chỉ tôi cách set phó bản (kiểu long lĩnh mê quật) đi đc một người với.

quangphong0904
05-08-20, 05:27 PM
up cho các thim test doc co.! ^o^y
da config lan - fix shop - server chay mượt。 o(*^▽^*)┛
info server: (~~)
tk centos:root/root
tk mysql:root/123456
web dang ky tk:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(〃` 3′〃) ( ఠൠఠ )ノ ㄟ( ▔, ▔ )ㄏ
client full:

P.client:

.....................................

server:

Video hd setup 1click

image ingame:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cám ơn tndl vs tnvs, nếu b yêu thích game này có thể đến 2 site trên để trải nghiệm nhé。
~☆⌒(*^-゜)v thx!! ヾ( ̄▽ ̄)bye~bye~
sao client mình chạy win10 pro click vào nó k chạy nhỉ, trong task manager củng k có.
Trong khi cái máy cùi chạy đc, có thiếu môi trường gì k anh em?

521618
05-08-20, 05:44 PM
sao client mình chạy win10 pro click vào nó k chạy nhỉ, trong task manager củng k có.
Trong khi cái máy cùi chạy đc, có thiếu môi trường gì k anh em?
chạy bằng GM.bat nha b..........................

quangphong0904
05-08-20, 06:10 PM
chạy bằng GM.bat nha b..........................
củng thế, chả hiện gì bạn ơi. trong khi máy kia mình chạy file exe luôn chơi đc nhưng RAM yếu chuyển qua máy làm việc thì k đc

quangphong0904
05-08-20, 07:32 PM
CÀI ĐỦ MÔI TRƯỜNG ĐÃ VÀO ĐC. MỞ CONSOLE để nhập lệnh GM thế nào nhỉ

famypo
06-08-20, 10:48 AM

doublevy123
02-11-20, 05:03 PM
Sv này đi pb 1 mình đc ko các bác ?

rGame.Vn
17-02-21, 05:55 PM
Có bản nào mới hơn không ạ, hay bản này là bản share mới nhất rồi mọi người. Đang dịch kiếm bản về nghịch

ProKenDy
12-10-23, 01:29 AM
ai còn link server bản này ko vậy cho mình xin với, có file trong máy tải lâu rồi mà bây giờ mới rảnh để cài thì đang giải nén lại bị lỗi :))), cay vãi